Ninaomba kufungiwaaaaaaaaaaaa Please Mods


Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
NAskia hamu ya kumtukana mtu. Najizuia nashindwa! Njia pekee naomba mods wanifunigie angalao hawa jamaa wamalize kutangaza hayo wanayoyaita matokeo ya uchaguzi Tanzania
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
:nono::nono::nono::doh:
 
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
743
Likes
1
Points
35
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
743 1 35
:tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape:
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Kipi bora kumtukana mtu ufungiwe ama uombe ufungiwe tu yaishe
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,378
Likes
451
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,378 451 180
Be torelant kijana reserve matusi yako pls
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
wacha mambo yako wewe, we unafikiri kufungiwa jambo dogo eeeh ,, sisi badotunakuhitaji jamvini hebu lete mambo matam na si hayo
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
watumie e-mail:support@jamiiforums.com
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
NAskia hamu ya kumtukana mtu. Najizuia nashindwa! Njia pekee naomba mods wanifunigie angalao hawa jamaa wamalize kutangaza hayo wanayoyaita matokeo ya uchaguzi Tanzania
we tukana tu ufungiwe kihalali mkuu... kufungiwa bila kosa utaumia zaidi
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,697
Likes
27,676
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,697 27,676 280
Kipi bora kumtukana mtu ufungiwe ama uombe ufungiwe tu yaishe
Aeka Mangi, kuomba ufungiwe sio lazima upate toka kwa mode, nimekubali kukufungia kwa kukuomba, stop this jf obsession, dont open jf impaka uchaguzi uishe!.

Jifunze kusema hapana na kutenda hapana kama unavyowatoleaga watu nje kwa kuwaambia hapana, na unavyokataaga kufanya yasiyopasa.

Sasa iweke jf kwenye yasiyopasa mpka uchauguzi uoishe.
AEKA MANGI-BANNED (SELF) for 3 -Days-Kapumzike!.
 
Catagena

Catagena

Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
91
Likes
0
Points
0
Catagena

Catagena

Member
Joined Oct 23, 2010
91 0 0
Jamaa amekuwa Muungwana kwa kumba moderators wa JF wamfungie kwa muda. Tafadhali moderators mfungieni kwa muda huyu jamaa ili hasira zake ziishe akiwa nje ya forum. kwa sisi wana-Psychology tumemuelewa sana. hiyo ni moja njia za kupunguza stress (kutukana), zipo nyingi, kama vile kulia mwenyewe, kung'ata mtu kama mko karibu, kujaribu kujiua na vingine vingi. mimi nikupongeze kwakuomba kufungiwa ndugu yangu.
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Njowepo watende haki basi hao mabazazi. Kwa nini? Why waone sisi Watanzania hatuna akili kiasi cha kutuona hatuna haki na nchi hii. Watende haki waone kama ku atakayewakasirikia.
Be torelant kijana reserve matusi yako pls
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Aisee bora utukane ili ufungiwe kihalali
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Aeka Mangi, kuomba ufungiwe sio lazima upate toka kwa mode, nimekubali kukufungia kwa kukuomba, stop this jf obsession, dont open jf impaka uchaguzi uishe!.

Jifunze kusema hapana na kutenda hapana kama unavyowatoleaga watu nje kwa kuwaambia hapana, na unavyokataaga kufanya yasiyopasa.

Sasa iweke jf kwenye yasiyopasa mpka uchauguzi uoishe.
AEKA MANGI-BANNED (SELF) for 3 -Days-Kapumzike!.
Thanks very much for 3 days I will keep away from media, from JF and from any source that can lead me to tanzania election results. See you after few days. Nawatakia uvumilivu mwema na Mungu awabariki>
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Haya umefungiwa. Umefurahi?
 
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
731
Likes
2
Points
35
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2009
731 2 35
ni kusema mmeridhika na matokeo?

NAONA MNALUMBANA TU!!!!!!!!!!!!!!
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
18
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 18 0
Matokeo hayatangazwi JF,, kwahiyo kama ni kijifungia kajifungie nyumbani kwako,, tena uvunguni kwa kitanda ,,,, ila ikifkka siku ya kuapishwa utapata tabu sana,, maana sherehe kila pahala,,mpaka watoto wadogo

kama una vijisent kidogo labda uende Somalia pale Mogadishu kuna kaji RESORT fulani kanaitwa KANDHAR RESORT nenda pale ukabarizi mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,215,470
Members 463,210
Posts 28,549,881