Nina mpango wa kuhamia Morogoro kwa nia ya kutafuta maisha

4rever young

4rever young

Senior Member
Joined
Jul 26, 2019
Messages
126
Points
225
4rever young

4rever young

Senior Member
Joined Jul 26, 2019
126 225
Wakuu heshima zenu!

Bila kupoteza wakati niende kwenye point ya muhimu ilionifanya kufungua hii mada, mimi ni kijana mwenye miaka 20 na kwasasa nipo Mwanga Kilimanjaro, mpango wangu hasa ni kuhamia Morogoro kwa nia ya kusaka life wazee, na kiukweli huku Mwanga hamna cha maana kabsa!

Account ya bank inasoma 2.5mil tu na hio ndio nimepanga nikaanze nayo maisha hata kama nikipanga chumba bila godoro ni fresh tuu nitalala hata chini ila hio pesa nataka iende shambani.

Morogoro sina ndugu ila nmeichagua kwa sababu zifuatazo
1.Ni mkoa wenye fursa kubwa kwenye sekta ya kilimo
2.Living cost nimesikia kwamba iko chini
3.Usalama ni mzuri

NB: Naombeni ushauri wenu ndugu zangu na pia ikitokea nikapata mwenyeji wa huko nitashkuru sana na Mungu awabariki
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,939
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,939 2,000
Hapo kwa mwenyeji utafeli.

Eiza mtapeana mimba ama utapigwa hela.

Sina mchango wa maana zaidi ya huu, Balimi ndo zimenifikisha hapa.

Happy Nane Nane young man.
Mkuu, account yako imedukuliwa. Huyu alie comment hapa sio wewe ninae kufahamu
 
4rever young

4rever young

Senior Member
Joined
Jul 26, 2019
Messages
126
Points
225
4rever young

4rever young

Senior Member
Joined Jul 26, 2019
126 225
Nashkuru kwa ushauri,, mara zote cpend kukaa na kiasi kikubwa cha fedha,, naziwekaga bank
 
October man

October man

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
1,804
Points
2,000
October man

October man

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2017
1,804 2,000
Agrobusiness is business if you have huge money n outside business, for that money you going to cry.
 
kiboko samson

kiboko samson

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
36
Points
95
kiboko samson

kiboko samson

Member
Joined Oct 14, 2013
36 95
Morogoro pako vizuri kibiashara lakini hio 2.5milion kwa kuanza kila kitu ni ndogo tafuta mradi mwingine utakapofika na ili kujipanga kwaajili ya hicho kilimo na kufanya utafiti halisia washuhuli yako
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,738
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,738 2,000
Ni kweli mkuu ila cna budi kutake risk kwahicho ambacho ninacho,,, mambo makubwa yalianza kidogo kidogo ndugu yangu
Mkuu zingatia sana alichokwambia jamaa.
Biashara ya kilimo inamfaa mtu mwenye excess money yaani hata akipata hasara kwenye mazao ana business zingine za kumpa relief.
 
4rever young

4rever young

Senior Member
Joined
Jul 26, 2019
Messages
126
Points
225
4rever young

4rever young

Senior Member
Joined Jul 26, 2019
126 225
Mkuu zingatia sana alichokwambia jamaa.
Biashara ya kilimo inamfaa mtu mwenye excess money yaani hata akipata hasara kwenye mazao ana business zingine za kumpa relief.
Sio kama nitaenda kukaa tu ntatafuta kazi za vibarua nifanye
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,378
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,378 2,000
Kwa nini usiwekeze huko huko Mwanga Kilimanjaro ambako kimsingi mazingira yake umeshayazoea?

Morogoro ni moja ya mikoa mikubwa nchini mwetu, hivyo ungekua pia specific, unataka ukaishi wilaya gani? Moro mjini, vijijini, Kilombero, Mvomero, Turiani, Kilosa, Ulanga, Malinyi, nk.
 
4rever young

4rever young

Senior Member
Joined
Jul 26, 2019
Messages
126
Points
225
4rever young

4rever young

Senior Member
Joined Jul 26, 2019
126 225
Kwa nini usiwekeze huko huko Mwanga Kilimanjaro ambako kimsingi mazingira yake umeshayazoea?

Morogoro ni moja ya mikoa mikubwa nchini mwetu, hivyo ungekua pia specific, unataka ukaishi wilaya gani? Moro mjini, vijijini, Kilombero, Mvomero, Turiani, Kilosa, Ulanga, Malinyi, nk.
Nataka nije kilombero ndugu
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,378
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,378 2,000
Nataka nije kilombero ndugu
Ni wilaya nzuri kwa kilimo cha mpunga na pia wenyeji wa wilaya hiyo ni wakarimu sana kwa wageni. Kila la heri. Nimeishi huko miaka mingi. Kuanzia Mkamba, Kidatu, Sanje, Mkula, Sonjo, Mang'ula, Kiberege, Ifakara, Mbingu, Mngeta, Chita, hadi Mlimba; Kote huko kunafaa kwa bishara, kilimo na fursa nyinginezo nyingi.

Pia unapoingia msimu wa mavuno kuanzia mwezi wa 6 hadi wa 12, huwa kunanoga sana huko mahali. Full sherehe, full kujiachia, nk.
 
M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
2,172
Points
2,000
M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
2,172 2,000
Najua hilo ila nia ya kufanya hzo kaz ni kwa ajili ya kusurvive katika hzo siku za hasara ili kujipanga upya katika mapambano,,, na ninachoamini zaidi kwenye maisha ni hutakiwi kukata tamaa
We jamaa unapewa ushauri unaleta ujuaji na ubishi. Shauri yako
 
4rever young

4rever young

Senior Member
Joined
Jul 26, 2019
Messages
126
Points
225
4rever young

4rever young

Senior Member
Joined Jul 26, 2019
126 225
Ni wilaya nzuri kwa kilimo cha mpunga na pia wenyeji wa wilaya hiyo ni wakarimu sana kwa wageni. Kila la heri. Nimeishi huko miaka mingi. Kuanzia Mkamba, Kidatu, Sanje, Mkula, Sonjo, Mang'ula, Kiberege, Ifakara, Mbingu, Mngeta, Chita, hadi Mlimba; Kote huko kunafaa kwa bishara, kilimo na fursa nyinginezo nyingi.

Pia unapoingia msimu wa mavuno kuanzia mwezi wa 6 hadi wa 12, huwa kunanoga sana huko mahali. Full sherehe, full kujiachia, nk.
Nashkuru sana kwa kunipa moyo,,, sehemu hasa ni mngeta,,,
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,739
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,739 2,000
KILA LA HERI...PANGILIA BAJETI ZAKO VYEMA...UTATOKA
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,904
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,904 2,000
Kila la kheri...


Cc: mahondaw
 
October man

October man

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
1,804
Points
2,000
October man

October man

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2017
1,804 2,000
Najua hilo ila nia ya kufanya hzo kaz ni kwa ajili ya kusurvive katika hzo siku za hasara ili kujipanga upya katika mapambano,,, na ninachoamini zaidi kwenye maisha ni hutakiwi kukata tamaa
Haha mzee hii njia nilikuwa natumia chuo Boom lote nimelipeka kufanya biashara alafu majanga sipokei hata faida hata 1000/= kwasiku mzee usiombe ikutokee nilifanya idalali mpaka vibaya ili nipate pesa yaku survival kwa miezi minne 4 yaani nikiamka na 3000/= nyingi.
 

Forum statistics

Threads 1,325,458
Members 509,127
Posts 32,193,069
Top