Nina wasiwasi na elimu inayotolewa Kampala International University tawi la Dar

  • Thread starter Manywele The Great
  • Start date

Manywele The Great

Manywele The Great

Member
Joined
Aug 26, 2012
Messages
56
Points
95
Manywele The Great

Manywele The Great

Member
Joined Aug 26, 2012
56 95
Wajumbe hivi majuzi nimeambiwa na binamu yangu kuwa anasoma shahada ya kwanza Kampala International University tawi la Dar es Salaam. Binamu yangu huyu alifeli form 4 kwa kuscore division zero akaenda kusoma mambo uhudumu wa ofisi(Office Secretary) kisha kuajiriwa kama mhudumu wa ofisi.

Hakuwahi kuresit wala kuendelea na masomo! Cha kushangaza sasa hivi anachukua degree! Sasa KIU wanapokea watu wa aina hii? Au ni magumashi yanafanyika kwenye hivi vyuo!! Wanaoifahamu KIU vizuri nisaidieni.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,242
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,242 2,000
mi siifahamu KIU ki-hivyo,lakini huenda binamu yako aligushi vyeti vilivyo mpa sifa za kuingia hapo!!je anaendelea kutumia jina lake au hata jina si lake!!!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,724
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,724 2,000
Kuna dogo mmoja namfahamu alipigwa disco chuo fulan wakati anaingia mwaka wa tatu....na sasa yupo KIU wamempokea anasoma mwaka wa tatu kozi tofauti na ile alopigwa disco
 
Manywele The Great

Manywele The Great

Member
Joined
Aug 26, 2012
Messages
56
Points
95
Manywele The Great

Manywele The Great

Member
Joined Aug 26, 2012
56 95
Anatumia jina lilelile Zamaulid!!
 
L

luhombi

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
85
Points
0
Age
30
L

luhombi

Member
Joined Oct 17, 2012
85 0
unashangaa KIU? me nawajua watu kibao walifeli form 4, hawana credit 3, na sasa wako morogoro muslim university

kuna wengine nao ni failure lakini wanachukua bachelor mzumbe. sasa kwa mtindo huu ni bora serikali ikatangaza rasmi kua kujiunga na university hata failures ruksa
 
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
1,130
Points
1,250
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
1,130 1,250
Kuna dogo mmoja namfahamu alipigwa disco chuo fulan wakati anaingia mwaka wa tatu....na sasa yupo KIU wamempokea anasoma mwaka wa tatu kozi tofauti na ile alopigwa disco
Kwani mtu akidisco chuo flani ndiyo kwamba hapokelewi chuo kingine?
 
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,257
Points
0
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,257 0
Loh! Ungesikia ya UDOM usingeamini!
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Division zero????????????????????Anatumia jina hilo hilo!!!!Hakuwahi kurudia mtihani!!!!!Anasoma University!!!!!!Kazi ipo.TCU inabidi wawe makini kwa kweli.
 
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,257
Points
0
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,257 0
Tuambie yapi hayo ya udom mkuu?tuna ndugu zetu hapo na hawajawahi kulalamika
afterall vyuo vya umma huwa hawachagui vilaza......
HAPO KWENYE RED: You may be right, lkn kumbuka kuwa UDOM ni kama chuo cha ccm kiutawala (ingawa majority ya wanafunzi na workers ni CDM), kwa hiyo maagizo ya ki-ccm yapo mengi, na haya yaingilia uhuru University. Ningeweza kukupa mifano hai lkn naogopa ku-disclose my identity.

Ndugu zako hawalalamiki huenda kwa sababu hawana alternative. Walalamike ili wakapate wapi degree? Wengi wa wanafunzi wanaokuja UDOM ni vilaza, na bahati mbaya wanakuta walimu ambao actually bado hawajawa walimu!! I hope you know what I mean.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 2,000
HAPO KWENYE RED: You may be right, lkn kumbuka kuwa UDOM ni kama chuo cha ccm kiutawala (ingawa majority ya wanafunzi na workers ni CDM), kwa hiyo maagizo ya ki-ccm yapo mengi, na haya yaingilia uhuru University. Ningeweza kukupa mifano hai lkn naogopa ku-disclose my identity.

Ndugu zako hawalalamiki huenda kwa sababu hawana alternative. Walalamike ili wakapate wapi degree? Wengi wa wanafunzi wanaokuja UDOM ni vilaza, na bahati mbaya wanakuta walimu ambao actually bado hawajawa walimu!! I hope you know what I mean.
sio kwamba una chuki binafsi au niseme mayb ulidisco hapo udom ndo maana umejenga chuki?
 
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,257
Points
0
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,257 0
sio kwamba una chuki binafsi au niseme mayb ulidisco hapo udom ndo maana umejenga chuki?
Siyo chuki mkuu, mm ni mwalimu pale. Naumia sana kuona uduni wa ufundishaji pale, nikilinganisha na chuo nilikotoka. Na pia naumia sana na quality ya wanafunzi tunaoletewa pale.

Kama una access ya mwalimu yeyote wa UDOM, jaribu kumpeleleza
 
D

Daema

Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
93
Points
95
Age
28
D

Daema

Member
Joined Apr 17, 2012
93 95
:shut-mouth:katika principles za vyuo hakuna chuo kinachochukua div 0 sasa wew uliza huyo ndugu yako alitoa wap vyeti vya kumuwezesha msichafulie vyuo majina nenda CBE dar na dodoma kaone madudu dogo no research no right to talk acha kutapikia nyuma wew mdomo una kazi yake sawaaaaa
 
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
778
Points
195
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
778 195
Mmmmmmh!
:shut-mouth:katika principles za vyuo hakuna chuo kinachochukua div 0 sasa wew uliza huyo ndugu yako alitoa wap vyeti vya kumuwezesha msichafulie vyuo majina nenda CBE dar na dodoma kaone madudu dogo no research no right to talk acha kutapikia nyuma wew mdomo una kazi yake sawaaaaa
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
kuhusu kusoma na zero hilo halipo itabidi aende kuhakikisha itakuwa yupo certificate huyo..
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,472
Points
2,000
Age
27
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,472 2,000
huu wote ni uozo wa Kampala university
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,977
Points
2,000
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,977 2,000
:shut-mouth:katika principles za vyuo hakuna chuo kinachochukua div 0 sasa wew uliza huyo ndugu yako alitoa wap vyeti vya kumuwezesha msichafulie vyuo majina nenda CBE dar na dodoma kaone madudu dogo no research no right to talk acha kutapikia nyuma wew mdomo una kazi yake sawaaaaa
Mwingine ni upuuzi humu!Watu wanachafua vyuo vya watu humu, na inawezekana wanalipwa kuchafua vyuo vya watu.Tanzania bado tuna ahaba wa wataalam humu, leo watu wanajitokeza kuwekeza lakini watanzania hatuna jema tunawapigia kelele bila sababu za msingi.Nasema huu ni uzinga wa baadhi ya wapuuzi flani humu!Sio wote wanaopata nafasi vyuo vya uma na saivi kuna utitiri wa shule nyingi za sekondari usioendana na vyuo vilivyopo nchini.Kama mtu ana ushahidi aweke majina ya hao wanafunzi failure humu tutawatafuta kokote walipo.Kama huna ushahidi nyamaza kimya maana hata huna msaada wowote kuwalipia ada zao.
 

Forum statistics

Threads 1,283,662
Members 493,764
Posts 30,796,057
Top