Ninampango wa kuanzisha Blog yaku download mavituzz


A

asif

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
335
Likes
41
Points
0
A

asif

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2009
335 41 0
TO ALL!!!!!
Dear ALL,
Ninampango Wakuanzisha Blog Yangu Binafsi Which Will Enable All users To download Very Fast LInks.
The Blog WIll Be Having the Following..
1.Technology News
2. Games (fast downloading)
3.Softwares (fast downloading)
4.Torrents (.....)
5. ebooks (fast downloading)
6. Video Training ( ccna,adobe after effect ) video training is like online training...
7. New release Movies

lakini i wont be able to do this without your support.... nipeni mawazo yenu. as i am only doing this for my Fellow People Who wants to learn ..
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,309
Likes
9,099
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,309 9,099 280
sasa blog ndo sehemu ya kudownload? Kama wataka website itakayowezesha watu kudownload vitu kama hivo unahitaji hosting ya unlimited. Na sjui unauelewa vitu kama torrent vinahitaji pia u host tracker. It is not easy kaka website maarufu za vitu kama hivo ie, brothersoft softonic au cnet hazitengenezwi na mtu mmoja bali linakua kundi la watu wanaungana wanacreate strong script then kwa kushirikiana wanatengeneza
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
[h=2]Ninampango wa kuanzisha Blog yaku download "mavituzz"[/h]Duuh!!! nilishtuka kidogo nkaja mbioooooo... hehehehe!!!
 
A

asif

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
335
Likes
41
Points
0
A

asif

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2009
335 41 0
sasa blog ndo sehemu ya kudownload? Kama wataka website itakayowezesha watu kudownload vitu kama hivo unahitaji hosting ya unlimited. Na sjui unauelewa vitu kama torrent vinahitaji pia u host tracker. It is not easy kaka website maarufu za vitu kama hivo ie, brothersoft softonic au cnet hazitengenezwi na mtu mmoja bali linakua kundi la watu wanaungana wanacreate strong script then kwa kushirikiana wanatengeneza
okay.. thxfor the support.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Nice idea but mhhh too ambitious to me .
My observation show that IT peole just focus on technology . We dont put much effort and time on planing and doing detailed analysis of the system we want to develop and put in place . We just concentrate on the implementation.

At the end of the day u find u have something very goood but u dont know or u strugle to to get people to come and use it. Its because u skiipped or ignored analysis phase. kama issa michuzi alikuwa sucesful bila kufuta njia hizo u can not be gurranteed kila mtu atapata watu tena miaka hii ambayo hata fomr four leaver anaweza anaziha blog.

Mfano mimi am a fan of almost everthing ulichotaja kwenye list t yako ya vitu saba. But as intemediate user I already now some links.

So ili kuanza kupata base ya watumiaji may be ungeanza na vitu vichache kama vitabu. na video za masomo Na Kuanza na vitabu na video za masomo tu tu haitoshi. Tafuta walimu wa vyuo kama viwili au vitatu waujulishe ni vitabu gani wanatumia na ambavyo ni kaikupatikana. Waambe walimu wawaambie wanafuzi wao kuwa wanawea kupata vitabu hivyo kwenye blg yako.

Trough wanafunzi na walimu wa utaweza kuanza kutengeza visitors base nzuri na stable zaidi. So before implimenation plan carefully anza na scope ndogo inayolenga kundi fulani (Walimu, wanafunzi)

Kwa hiyo nakushauri make some conncetion na walimu na wanafunzi wa sekondari na vyuo fanyia kazi need zao then watumie hao kuspred the info. Yaani ukishawishi mwalimu hata mmoja kuref jina la blog yao kwenye presentation utapata matunda. Ukifahamisha na uwanyesha wanfuzi wa vyuo japo sita vitabu wanavyokosa makataba unavyo mhhhhh hata jf tunaweza tusikuone tena teh teh teh

In summary. Kama ni mtaalam wa IT hata kama unazaaisha ka blog au ka system kokote in a nut SHEL fuata SDLC spend time kwenye analysis .

Ninampango wa kuanzisha Blog yaku download "mavituzz"

Duuh!!! nilishtuka kidogo nkaja mbioooooo... hehehehe!!!
ahahhahahhaa hivi kuna game za mavituzzzz. Tutengenze game ambayo ina mavituzzzzz teh teh teh teh
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
Mi nilidhani 'mavituz' ni yale mambo yetu ya ' papapapapapapapapapapapa'
 
networker

networker

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
578
Likes
48
Points
45
networker

networker

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
578 48 45
idea yako nzuri na umeniongezea idea ya kuweka torrents kwenye blog yangu.binafsi nina blog ya kudownload vitu. mostly software,ninatumia jama flani hivi wana host up to 100 mb per file free sasa kwa games ina bidi utafute host mwenye uwezo zaidi.Tz downloads .cheki nadhani iko kama unacho taka fanya
 
A

asif

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
335
Likes
41
Points
0
A

asif

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2009
335 41 0
idea yako nzuri na umeniongezea idea ya kuweka torrents kwenye blog yangu.binafsi nina blog ya kudownload vitu. mostly software,ninatumia jama flani hivi wana host up to 100 mb per file free sasa kwa games ina bidi utafute host mwenye uwezo zaidi.Tz downloads .cheki nadhani iko kama unacho taka fanya
Thanks.... will try to follow up...
 
A

asif

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
335
Likes
41
Points
0
A

asif

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2009
335 41 0
sasa blog ndo sehemu ya kudownload? Kama wataka website itakayowezesha watu kudownload vitu kama hivo unahitaji hosting ya unlimited. Na sjui unauelewa vitu kama torrent vinahitaji pia u host tracker. It is not easy kaka website maarufu za vitu kama hivo ie, brothersoft softonic au cnet hazitengenezwi na mtu mmoja bali linakua kundi la watu wanaungana wanacreate strong script then kwa kushirikiana wanatengeneza
kaka nadhani unafananisha blog na websites.... those are 2 different concepts... i guess u shud do abit research on that... anyways thanks fr ur support
 
mdeesingano

mdeesingano

Member
Joined
Aug 12, 2008
Messages
68
Likes
0
Points
0
mdeesingano

mdeesingano

Member
Joined Aug 12, 2008
68 0 0
Yap, its great... Namuunga mkono bwana @mtazamaji kwamba Developers wa hapa sio kua hatuna mauwezo bali ni kua tunapata shida kuunganisha development skills na real-life requirements!

Your idea is cool, especially if you have great contents kama alivyo issamichuzi (ana contents nzuri ktk speciality yake ya breaking news).... Sasa, je, una nvideo za maana!?

Kingine ni kua, hzo video kwa kuanzia kama unataka watu waweze kuzi-download, basi inakubidi usianzishe blog kwenye blogspot bali utumie kitu kama wordpress (WordPress › Blog Tool and Publishing Platform) then tafuta theme nzuri for deliverying downloadable products au theme ya blog!

Changamoto: utahitaji hosting yenye bandwidth kubwa kitu ambacho kitakugharimu.... Labda atusaidie mtu kama kuna gavatar kwa ajili ya videos....

Kila la heri!
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
123
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 123 0
Hivi Issa Michuzi ana content nzuri na yeye?....Huwa sioni kitu mwenzenu!!!!1!
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
Hivi Issa Michuzi ana content nzuri na yeye?....Huwa sioni kitu mwenzenu!!!!1!
Huyu jamaa alikuwa vizuri mwanzo, sasa kwa sababu anashabikia magamba blog yake inakuwa na taarifa nyingi za mambo ya CCM so lazima ishuke kiwango....
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,242