Nina mpango wa kuyaleta haya mabasi yafanye kazi kigamboni-kivukoni


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,975
Likes
5,344
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,975 5,344 280








manasemaje? niyalete hayo mabasi hapo Dares-salaam? Je Watu Watayapanda hayo mabasi? Serikali imeshindwa kutengeneza Daraja la Kigamboni -kivukoni.
 
Last edited by a moderator:
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Ila kuna binadamu wabunifu, kila kukicha wenzetu wanafikiria watoke na nini wakati sisi kila kukicha wanasiasa wanafikiria watudanganye nini,
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
huh.................duuuh,yaani linavoingia majini ka linenda kuzama vile,hebu yalete upige hela mkuu
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Tunayasubiri mkuu,yalete utakuwa umetoa msaada mkubwa sana kwa jamii ya watz
 
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,052
Likes
15
Points
0
Age
57
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,052 15 0
Wenzetu wanaendelea na ubunifu sisi tupo busy na magamba. Kazi kwelikweli!!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Una sababu zozote za kuyaleta? BTW, najua huezi..
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
I wish na sisi ifike kipindi tuingie kwenye ushindani wa kiteknolojia, siyo kubakia kuwa soko milele..
 
K

Kikolo

New Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
4
Likes
0
Points
0
K

Kikolo

New Member
Joined Jan 2, 2008
4 0 0
Utakuwa umefanya jambo la maana. Lakini je, mamlaka imetaarifiwa? Isije ikawa kuchemsha maji kwene kinu!!!!!
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
Oh my..., hii kkitu wamei-cutomise wapi?.....nawaza kuvuka nayo mto kilombero!
 
H

Hussein Njovu

Senior Member
Joined
Sep 25, 2006
Messages
186
Likes
1
Points
35
H

Hussein Njovu

Senior Member
Joined Sep 25, 2006
186 1 35
Chonde chonde usiyalete Mkuu, yatakuwa yanajaza kupita kiasi na matokeo yake kila mtu anajua. Wacha tuyaone kwenye kideo tu
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
245
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 245 160
Chonde chonde usiyalete Mkuu, yatakuwa yanajaza kupita kiasi na matokeo yake kila mtu anajua. Wacha tuyaone kwenye kideo tu
Hapo umenena maana mwenye atataka arejeshe mtaji wake kwa miezi sita, dereva atataka asilimia yake na konda naye abaki na cho chote mwisho wa siku.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,252
Likes
1,565
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,252 1,565 280
dah, nina hamu nione kinachoendelea ktk hizo video ila ndio natumia mobile na huku kwetu tanesco walishachukua umeme wao mapema tangu jana usiku, maisha haya!!!
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
Ila kuna binadamu wabunifu, kila kukicha wenzetu wanafikiria watoke na nini wakati sisi kila kukicha wanasiasa wanafikiria watudanganye nini,
Kwani wanasiasa wanakuzuia kutumia ubongo wako? Wacha visingizio vya kitoto. Bongo zimelala mnataka ajira za kufunga tai.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
watakuwekea vikwazo mpaka utaacha labda ukute serikali imebadilika!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
kaka ngoja tuvuane magamba mpaka 2050 tutakujulisha tumefikia wapi?maana kuna magamba mengine inabudi tusubiri yafe kwani kuyatoa ni ngumu kweli.
kuna moja tumelitoa igunga limerudi kwa kasi na menzake yamelipokea.
yaani ili uyalete hayo mabasi rais atataka 10pcnt pm nae hivyohivyo hata spea utashindwa kuyanunulia mwisho badala ya kutusaidia utatuua bure.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,975
Likes
5,344
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,975 5,344 280
Nauliza Swali Wakuu wenzangu nikisha yaleta haya Mabasi je Mwanishauri kivipi kuhusu nauli ya Kivukoni To Kigamboni? nitoze kiasi gani? kwa hivi sasa nauli ya Mapantoni ni kiasi gani? Kutoka Kivukoni kwenda Kigamboni? nataka ushauri wenu.......
 
A

alles

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2006
Messages
356
Likes
0
Points
0
A

alles

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2006
356 0 0
Nauliza Swali Wakuu wenzangu nikisha yaleta haya Mabasi je Mwanishauri kivipi kuhusu nauli ya Kivukoni To Kigamboni? nitoze kiasi gani? kwa hivi sasa nauli ya Mapantoni ni kiasi gani? Kutoka Kivukoni kwenda Kigamboni? nataka ushauri wenu.......
Nauli ya Kivukoni-kigamboni ni jiti (100). Hao mabasi hayafai kwa ilo eneo kwani kuna busy traffic ya meli, ngalawa, mitumbwi inayoingia na kutoka bandarini na inayokatisha kwenda kigamboni au kivukoni- so ukileta tegemea ajali za mara kwa mara. Pili kila 15-30 minutes kuna abiria zaidi ya 1000 wanatoka pande zote, ndio maana hata pantoni mbili zinazofanya kazi sasa hazitoshelezi (kila mmoja inachukua abiria zaidi ya 500).Ukisema utaleta mengi yatakua kero na sijui yatapishana vipi ukichukulia eneo lenyewe ni dogo kiumbali, ongezo na vyombo vingine vya baharini vinavyopita hapo itakua nin kashehe. Solution ya kigambani-kivukoni ni daraja na sio panton mpya au buses unazofikiria kuzileta.
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Daraja litajengwa December mwaka huu. Pili bahari yetu ni maji chumvi na kuna mkondo mkali wa maji. Je umefanyia utafiti masuala haya?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Nauli ya Kivukoni-kigamboni ni jiti (100). Hao mabasi hayafai kwa ilo eneo kwani kuna busy traffic ya meli, ngalawa, mitumbwi inayoingia na kutoka bandarini na inayokatisha kwenda kigamboni au kivukoni- so ukileta tegemea ajali za mara kwa mara. Pili kila 15-30 minutes kuna abiria zaidi ya 1000 wanatoka pande zote, ndio maana hata pantoni mbili zinazofanya kazi sasa hazitoshelezi (kila mmoja inachukua abiria zaidi ya 500).Ukisema utaleta mengi yatakua kero na sijui yatapishana vipi ukichukulia eneo lenyewe ni dogo kiumbali, ongezo na vyombo vingine vya baharini vinavyopita hapo itakua nin kashehe. Solution ya kigambani-kivukoni ni daraja na sio panton mpya au buses unazofikiria kuzileta.
umeongea vema.
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002