Nina mwaka wa 5 kwenye ndoa mke wangu hajawahi nisikia nikijamba.


mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,683
Likes
5,530
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,683 5,530 280
Mi nachukulia kama jambo la siri
Eeeh utafanyeje hivyo mtu akusikiee mazee.
Hembu tujieshimuni bana ukijisikia toka nje
Sii lijitu unalitoa tu mbele za watu tena wakati wa Kula ni ntaacha Kula nkikusikia
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,140
Likes
47,733
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,140 47,733 280
Mi nachukulia kama jambo la siri
Eeeh utafanyeje hivyo mtu akusikiee mazee.
Hembu tujieshimuni bana ukijisikia toka nje
Sii lijitu unalitoa tu mbele za watu tena wakati wa Kula ni ntaacha Kula nkikusikia
4a812f5ec7499019bbb3a891f61cd74c.jpg
 
greater G

greater G

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
311
Likes
213
Points
60
Age
43
greater G

greater G

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
311 213 60
Mwambie akutie kidole katikati ya makalio yako,utajamba tu
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,861
Likes
6,111
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,861 6,111 280
Jipe moyo hivyo hivyo ukilala mkeo anasema unajamba hatareeee;):D:D:D
 
Mr Makunduchi

Mr Makunduchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
1,011
Likes
487
Points
180
Age
48
Mr Makunduchi

Mr Makunduchi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
1,011 487 180
Kula sana mayai ya kuchemsha karanga maharage na kachumbali yenye vitunguu swaumu vingi apo utajamba to mbele ya mkei
 
Daniel Abed Shauri

Daniel Abed Shauri

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
220
Likes
152
Points
60
Age
42
Daniel Abed Shauri

Daniel Abed Shauri

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
220 152 60
Wewe ni muongo, unajambaga sana ukiwa usingizini, na mkeo anakusikiaga.
 
J

julius milla

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
636
Likes
320
Points
80
J

julius milla

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2017
636 320 80
Mi nachukulia kama jambo la siri
Eeeh utafanyeje hivyo mtu akusikiee mazee.
Hembu tujieshimuni bana ukijisikia toka nje
Sii lijitu unalitoa tu mbele za watu tena wakati wa Kula ni ntaacha Kula nkikusikia
Mjambie Leo.
 
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
1,669
Likes
876
Points
280
Age
26
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
1,669 876 280
Ebu Tuache Utani Jaman Hv Mlioko Kwenye Ndoa Huwa Mnafanyaje Pumzi Ikiwabana Maana Dah Cjui Me Itakuwaje Cku Nikioa Aibu Eti
 
JT2014

JT2014

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
1,867
Likes
1,061
Points
280
JT2014

JT2014

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
1,867 1,061 280
Kama ni kweli basi ndoa hiyo mnaishi kwa mashaka.
kwenye ndoa ndo mahali pa kujiachia.Kama unajiachia
lakini hujambi basi unaumwa nenda hospitali.
 
citymist

citymist

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
601
Likes
409
Points
80
citymist

citymist

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
601 409 80
Mimi huwa namtifulia ya masafa marefu, adi siku izi tukija na chips anajifungia ndani adi amalize kula ndio ananifungulia. Anadai siaminiki kwani wakati wowote namlipulia shuuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,893
Members 475,327
Posts 29,271,400