Nina ofisi- natafuta mtu wa kutumia naye pamoja


M

Mrekebishaji

Senior Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
168
Likes
27
Points
35
M

Mrekebishaji

Senior Member
Joined Mar 19, 2009
168 27 35
Wana jamvi habari za majukumu,
Nina ofisi ipo sinza mugabe, ina vyumba viwili, na jengo zima lina ulinzi wa security guards. Ofsi nalipia 300,000 na ulinzi nachangia 180,000 Jumla ni 480,000. Hata hivyo, natafuta mtu ambaye tunaweza kuwa pamoja katika ofisi hiyo, tukalipa nunu kwa nusu gharama hizo. mimi sihitaji kuwa ofisini muda wote, kwa hiyo, naona badala ya kuwa na ofisi kubwa, vizuri nika share na mtu. fisi ipo maeneo ya SINZA MUGABE karibu na city style hotel.


Wenye uhitaji huo karibu sana. Ila kwa sasa waweza piga simu 0653 234010, lakini sitakuwa hewani kwa namba hiyo kuanzia tarehe 8 june mpaka 20 june nitakuwa nje ya nchi, baaa ya tar 20 june nitakuwa hewani tena. Hata hivyo, unaweza kuni PM tutawasiliana hata nikiwa nje ya nchi.

Nitahitaji mwenye kuwa tayari, walau atoe kodi ya miezi kumi, 240,000 x 10 sawasawa na 2,400,000

Kila la kheri.
 
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
2,212
Likes
595
Points
280
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
2,212 595 280
Wewe unafanya kazi zipi hasa kwa sasa ili nione kama naweza kuja kushea hiyo ofisi na wewe
 
KRISTIAN P

KRISTIAN P

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
417
Likes
29
Points
45
KRISTIAN P

KRISTIAN P

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
417 29 45
Wana jamvi habari za majukumu,
Nina ofisi ipo sinza mugabe, ina vyumba viwili, na jengo zima lina ulinzi wa security guards. Ofsi nalipia 300,000 na ulinzi nachangia 180,000 Jumla ni 480,000. Hata hivyo, natafuta mtu ambaye tunaweza kuwa pamoja katika ofisi hiyo, tukalipa nunu kwa nusu gharama hizo. mimi sihitaji kuwa ofisini muda wote, kwa hiyo, naona badala ya kuwa na ofisi kubwa, vizuri nika share na mtu. fisi ipo maeneo ya SINZA MUGABE karibu na city style hotel.


Wenye uhitaji huo karibu sana. Ila kwa sasa waweza piga simu 0653 234010, lakini sitakuwa hewani kwa namba hiyo kuanzia tarehe 8 june mpaka 20 june nitakuwa nje ya nchi, baaa ya tar 20 june nitakuwa hewani tena. Hata hivyo, unaweza kuni PM tutawasiliana hata nikiwa nje ya nchi.

Nitahitaji mwenye kuwa tayari, walau atoe kodi ya miezi kumi, 240,000 x 10 sawasawa na 2,400,000

Kila la kheri.
Nikitoa ya miezi kumi je ww unatoa ya miezi mingapi!??
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571