Ninaenjoy sana jinsi ninavyoishi na mwanamke wangu, naona maisha mepesi

April26

JF-Expert Member
Jul 14, 2020
892
1,000
Lengo lako ni lipi sasa utujuze raha unazopata au unavyotoa matumizi ??

Kweli hujui kuandika vizuri kama.ulivyosema mwenyewe!
 

Nhalabwajila

Senior Member
Feb 2, 2019
184
250
Uongo mwingine bhana!Eti mwalimu amuwekee mpenzi wake laki sita kila mwenzi na yeye abaki na hela ya kufanya mambo mengine! Mwalimu idara gani? Tgts gani?Ukinijibu hapa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom