NINA MASHAKA NA UAMUZI HUU ULIOFANYWA NA Mh Mbowe:


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
Sikutegemea uamuzi mbovu kama huu unaweza kufanywa na Kiongozi wa Upinzani Bungeni-KUB ya kuwalazimisha wabunge wote wa CHADEMA wasitishe kuhudhuria vikao vya bunge la bajeti vinavyo endelea na kwenda jijini Arusha kuhudhuria maziko ya wananchi waliofariki kutokana na mlipuko wa bomu uliotokea kwenye Mkutano wa CHADEMA.

Kuna haja gani ya wabunge wote kwenda Arusha na kukaa kusubiria maziko ambayo hayaeleweki yanafanyika lini?? Bila shaka huu ni mtaji wa kisiasa unatafutwa kupitia vifo vya watanzania wenzetu. Mh Mbowe yawezekana kasahau kabisa kazi ya Kambi ya Upinzania Bungeni-KUB?? Au ndiyo kusema wenzetu mmelidhishwa na bajeti hii iiyosomwa bungeni?? Kwa hili sisiti kutamka wazi wazi huu uamuzi ni wa kipuuzi na hauna tija kabisa mbele ya watanzania, waacheni wabunge wafanye kazi zao za kibunge kwa kuhakikisha wanawatetea na kuwatumikia watanzania waliowapa fursa ya kuingia bungeni.

KWA HAYA NAANZA KUONA UMUHIMU WA WAGOMBEA BINAFSI HAPA NCHINI AMBAO HAWATAPELEKESHWA NA VIONGOZI WAO
 
M

master eagle

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
343
Likes
3
Points
0
M

master eagle

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
343 3 0
mbowe naye kiongozi?hao wanamipango ya hatari kujitafutia umarufu.Nadhan iyo amri ni kukamilisha ratba ya umaarufu.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Taifa stars japokuwa jana imefungwa lakini ilicheza vizuri sana.
Juhudi zinahitajika kuzidi kuiunga mkono Taifa Stars.
 
C

cyrilkomba

Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
69
Likes
0
Points
13
C

cyrilkomba

Member
Joined Sep 26, 2011
69 0 13
Kwa hiyo unataka kutuambia na kutuaminisha kuwa mkutano wa bunge kuahirishwa kwa matukio ya maandamano Mtwara na mlipuko wa bomu kanisani Arusha pia ulikwa ni upuuzi...?

Kwa maoni yangu tukio hili halina tofauti na lile la kanisani Arusha so means spika pia alipaswa kuahirisha bunge kwa siku ya leo ili baadhi ya wabunge waje kutoa pole pia Arusha...!!
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Sikutegemea kwa mtanzania mwenye akili timamu kama wewe uandike ----- kama huu...hiyo bajeti ni ya nani? na waliokufa ni kina nani? ifike mahala tuache fikra za ajabu ajabu
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Idadi ya Tembo wa Tanzania imepungua sana.
Ujangili unaofanywa na Kinana na makada wenzie wa CCM imechangia sana kumaliza tembo wetu.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,454
Likes
34,135
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,454 34,135 280
Kwa hiyo unataka kutuambia na kutuaminisha kuwa mkutano wa bunge kuahirishwa kwa matukio ya maandamano Mtwara na mlipuko wa bomu kanisani Arusha pia ulikwa ni upuuzi...?

Kwa maoni yangu tukio hili halina tofauti na lile la kanisani Arusha so means spika pia alipaswa kuahirisha bunge kwa siku ya leo ili baadhi ya wabunge waje kutoa pole pia Arusha...!!
Jamani mie nawaambia kuwa hawa jamaa wa buku 7 waacheni wajitekenye na kucheka wenyewe. Wameshasahau matukio yaliyotokea majuzi tuu ambayo hata mtoto wa darasa la pili angekumbuka. Bure kabisa hawa 7thou
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Mkuu, siyo kweli wanakwenda kuomboleza msiba. wanaenda kuongeza nguvu na kutaka huruma ya wananchi ili waichague chadema kwenye uchaguzi wa udiwani ulioahirishwa. hawataomboleza msiba bali watatumia nafasi watakazopewa kuongea kwenye msiba kufanya kampeni za uchaguzi
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,612
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,612 6,127 280
Endeleeni na bunge lenu la Ndiyooooo,pitisheni bajeti yenu ya kukusanya kodi ya bia!kwa kuwa bomu halikulipuka kanisani au msikitini wana ccm hamna uchungu wala mlichopoteza
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
336
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 336 180
Sikutegemea kwa mtanzania mwenye akili timamu kama wewe uandike ----- kama huu...hiyo bajeti ni ya nani? na waliokufa ni kina nani? ifike mahala tuache fikra za ajabu ajabu
Kwani wewe unafikiri mzima huyo? Akili zake zimepeperushwa na bendera ya kijani.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Na ccm ni mali yako ndio maana watoto wa viongozi wa ccm ndio wenye madaraka na maamuzi nchi hii wanyonge hawana nafasi ccm.
mkuu, wanyonge gani ambao unawasema kuwa hawana nafasi katika nchi hii. mbona mie wazazi wangu ni wanyonge lakini natoa mchango mkubwa kwa taifa hili.
 
mwanyolataa

mwanyolataa

Senior Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
100
Likes
14
Points
35
mwanyolataa

mwanyolataa

Senior Member
Joined Nov 25, 2012
100 14 35
Alichosema mbowe ni. Sa hihi kabisa kwamba lile tukio lilipangwa na si bahati mbaya amesema pia kama ccm hawawezi kumudu mfumo wa vyama vingi waufute
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
naona mmeamua kujitengenezea post ya chai, hivi wewe una akili za kufikiria au za kuvuka kwenye mataa barabarani? huo uamuzi unaouona wewe wa kipuuzi ni vyema uuache kisha fanyeni wenu na wabunge wa ccm, sidhani kama jambo hili mtalipenda nyie ccm, maana mnaweza kujua muvi yote.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Kwani wewe unafikiri mzima huyo? Akili zake zimepeperushwa na bendera ya kijani.
mkuu, mtu akifa kinachoendelea ni mazishi. pia mtu amekufa peke yake lakini bajeti inaathiri taifa zima na ina madhara makubwa kama haitajadiliwa kiumakini kuliko hata hilo bomu
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,792
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,792 99 145
Unamsusia ngurue shamba la mihogo !!!!
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,630
Likes
2,271
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,630 2,271 280
I knew tungeishia hapa.. lile bomu wa plan .. huku wakijua kuna vikao muhimu vya bunge na kama wasipohudhuria sababu ya msiba .. spotlight itageuka kwao ...

Watanzania sio wapumbavu Mbowe.. even a primary school kid anaweza ku connect dots....
 
W

wikolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
801
Likes
9
Points
35
W

wikolo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
801 9 35
Usipotezee watu muda wa kusoma mada kama hizi ambazo naamini hata wewe mwenyewe muanzishaji unajua nafsini mwako kwamba hazina maana yoyote.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Sikutegemea uamuzi mbovu kama huu unaweza kufanywa na Kiongozi wa Upinzani Bungeni-KUB ya kuwalazimisha wabunge wote wa CHADEMA wasitishe kuhudhuria vikao vya bunge la bajeti vinavyo endelea na kwenda jijini Arusha kuhudhuria maziko ya wananchi waliofariki kutokana na mlipuko wa bomu uliotokea kwenye Mkutano wa CHADEMA.

Kuna haja gani ya wabunge wote kwenda Arusha na kukaa kusubiria maziko ambayo hayaeleweki yanafanyika lini?? Bila shaka huu ni mtaji wa kisiasa unatafutwa kupitia vifo vya watanzania wenzetu. Mh Mbowe yawezekana kasahau kabisa kazi ya Kambi ya Upinzania Bungeni-KUB?? Au ndiyo kusema wenzetu mmelidhishwa na bajeti hii iiyosomwa bungeni?? Kwa hili sisiti kutamka wazi wazi huu uamuzi ni wa kipuuzi na hauna tija kabisa mbele ya watanzania, waacheni wabunge wafanye kazi zao za kibunge kwa kuhakikisha wanawatetea na kuwatumikia watanzania waliowapa fursa ya kuingia bungeni.

KWA HAYA NAANZA KUONA UMUHIMU WA WAGOMBEA BINAFSI HAPA NCHINI AMBAO HAWATAPELEKESHWA NA VIONGOZI WAO
mkuu, ndo kusema leo hatutakuwa na malalamiko ya kambi ya upinzani kuhusu bajeti ya serikali?
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Likes
34
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 34 145
Acha u.mbulula CDM ni lazima waonyeshe kwa vitendo kuwa wamechukizwa na kitendo hicho
 

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591