Ninamtafuta ndugu yangu naomba msaada haraka hasa kwa walioko Vancouver-Canada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninamtafuta ndugu yangu naomba msaada haraka hasa kwa walioko Vancouver-Canada

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu, Jan 21, 2011.

  1. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,168
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ndugu Wana Jamii forums!

    Ninaomba msaada kwa yeyote yule anayeishi Canada au nje ya Canada anayemfahamu Ndugu anayefahamika kwa jina la TOSH au Daniel Musisi na anajua namba yake ya simu,Anuani au email Tafadhali sana naomba anifahamishe au Amwambie kuna kaka yako yupo jamiiforums anakutafuta na awasiliane nami mara moja.

    Mara ya Mwisho kuwa na mawasiliano naye ya simu ilikuwa mwanzoni mwa mwaka 2009 na alipatwa na misukosuko mingi kabla ya hiyo simu ya mwisho.Mtiririko wa matukio yake kabla ya kupoteza mawasiliano ilikuwa kama ifuatavyo alikamatwa kwa tuhuma za domestic violence kwa kuripotiwa na rafiki wa mke wake na kitu ambacho hakikuwa kweli na aliachiwa huru na tuhuma kufutwa na hata kuruhusiwa kurudi kwenye nyumba na kutakiwa kuishi pamoja na mke baada ya awali kupigwa marufuku kuishi pamoja hadi kesi iliposikilizwa na kuonekana hakuna ushahidi.

    Kabla ya tatizo hili kujiri alimkaribisha jamaa wa nyumbani, nyumbani kwake kwasababu alikuwa na matatizo ya makazi lkn baadaye jamaa mkaribishwaji akaanza kuleta fitina ndani ya ndoa na kupelekea tuhuma za uongo za domestic violence nilizozieleza awali.

    Baada ya kuruhusiwa kurudi nyumbani mke alisema yeye anaona apange sehemu nyingine kwa muda ila lkn atakuwa anakuja tu na mara zote walikuwa wakiwasiliana na bado jamaa alkuwa akimpa fedha za matumizi kwasababu mke hakuwa na kazi na nilipata fursa kipindi hicho kuwasiliana nao wote yaani mke na mume.

    Wakati wakiendelea kukaa mbali mbali siku moja usiku Ndugu TOSH akiwa amelala ndani ya nyumba yake alisituka kwa kutaka kwenda kujisaidia na kukuta nyumba ikiwa inawaka moto naye akiwa ndani ndipo alipowahi kutoka bila ya kitu chochote na nyumba ikiwa imeteketea na vitu vyote ikiwemo simu na kikosi cha wazima moto mbali na jitihada zao hawakufanikiwa kuokoa chochote zaidi ya wamiliki wa hizo nyumba zilizoungua kuwahi kutoka.

    Siku hiyo ndiyo alinipigia simu na kunipa taarifa kupitia simu ya rafiki yake.Baada ya hapo nikipiga simu zote ya kwake ambayo iliungua lkn natumai angeweza kupata namba hiyo hiyo kama angeomba au labda aliamua kubadilisha sielewi,ya rafiki yake ambaye alitumia kuongea nami mara ya mwisho na namba ya mke wake ambayo mkewe alikuwa akiitumia kuwasiliana nami kabla ya tukio hilo.

    Sasa karibu mwaka wa pili sina mawasiliano naye hivyo kwa yeyote yule anayesoma bandiko hili na anamfahamu mtajwa ambaye wakati haya yote yakitokea alikuwa akiishi Vancouver naomba tuwasiliane kupitia bandiko hili.

    Tafadhalini Naomba Msaada wenu,Kwa wenye ndugu Canada naomba vile vile mniulizie kama wanamfahamu mtajwa na kama wanaelewa alipo au nini kilimsibu.Natanguliza Shukrani zangu za dhati!
     
  2. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2016
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,168
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naendelea Kumtafuta huyu kijana kama kuna mtu anataarifa zake basi anifahamishe hapa jamvini.
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2016
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,216
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Sasa kaka mara ya mwisho kuwasiliana naye umesema ni mwanzoni mwa 2009....mwishoni unasema sasa karibu mwaka wa pili huna mawasiliano naye...kweli?!
     
  4. Upepo wa Pesa

    Upepo wa Pesa JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2016
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 6,606
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Mar 31, 2016
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Umejaribu uso kitabu . ?
     
  6. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2016
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,168
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    umeangalia niliweka hili bandiko lini na leo nimeandika bado ninamtafuta
     
  7. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2016
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,168
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huko sijampata,Ahsante kwa wazo.
     
  8. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2016
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,556
    Likes Received: 3,307
    Trophy Points: 280
    Nina kaka lakini yupo Albeta embu subiri...
     
  9. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2016
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,168
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    nimeweka la ninayemtafuta na hilo ndiyo la muhimu.
     
  10. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2016
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,880
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Duh pole Sana hope utapata mawasiliano nae
     
  11. S

    Sethshalom JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2016
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 213
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Hebu kama unajua majina yake yote jaribu ku google unaweza kumpata kwenye social forums nyingine.Pia unaweza ukawaandikia watu wa mambo ya ndani canada ukaona watakujibuje especially kama unakumbuka physical address yake ya mwisho
     
  12. Rene Jr.

    Rene Jr. JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2016
    Joined: Jan 31, 2014
    Messages: 2,900
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Huyo nduguyo ameingia mwaka gani Canada? Mji gani? Aliingia kusoma au kufanya nini? Alitokea nchi gani kabla ya kusettle Canada? Alikuwa akifanya shughuli gani? Majina aliyokuwa akitumia kwenye passport ni yapi?
    Jibu vizuri hayo maswali tukusaidie.
     
Loading...