Ninakodisha Gari kwa matumiz ya OFisi au Kampuni kwa Mwanza

frnk

Senior Member
Jun 19, 2012
161
195
Habari wakuu,
Nina gari yangu Chaser avante gx100, nahitaj sehem ya kuikodisha kama ofis, hotel au popote pale angalau iweze nisaidia kidogo kujiaptia kipato..

Gari ipo katika hali ya upya ina Ac, fuel consumption yake ni ya kawaida ina vvti engine. pia nimeifanyia service ya kutosha kwa ajil ya kaz haijawah fanya tax, pia ninatoa na dereva wangu.
Mie napatikana Saut-Nyegez.
Contact 0719 075175.

Ahsanteni.
 

mtugani wa wapi huyo

JF-Expert Member
Dec 5, 2012
1,237
2,000
Habari wakuu,
Nina gari yangu Chaser avante gx100, nahitaj sehem ya kuikodisha kama ofis, hotel au popote pale angalau iweze nisaidia kidogo kujiaptia kipato..

Gari ipo katika hali ya upya ina Ac, fuel consumption yake ni ya kawaida ina vvti engine. pia nimeifanyia service ya kutosha kwa ajil ya kaz haijawah fanya tax, pia ninatoa na dereva wangu.
Mie napatikana Saut-Nyegez.
Contact 0719 075175.

Ahsanteni.

Je nikihitaji kuliendesha mwenyewe inakubalika?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom