Nina shahada ya Ugavi na Manunuzi, natafuta kazi

Jobseeker2020

New Member
Sep 7, 2020
1
20
Habari zenu wana JamiiForums.

Mimi ni kijana wa Kitanzania mwenye umri wa miaka 26, nimehitimu mwaka jana(2019) shahada ya ugavi na manunuzi.

Natafuta kazi au sehemu ya kujitolea, kwa aliyekua na msaada tafadhali share.

Asante.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom