Nina mtaji wa Tsh milioni 5-10. Hapa Mbeya Mjini naweza kufanya mradi/biashara gani yenye profit margin nzuri?

LUKAMA

JF-Expert Member
May 28, 2017
818
1,000
...

20211221_232843.png
 

sky soldier

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
3,190
2,000
Nakushauri ufungue sehemu ya kisasa ya kuchezesha play station, wadau wapo wengi lakini huduma hii ipo sehemu chache na vifaa ni vya kiwango cha chini.
 

cleverr

Senior Member
Mar 3, 2020
120
250
sema mvua imezingua.ingekuwa kipindi cha nyuma mwezi Feb wanavuna maharage.ungeyanunua hayo ukayasogeza mbele kidogo ungepata margin ya 40%.

Otherwise mzunguko wa hela Mbeya mjini ni wa hovyo sana.uko likely kupoteza mtaji wako.Labda uende Kyela, Mbarali au Tunduma ukaangalie fursa huko
Kyela na pale boda ya kasumulu ivi pana biashara gani hasa zinazolipa pale
 

jmo mbeya boy

New Member
Jan 1, 2022
1
45
Unaweza anzisha kampuni ya uzalishaji wa kuku wa nyama na mayai pia biashara ya kuuza vifaranga return nzuri baada ya miezi 5 or less wateja ni wengi huduma zilizopo ni poor
 

MTAU JR

JF-Expert Member
Aug 29, 2021
217
500
sema mvua imezingua.ingekuwa kipindi cha nyuma mwezi Feb wanavuna maharage.ungeyanunua hayo ukayasogeza mbele kidogo ungepata margin ya 40%.

Otherwise mzunguko wa hela Mbeya mjini ni wa hovyo sana.uko likely kupoteza mtaji wako.Labda uende Kyela, Mbarali au Tunduma ukaangalie fursa huko
Kama unazijua fursa pande zile tafadhali kama hutojali weka hapa ili na wengine tuangalie chakufanya mkuu natanguliza shukurani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom