Nina mapungufu ya nguvu za kiume na Uume mdogo natafuta mke


M

Mafinyanga

Member
Joined
Jul 21, 2016
Messages
6
Likes
11
Points
5
M

Mafinyanga

Member
Joined Jul 21, 2016
6 11 5
Nimejitokeza tena kutafuta mke ila nina mapungufu ya nguvu za kiume na nina uume mdogo miaka yangu kati 45 na 50 karibu
 
smileagain

smileagain

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2015
Messages
559
Likes
520
Points
180
smileagain

smileagain

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2015
559 520 180
Pole kwanini usitafute kwanza tiba au unafuu wa tatizo lako then ndo utafute mwenza, imeshindikana au umekata tamaa k bisa?!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,869
Likes
15,419
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,869 15,419 280
Uume Mdogo with reference na nani? Benchmark ya size ya Uume mdogo ni ngapi? Upungufu wa nguvu za kiume how? Jogoo Hawiki? Jogoo Legelege? Unapiga Bao za Kuku 1 min?
 
M

mzee wa nguna

Senior Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
101
Likes
36
Points
45
Age
28
M

mzee wa nguna

Senior Member
Joined Dec 5, 2012
101 36 45
Kimsingi kama una matatizo hayo nakushauri angalau ungeweka na sifa zako nyingine zenye mvuto ili kumtia moyo huyo mwenza, mfano kipato chako au labda mchapakazi au mcha Mungu nk. Kwa maelezo magumu hivi kwa wa bongo watakusubirisha ndugu
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,785
Likes
4,892
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,785 4,892 280
Ili iweje?
 
Smokey D

Smokey D

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
2,642
Likes
1,575
Points
280
Smokey D

Smokey D

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
2,642 1,575 280
Umekula ujana wako na kina nani..Babu wazee wenzako si wako vijana watakuua mapema yebo..
Tumia Viagra ndio suluhisho lenu+pesa
 
ngopyolo

ngopyolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
1,904
Likes
1,335
Points
280
ngopyolo

ngopyolo

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
1,904 1,335 280
Ukankafu ugwe loli 45 ulinkenja?!?!
 
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,410
Likes
4,476
Points
280
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,410 4,476 280
Nimejitokeza tena kutafuta mke ila nina mapungufu ya nguvu za kiume na nina uume mdogo miaka yangu kati 45 na 50 karibu
Ungeongeza kigezo cha ya kuwa una hela nyingi ja utajiri ungeona wanavomiminika
 
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,380
Likes
603
Points
280
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,380 603 280
Hahaha watu bwana... wana visa. Mjomba umeamua kuchekesha watu tu.
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
8,976
Likes
14,939
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
8,976 14,939 280
Wanawake wa siku wanapenda kukojozwa watakusumbua
 
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
2,269
Likes
2,720
Points
280
Age
39
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
2,269 2,720 280
Nimejitokeza tena kutafuta mke ila nina mapungufu ya nguvu za kiume na nina uume mdogo miaka yangu kati 45 na 50 karibu
Sifa za KUOA kubwa ni kuwa na uwezo...wa KUTAFUNA..hayo mengine ni ya kumuachia MUNGU..sasa wewe JAMAA kama HUNA UWEZO WA KUTAFUNA...means MENO huna... Sasa utakulaje NYAMA kama MENO huna?au unataka UFYONZE CHUMVI CHUMVI T U?kama sio FUJO za UZEENI ni MDUDU GANI? WEWE kama huna MENO wewe KUNYWA MCHUZI TU NYAMA YA NINI?.waachie wenye meno watafune....
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,785
Posts 30,521,472