Nina Shahada ya Sociology natafuta kazi

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
1,293
2,000
We bado ujapigika na life la kitaa kumbe yan had unjipangia mshara!? Una uzoefu,bado ni fresh graduate alaf unapanga mshara kweli!?

Ushauri wangu: unapo tafta kaz na hauna uzoefu ebu usitangaze kwanza mshahara unaoitaji hadharani, na kwa sasa ajira zimekuwa ngumu hasa kwa fresh graduate kwaiyo nivizuri kama ungetafta NGO hasa vile za mashirika ya wakimbizi uombe kufanya internship Hii itakusaidia kupata uzoefu.

Pili usiangaike kutafta kazi kwa kuangalia mshahara, fanya kazi yeyote inayohusiana na field yako ili kupata uzoefu zaidi.
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
1,293
2,000
Hapo labda kama una connection ndio utapata kwa urahisi zaid ya hapo unaweza ishia kuumizwa kuwa makin, maana wameishajua weakness yako usipoangalia wataitumia ili kukunasa
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
1,293
2,000
kuna dada namjua alisoma Sauti hiyo sociology akakosa kazi akenda soma masters ya public health bado yupo mtaani hana kazi, anataka hata kazi ya laki 5 lkn hajapata
Hapo nais ameisha kata tamaa maskini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom