Nina mashaka na hizi bilion13 ambazo CHADEMA wanapanga kukusanya kama mauzo ya kadi kwa wanachama


Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,664
Likes
4,865
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,664 4,865 280
Chama cha CHADEMA kimepanga mkakati wa kuuza kadi kwa wanachama wake ili kukunyasa zaidi ya bilioni 13, kwa hali ya sasa kiuchumi na kukubalika Rais Magufuli kwa utendaji wake wa kazi sitegemei kama kiasi hicho cha fedha kinaweza kupatikana.

Ninashauri serikali kuwa macho na mpango huu kwani kunauwezekano pesa za wafadhili kutoka nje ama pesa za kifisadi zikatumika kuhujumu serikali ya awamu ya tano kwa kisingizio cha kuwa fedha hizo ni za mchango wa wanachama.

Nimeona serikali nyingi kama ya Venezuela na Brazil wapinzani wakipewa pesa na wasioitakia mema serikali hizo ili kuleta mfarakano na chuki na serikali Iliyopo madarakani.

Hili zoezi linatakiwa kusimamiwa na msajili wa vyama vya siasa nchini ili mpango huu wa kupata pesa hizi uhakikiwe kikamilifu..
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,481
Likes
6,787
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,481 6,787 280
hahahhaha...tutachanga sisi...mbona unaanza kuweweseka

wewe na mkeo mnaona sizonje anafanya kazi...wengine tunaona anaharibu nchi
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,251
Likes
48,306
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,251 48,306 280
Zile milioni 10 walizipewa wabunge wa ccm zilihakikiwa?

Mbona mnakula matapishi yenu? Mlisema wanao lia maisha magumu ni wale wapiga dili. Kwahiyo watanzania wote ni wapiga dili?
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,536
Likes
10,548
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,536 10,548 280
Yaani umeingiwa mashaka kabla hata hazijachangwa? Acha ghubu na umbea wewe
 
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
3,817
Likes
3,010
Points
280
Age
31
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
3,817 3,010 280
Chama cha Chadema kimepanga mkakati wa kuuza kadi kwa wanachama wake ili kukunyasa zaidi ya bilioni 13, kwahali ya sasa kiuchumi na kukubalika Rais Magufuli kwa utendaji wake wa kazi sitegemei kama kiasi hicho cha fedha kinaweza kupatikana.
Ninashauri serikali kuwa macho na mpango huu kwani kunauwezekano pesa za wafadhili kutoka nje ama pesa za kifisadi zikatumika kuhujumu serikali ya awamu ya tano kwa kisingizio cha kuwa fedha hizo ni za mchango wa wanachama. Nimeona serikali nyingi kama ya Venezuela na Brazil wapinzani wakipewa pesa na wasioitakia mema serikali hizo ili kuleta mfarakano na chuki na serikali Iliyopo madarakani.
Hili zoezi linatakiwa kusimamiwa na msajili wa vyama vya siasa nchini ili mpango huu wa kupata pesa hizi uhakikiwe kikamilifu..
Daah mkuu umenena kisomi mnooo hongera sana zipo nchi mashirika yao ya kijasusi hayalali ni kuwahadaa makanjanja kama kina akili ndogo na wenzie ili kuvuruga nchi zao
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,511
Likes
34,299
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,511 34,299 280
Ccm mnaweweseka nini? Nyie walipeni wakina Shingogo hela zao za kampeni mlizo wadhulumu hayo ya Chadema hayawahusu kama watapata au kukosa
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
5,003
Likes
3,236
Points
280
Age
49
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
5,003 3,236 280
Akili nyepe nyepe ni kuwaza jirani kala nini leo
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,844
Likes
13,886
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,844 13,886 280
Wala usisumbuke
Huu ni mpango wa kula
Vya mjinga
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,796
Likes
4,264
Points
280
Age
36
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,796 4,264 280
Unaona kwa jicho la tatu ndugu. Unaweza kuwa sahihim100%
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,796
Likes
4,264
Points
280
Age
36
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,796 4,264 280
hahahhaha...tutachanga sisi...mbona unaanza kuweweseka

wewe na mkeo mnaona sizonje anafanya kazi...wengine tunaona anaharibu nchi
Mchange? Kumbe ni kweli anachokisema mleta mada
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,796
Likes
4,264
Points
280
Age
36
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,796 4,264 280
Daah mkuu umenena kisomi mnooo hongera sana zipo nchi mashirika yao ya kijasusi hayalali ni kuwahadaa makanjanja kama kina akili ndogo na wenzie ili kuvuruga nchi zao
CHADEMA wanahangaika sana, wanauza kadi za kielectroniki? Wangapi watakuwa na access nazo? MAGU kawavuruga.
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
201
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 201 60
Chama cha CHADEMA kimepanga mkakati wa kuuza kadi kwa wanachama wake ili kukunyasa zaidi ya bilioni 13, kwa hali ya sasa kiuchumi na kukubalika Rais Magufuli kwa utendaji wake wa kazi sitegemei kama kiasi hicho cha fedha kinaweza kupatikana.

Ninashauri serikali kuwa macho na mpango huu kwani kunauwezekano pesa za wafadhili kutoka nje ama pesa za kifisadi zikatumika kuhujumu serikali ya awamu ya tano kwa kisingizio cha kuwa fedha hizo ni za mchango wa wanachama.

Nimeona serikali nyingi kama ya Venezuela na Brazil wapinzani wakipewa pesa na wasioitakia mema serikali hizo ili kuleta mfarakano na chuki na serikali Iliyopo madarakani.

Hili zoezi linatakiwa kusimamiwa na msajili wa vyama vya siasa nchini ili mpango huu wa kupata pesa hizi uhakikiwe kikamilifu..
Mfumo huu wa kieletroniki unaweza kuwafaa CCM pia,ili kuwezesha chama kupata fedha za kulipia huduma zilizotolewa na Shigongo na wafanyakazi wa chama Kwa ujumla.

Njia hii itapunguza safari za kwenda kumpigia magoti Bwana Mkubwa Kila mnapohitaji kufanya kikao kikubwa cha chama.

Ni wazo zuri toka upande wa pili....
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,581
Likes
5,142
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,581 5,142 280
Chama cha Chadema kimepanga mkakati wa kuuza kadi kwa wanachama wake ili kukunyasa zaidi ya bilioni 13, kwahali ya sasa kiuchumi na kukubalika Rais Magufuli kwa utendaji wake wa kazi sitegemei kama kiasi hicho cha fedha kinaweza kupatikana.
Ninashauri serikali kuwa macho na mpango huu kwani kunauwezekano pesa za wafadhili kutoka nje ama pesa za kifisadi zikatumika kuhujumu serikali ya awamu ya tano kwa kisingizio cha kuwa fedha hizo ni za mchango wa wanachama. Nimeona serikali nyingi kama ya Venezuela na Brazil wapinzani wakipewa pesa na wasioitakia mema serikali hizo ili kuleta mfarakano na chuki na serikali Iliyopo madarakani.
Hili zoezi linatakiwa kusimamiwa na msajili wa vyama vya siasa nchini ili mpango huu wa kupata pesa hizi uhakikiwe kikamilifu..
Chama mfu chadema ni matepeli sana, waliwatapeli mashabiki wao kwa miaka 8 wakisema lowasa fisadi ila baadaye wakabadilika, walimuita mzee sumaye "0" baadaye wanamleta kugombea eti uenyekiti wa mkoa, hahah, hizi kadi ni wizi mtupu
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,111
Likes
9,262
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,111 9,262 280
Chama cha CHADEMA kimepanga mkakati wa kuuza kadi kwa wanachama wake ili kukunyasa zaidi ya bilioni 13, kwa hali ya sasa kiuchumi na kukubalika Rais Magufuli kwa utendaji wake wa kazi sitegemei kama kiasi hicho cha fedha kinaweza kupatikana.

Ninashauri serikali kuwa macho na mpango huu kwani kunauwezekano pesa za wafadhili kutoka nje ama pesa za kifisadi zikatumika kuhujumu serikali ya awamu ya tano kwa kisingizio cha kuwa fedha hizo ni za mchango wa wanachama.

Nimeona serikali nyingi kama ya Venezuela na Brazil wapinzani wakipewa pesa na wasioitakia mema serikali hizo ili kuleta mfarakano na chuki na serikali Iliyopo madarakani.

Hili zoezi linatakiwa kusimamiwa na msajili wa vyama vya siasa nchini ili mpango huu wa kupata pesa hizi uhakikiwe kikamilifu..
Wasi wasi wako wa nn Mkuu, fedha za serikali si mmezifungia BoT? Waacheni na wenzenu wazikusanye kama nyie mnavyozikusanya na kuzifungia huku mtaani mkikuacha kukavu!
 
R

Robert Kasaki

Senior Member
Joined
Nov 12, 2014
Messages
198
Likes
103
Points
60
R

Robert Kasaki

Senior Member
Joined Nov 12, 2014
198 103 60
hesabu simple kabisa, wana wanachama wangapi,na kadi itauzwa bei gani hadi wapate mibilioni hiyo.na kwa nini wakamuliwe wanachama wakati mgombea wao wa urais inasemekana ana ukwasi wa matilioni? kwa nini asiwalipie washabiki wake kadi tu,ni wazo tu washkaji.
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,111
Likes
9,262
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,111 9,262 280
Daah mkuu umenena kisomi mnooo hongera sana zipo nchi mashirika yao ya kijasusi hayalali ni kuwahadaa makanjanja kama kina akili ndogo na wenzie ili kuvuruga nchi zao
Kama watanzania wana Amani nchi ina amani kama mnavyojipambanua basi hakuna haja ya kuogopa,otherwise labda iwe kinyume chake
 
ddcmanesto

ddcmanesto

Senior Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
122
Likes
35
Points
45
Age
49
ddcmanesto

ddcmanesto

Senior Member
Joined Nov 16, 2016
122 35 45
Sasa kama wanafadhiliwa kuna kosa gani,mbona waoga nyie nimejua kumbe ndiyo maana mtaani pesa hakuna mtaka muwe Nazo nyie tu.
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,314