Nina mke mzuri sana, ila hana akili kabisa!

mashoba

Senior Member
May 8, 2014
145
170
Wana Jf nna mke mzuri sana,elimu ya kidato cha nne,ila hana akili hata kidogo jamani...Ana matatizo yafuatayo.
1.HANIAMINI,pamoja na kuwahi kula kiapo kwa SHEHE kuwa sina mchepuko,sasa hiv anataka nikaape tena.
2.HAJIAMINI ingawa mzuri,inapelekea kuwa na wivu uliopitiliza hadi kero.
3.ANASIKILIZA MAJUNGU,yan kutokana na ubora wa maisha yetu,anasikiliza watu ambao wananizushia,natuma mapicha kweye wasap kila niendako lakin wapi.
4.ANAAMIN ANACHOHISI,yan akihisi kitu basi anapitisha kuwa kweli,mwisho inakua KERO.
NATAKA NIKAAPE TENA KWA SHEHE ILI AAMINI,HALAFU NIMPE TALAKA,NIMECHOKA KERO,NTAKUA SAHIHI?
 

mrsleo

JF-Expert Member
Jan 13, 2014
2,472
2,000
Mmh pole najua how much hyo hali inakera alafu mkeo hajui kwamba ukiwa unamuhisi sana mwenzio vitu ambavyo hafanyi inakuwa kama ndo unamtuma akafanye
 

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
12,514
2,000
Usimwache mpige mimba Tatu fasta ataacha wivu Wangu alikuwa hivyo ila alikuwa na akili zilizopitiliza.
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,879
2,000
Yaani hayo ndo yanakufanya uhitimishe kwamba mwenzio hana akili?

Wewe unazo hizo akili? Kama unazo, unazo ngapi?

Kama hakuamini, je, wewe mwenyewe umejiangalia na kujiridhisha ni kweli si wewe unayempa sababu za yeye kutokukuamini?

Au mwenzetu wewe uko timilifu na huna mapungufu yoyote yale?
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
13,432
2,000
Mfanye ...."a sex slave" na robot la kuporomosha toto kumi then akichoka oa another one ni sunna......,
 

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2010
8,853
1,500
Kila mtu anazo akili sema kuna tofauti ktk busara wa kuzitumia....inawezekana mkeo hakuamini kwasababu unampa sababu asikuamini au kuna vitu amepitia maishani mwake ambavyo vinamfanya asikuamini labda alisalitiwa au alitendwa sana...fanya uchunguzi kabla hujafanya maamuzzi yoyote! Mkeo ana umri gani?
 

Varbo

JF-Expert Member
Aug 14, 2012
1,073
2,000
Hahaaaaa wivu bhana ni mubhaya saaana kijana moja alifukuza muke yake!! Kwa Kiswahili cha kikenya!
 

Ven26

Member
Jan 28, 2014
62
95
Wana Jf nna mke mzuri sana,elimu ya kidato cha nne,ila hana akili hata kidogo jamani...Ana matatizo yafuatayo.
1.HANIAMINI,pamoja na kuwahi kula kiapo kwa SHEHE kuwa sina mchepuko,sasa hiv anataka nikaape tena.
2.HAJIAMINI ingawa mzuri,inapelekea kuwa na wivu uliopitiliza hadi kero.
3.ANASIKILIZA MAJUNGU,yan kutokana na ubora wa maisha yetu,anasikiliza watu ambao wananizushia,natuma mapicha kweye wasap kila niendako lakin wapi.
4.ANAAMIN ANACHOHISI,yan akihisi kitu basi anapitisha kuwa kweli,mwisho inakua KERO.
NATAKA NIKAAPE TENA KWA SHEHE ILI AAMINI,HALAFU NIMPE TALAKA,NIMECHOKA KERO,NTAKUA SAHIHI?

inamaana yeye anatumia nini kufikiria hadi kufikia hatua ya kutokukuamini? Au ulitaka useme wewe ndo hamnazo!
 

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
3,417
2,000
Weka picha yake nijiridhishe kuwa ni mzuri sana na pia hana akili ndio nianze kukushauri.

Wana Jf nna mke mzuri sana,elimu ya kidato cha nne,ila hana akili hata kidogo jamani...Ana matatizo yafuatayo.
1.HANIAMINI,pamoja na kuwahi kula kiapo kwa SHEHE kuwa sina mchepuko,sasa hiv anataka nikaape tena.
2.HAJIAMINI ingawa mzuri,inapelekea kuwa na wivu uliopitiliza hadi kero.
3.ANASIKILIZA MAJUNGU,yan kutokana na ubora wa maisha yetu,anasikiliza watu ambao wananizushia,natuma mapicha kweye wasap kila niendako lakin wapi.
4.ANAAMIN ANACHOHISI,yan akihisi kitu basi anapitisha kuwa kweli,mwisho inakua KERO.
NATAKA NIKAAPE TENA KWA SHEHE ILI AAMINI,HALAFU NIMPE TALAKA,NIMECHOKA KERO,NTAKUA SAHIHI?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom