Nina Pepo la kupendwa na wake za watu


famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,688
Likes
1,745
Points
280
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,688 1,745 280
Habari wanajamvi,

Kwa kweli nina tatizo la kupendwa na wake za watu, na mpaka hapa nishachangia kuvunja ndoa tatu katika maeneo tofauti.

Na kwa sasa kuna wawili wananiwinda kwa udi na uvumba. Mmoja kati yao amesema yupo tayari tukacheki kwanza afya, baada ya hapo anataka nimpe ujauzito kwani mume wake inaonekana ana matatizo ya kizazi.

Nimeleta humu ili mnijibu, je hii hali inayonikuta inasababishwa na nini? Na pia naombeni ushauri ni kwa jinsi gani naweza jikwamua kutoka katika hali hii, kwa maana naumia sana na haya mambo, hata amani sina maana najiona ni mkosefu na mtenda zambi kuu, hivyo sitaki kuendelea na hizi habari.

Karibuni kwa ushauri, nishaurini bila kunionea aibu wala upendeleo.
 
mmakondehuru

mmakondehuru

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
376
Likes
134
Points
60
Age
37
mmakondehuru

mmakondehuru

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
376 134 60
Endelea tu kupendwa maana hakuna namna ila upo siku watu watampenda Mke wako na watamkwea vzr tu
 
B

Barbra

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
1,001
Likes
848
Points
280
Age
28
B

Barbra

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2016
1,001 848 280
Pole ndugu subiri waje wenye elimu zaidi juu ya hayo mambo Kama ni spiritual au vpi watakushauri
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,200
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,200 280
Inavyoonekana wanawake wengi hawaridhishwi ndani ya ndoa zao hadi kutafuta msaada 'kwa jirani' na hili ndio hasa linaongeza ushawishi wa kuvunjika kwa ndoa nyingi. Wanaume wengi wameendekeza mipombe na viroba kitu kinachowapunguzia uwezo wa kushughulikia wake zao... Kwa kweli hili ni janga...
 
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,688
Likes
1,745
Points
280
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,688 1,745 280
Inavyoonekana wanawake wengi hawaridhishwi ndani ya ndoa zao hadi kutafuta msaada 'kwa jirani' na hili ndio hasa linaongeza ushawishi wa kuvunjika kwa ndoa nyingi. Wanaume wengi wameendekeza mipombe na viroba kitu kinachowapunguzia uwezo wa kushughulikia wake zao... Kwa kweli hili ni janga...
Kwel kabisa mkuu, mmoja ashawahi kuniambia ana miezi kadhaa hajawahi fika orgasm
 
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,688
Likes
1,745
Points
280
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,688 1,745 280
Maana kuharibu ndoa za watu si jambo jema kabisa
Kabsa mkuu, ndio maana naumia sana kuharibu kitu kilichowekwa na Mungu muumba na ni baraka zake
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,200
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,200 280
Kwel kabisa mkuu, mmoja ashawahi kuniambia ana miezi kadhaa hajawahi fika orgasm
Duh! Moja ya njia ya kuepuka haya matatizo ni kuwa na mke wako kama bado hujaoa. Pia usiweke ukaribu sana na wanawake kiasi cha kukupa mwanya wa kuzoeana nao. Cha tatu kumbuka kumwomba Mwenyezi Mungu akupe ujasiri wa kukabiliana na vishawishi na kuweza kuvishinda...
 
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,688
Likes
1,745
Points
280
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,688 1,745 280
Duh! Moja ya njia ya kuepuka haya matatizo ni kuwa na mke wako kama bado hujaoa. Pia usiweke ukaribu sana na wanawake kiasi cha kukupa mwanya wa kuzoeana nao. Cha tatu kumbuka kumwomba Mwenyezi Mungu akupe ujasiri wa kukabiliana na vishawishi na kuweza kuvishinda...
Asante mkuu, i shall work on that
 
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,561
Likes
1,164
Points
280
Age
22
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,561 1,164 280
Sio kesi wewe endelea ila cha maana wewe inabidi uoe hili na sisi tukuharibie uone uchungu wake.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Duh! Moja ya njia ya kuepuka haya matatizo ni kuwa na mke wako kama bado hujaoa. Pia usiweke ukaribu sana na wanawake kiasi cha kukupa mwanya wa kuzoeana nao. Cha tatu kumbuka kumwomba Mwenyezi Mungu akupe ujasiri wa kukabiliana na vishawishi na kuweza kuvishinda...
Asiposikiliza huu ushauri basi tena
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Cha msingi jua unachofanya ni uvunjifu wa amri ya 6 na ya 9 plus 10 kwenye zile amri 10 za Mungu kama zilivyoainishwa kwenye biblia.
Ujira wa dhambi ni mauti. Be sure that unachofanya ni kazi ambayo kama ilivyo ada kuwa kila kazi ina ujira wake na kwa hilo ujira wake ni mauti.
You have a chance to walk out from it all since your conscience is live and ready to repent. Do it while you still can.
Contrary to that Mzee, mi simoooooo na mchanga wa pwani huuuuuooooooo
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,720
Likes
3,574
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,720 3,574 280
Una umri gani? Hongera Sana kwa kupendwa na wake za watu na kuwafikisha orgasm.
 

Forum statistics

Threads 1,273,551
Members 490,428
Posts 30,484,754