Ninamchallenge Yeyote Anayefikiri ana Wembe Mkali Aje Kuninyoa Tarehe....................


SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Wallah Nasema.mbwa yeyote anayefikiri ana uwezo
wa kuninyoa aje Arusha tarehe 16/6/2013!
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Hivi ni kweli CCM maana yake ni chama cha Matusi? Inakuwaje wazee wanawaachia hawa jamaa kutamka maneno machafu mbele ya watoto na watu wazima kwa ksingizio cha kampeni? Matusi yenu tumeyachoka ebu twambieni namna ambavyo mmeshindwa kutekeleza yale mliyotuahidi wakati wa ucaguzi mkuu.

Hawa vijana mliotuletea kwenye chama sasa wameshindwa kazi, Jiandaeni kukalia viti vya upinzani mwaka 2015,

Shauriyenu mie nawashauri tu,


 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Hivi ni kweli CCM maana yake ni chama cha Matusi? Inakuwaje wazee wanawaachia hawa jamaa kutamka maneno machafu mbele ya watoto na watu wazima kwa ksingizio cha kampeni? Matusi yenu tumeyachoka ebu twambieni namna ambavyo mmeshindwa kutekeleza yale mliyotuahidi wakati wa ucaguzi mkuu.

Hawa vijana mliotuletea kwenye chama sasa wameshindwa kazi, Jiandaeni kukalia viti vya upinzani mwaka 2015,

Shauriyenu mie nawashauri tu,


Ni vizuri kuwakumbusha Chikaka Sumuni, ingawa hawasikii wala kuelewa!
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,336 280
huyu bwana muda si mrefu atakuwa jalalani
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Mbwa?
Na hiyo midevu yake inanikeraga, acha leo niseme. Angekuwa ana akili i wouldnt have notices. Sorry.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
huyu bwana muda si mrefu atakuwa jalalani
Ni kweli kabanga. Kuna watu wamepania kumpeleka huko, na wamemwambia ajipeleke haraka kabla
hajabebwa msogamsoga kumpeleka huko.
 
Last edited by a moderator:
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Mbwa?
Na hiyo midevu yake inanikeraga, acha leo niseme. Angekuwa ana akili i wouldnt have notices. Sorry.
Pole King'asti kwa kukerwa na midevu inayoota usoni. Umeamua kusema leo kwani siku nyingine unaogopa?
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,336 280
Ni kweli kabanga. Kuna watu wamepania kumpeleka huko, na wamemwambia ajipeleke haraka kabla
hajabebwa msogamsoga kumpeleka huko.
akifika huko sijui atakuwa anafanya nini....? bora aende tu!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Hivi ni kweli CCM maana yake ni chama cha Matusi? Inakuwaje wazee wanawaachia hawa jamaa kutamka maneno machafu mbele ya watoto na watu wazima kwa ksingizio cha kampeni? Matusi yenu tumeyachoka ebu twambieni namna ambavyo mmeshindwa kutekeleza yale mliyotuahidi wakati wa ucaguzi mkuu.

Hawa vijana mliotuletea kwenye chama sasa wameshindwa kazi, Jiandaeni kukalia viti vya upinzani mwaka 2015,

Shauriyenu mie nawashauri tu,


Bora uwaambie wewe,nikiwashauri mimi huwa wananiita BAVICHA
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240