Ninahitaji kazi yoyote Iringa,au sehemu yoyote tanzania

King Ngwaba

JF-Expert Member
May 15, 2016
15,955
2,000
Nilizani KE
Mimi nahitaji KE tu kwa ajili ya kazi za Ndani asizidi miaka 22 na awe hana Boyfriend.

Kazi Zake:
1) Kunipikia
2) Kunifulia nguo zangu
3) Kunyoosha Nguo kwa pasi
4) Kufanya Usafi wa Nyumbani

NOTE: Sina Mke wala Girlfriend
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
32,793
2,000
Nilizani KE
Mimi nahitaji KE tu kwa ajili ya kazi za Ndani asizidi miaka 22 na awe hana Boyfriend.

Kazi Zake:
1) Kunipikia
2) Kunifulia nguo zangu
3) Kunyoosha Nguo kwa pasi
4) Kufanya Usafi wa Nyumbani

NOTE: Sina Mke wala Girlfriend
Kipengele cha mwisho kimejieleza!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom