Nina Laptop iilikuja na vista home basic inaniambia actuivation date 43 days remain


E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
632
Likes
39
Points
45
E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
632 39 45
Naomba msaada nina laptop ilikuja na OS Vista Home Basic, ili-corrupt nika-reinstall Vista home basic nikitumia key product iliyo bandikwa chini ya laptop yenyewe. cha ajabu inasema activate, ninapoa-activate inanitaka ni nunue key nyingine. Sina uwezo wa kununua nyingine na sioni sababu ya kununua nyingine wakati hii product key ni genuine. Nifanyeje. imebaki siku moja tu.
 
Playboy

Playboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,173
Likes
737
Points
280
Age
28
Playboy

Playboy

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,173 737 280
download window vista activator then activate na turn off window update massege
 
E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
632
Likes
39
Points
45
E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
632 39 45
Ahsante sana. Nilii-activate kwa kutumia Windows 7 Activator ikakubali. Pia nimeshauriwa ni achane na Vista.Nimeambiwa nitumie Windows 7 nimejaribu kui-download inashindikana, nifanyeje?













 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
Kama inashindikana kudownload itabidi ununuwe. Upo wapi?

Ahsante sana. Nilii-activate kwa kutumia Windows 7 Activator ikakubali. Pia nimeshauriwa ni achane na Vista.Nimeambiwa nitumie Windows 7 nimejaribu kui-download inashindikana, nifanyeje?













 
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
783
Likes
1
Points
35
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
783 1 35
Ni kweli achana na Vista huo ni ugonjwa wa moyo. Nenda kwenye www.torrentz.eu ka-download Windows 7 au 8.
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767