Nina heka 1,000 za shamba lenye mto usiokauka maji

J

Jaffari Yusuph

Member
Joined
Aug 23, 2019
Messages
7
Points
45
J

Jaffari Yusuph

Member
Joined Aug 23, 2019
7 45
Habari wana JF.Nina hekari 2,000 za shamba maeneo ya mazinde wilaya ya korogwe mkoani Tanga.

Ninatumia heka 1,000 tu.Zimebakia heka 1,000 kwa mwekezaji yoyote wa kilimo aje.

Pembeni limepakana n mto ambao haujawahi kukauka maji.

Nauza TSH 1,000,000 Kwa Heka 1.

------------------------------------ DIRECTION YA SHAMBA LILIPO ----------------------------


Ukiwa unatokea arusha ...kuna sehemu inaitwa bwiko kwa profesa Asad..kuna ghorofa moja ipo barabarani..unakata kulia baada ya hapo bwiko ni kilometa 25 mpaka shambani..

Ukiwa unatokea Dar ukitokea korogwe unakata sehemu inaitwa Mazinde kwa mohamedi entreprise kutokea hapo ni kilometa 35 mpaka shambani....

Kwa maana hiyo shamba lipo kati kati ya Mazinde ya kwa mohamedi dewji na bwiko kwa profesa Asad..

whatsapp-image-2019-09-16-at-20-35-52-jpeg.1213121
whatsapp-image-2019-09-16-at-20-35-57-1-jpeg.1213123
whatsapp-image-2019-09-16-at-20-35-57-jpeg.1213124
whatsapp-image-2019-09-16-at-20-35-59-1-jpeg.1213125
whatsapp-image-2019-09-16-at-20-35-59-jpeg.1213126
whatsapp-image-2019-09-16-at-20-36-03-1-jpeg.1213127
whatsapp-image-2019-09-16-at-20-36-03-jpeg.1213128
whatsapp-image-2019-09-16-at-20-36-05-jpeg.1213129
whatsapp-image-2019-09-16-at-20-36-07-jpeg.1213130



KARIBU SANA
0688 8888 43 au 0677 81 82 83
 
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
3,080
Points
2,000
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
3,080 2,000
Hebu tuone na huo mto kwanza
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,921
Points
2,000
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,921 2,000
Habari wana JF.Nina hekari 2,000 za shamba maeneo ya mazinde wilaya ya korogwe mkoani Tanga.

Ninatumia heka 1,000 tu.Zimebakia heka 1,000 kwa mwekezaji yoyote wa kilimo aje.

Pembeni limepakana n mto ambao haujawahi kukauka maji.

Nauza 2,000,000 Kwa Heka 1.

------------------------------------ DIRECTION YA SHAMBA LILIPO ----------------------------


Ukiwa unatokea arusha ...kuna sehemu inaitwa bwiko kwa profesa Asad..kuna ghorofa moja ipo barabarani..unakata kulia baada ya hapo bwiko ni kilometa 25 mpaka shambani..

Ukiwa unatokea Dar ukitokea korogwe unakata sehemu inaitwa Mazinde kwa mohamedi entreprise kutokea hapo ni kilometa 35 mpaka shambani....

Kwa maana hiyo shamba lipo kati kati ya Mazinde ya kwa mohamedi dewji na bwiko kwa profesa Asad..

UFAFANUZI WA BAADHA YA MASWALI NILIYOKUTANA NAYO


KARIBU SANA
0688 8888 43 au 0677 81 82 83View attachment 1200710
Bei inapoa??
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,047
Points
1,225
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,047 1,225
Habari wana JF.Nina hekari 2,000 za shamba maeneo ya mazinde wilaya ya korogwe mkoani Tanga.

Ninatumia heka 1,000 tu.Zimebakia heka 1,000 kwa mwekezaji yoyote wa kilimo aje.

Pembeni limepakana n mto ambao haujawahi kukauka maji.

Nauza 2,000,000 Kwa Heka 1.

------------------------------------ DIRECTION YA SHAMBA LILIPO ----------------------------


Ukiwa unatokea arusha ...kuna sehemu inaitwa bwiko kwa profesa Asad..kuna ghorofa moja ipo barabarani..unakata kulia baada ya hapo bwiko ni kilometa 25 mpaka shambani..

Ukiwa unatokea Dar ukitokea korogwe unakata sehemu inaitwa Mazinde kwa mohamedi entreprise kutokea hapo ni kilometa 35 mpaka shambani....

Kwa maana hiyo shamba lipo kati kati ya Mazinde ya kwa mohamedi dewji na bwiko kwa profesa Asad..

UFAFANUZI WA BAADHA YA MASWALI NILIYOKUTANA NAYO


KARIBU SANA
0688 8888 43 au 0677 81 82 83View attachment 1200710
Mkuu,
1. Kwa shamba lililopo Kilometa 35 kutoka Mazinde, bei y amilioni 2 kwa heka ni kubwa sana, hebu twambie hapa last offer ni kiasi gani.
2. Umesema shamba ulimilikishwa na Mahakama Kuu -- KWA NINI MAMBO YA MAHAKAMA YANAINGIA? KULIKUWA NA MGOGORO?
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
5,210
Points
2,000
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
5,210 2,000
Ili shamba pori 1000 hekari... serikali wana kuja... Wata kuachia 1000 hekari unazo zitumia...
 

Forum statistics

Threads 1,336,215
Members 512,562
Posts 32,530,918
Top