Nina sifa kupata kazi serikalini lakini sijawahi kuitwa kwenye usaili

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Nov 12, 2013
962
500
Niliwahi kufanya kazi halmashauri lakini nikaondoka bila kuaga. Sasa natamani kurudi serikalini lakini kila nikiomba siitwi. Hivi tatizo hapa ni nini au jina langu bado linasoma kwenye kompyuta za utumishi?

Naombeni msaada jamani.
 

George Kateme

Member
May 26, 2014
18
20
Niliwahi kufanya kazi halmashauri lakini nikaondoka bila kuaga. Sasa natamani kurudi serikalini lakini kila nikiomba siitwi. Hivi tatizo hapa ni nini au jina langu bado linasoma kwenye kompyuta za utumishi? Naombeni msaada jamani.

Jaribu kurudi kule ulipokuwa unafanya kazi mwanzoni kwa ufafanuzi zaidi.
 

Prince Kunta

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
17,378
2,000
Niliwahi kufanya kazi halmashauri lakini nikaondoka bila kuaga. Sasa natamani kurudi serikalini lakini kila nikiomba siitwi. Hivi tatizo hapa ni nini au jina langu bado linasoma kwenye kompyuta za utumishi? Naombeni msaada jamani.
Kumbe ulijiroga mwenyewe
 

NetworkEngineer

JF-Expert Member
Jun 21, 2012
1,864
2,000
Ahaa ulichoma meli wakati hujaanda life boat, sasa unarudi nyuma na ukipata unaanza na mshahara dalaja la chini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom