Nina hakika Mzee wa Msoga saa hizi anashangilia huku akijisema moyoni Mungu hamfichi.....


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,227
Likes
72,711
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,227 72,711 280
Mzee huyu baada ya kuondoka ofisini zaidi ya miaka mitatu iliyopita, mrithi wake amekuwa akimshambulia kimafumbo kwamba aliacha kila kitu kiende hovyo hovyo na watu wapige madili.

Mzee wa watu hakuwahi kujibu hata kwa .mafumbo bali alijikalia kimya pengine akiamini muda ndio utahibitisha kama kweli bwana yule atakuwa mtu wa tofauti.

Leo hii ikiwa ni miaka 3 na zaidi, ukweli umeanza kujidhirisha kwani kwa sasa ni mwendo wa kashifa kuibuka moja baada ya nyingine huku bwana yule akikaa kimya utadhani hayupo au sio yule aliekuwa akimnanga mwenzake majukwaani kuwa alikuwa anazembea.

Kwa haya yanayoendelea kuibuka kila kukicha huku tukitarajia mengine kuendelea kuibuka katika siku zijazo, nina hakika mzee wa msoga kwa sasa anashangilia na pengine anajisemea maneno: "Mungu si athumani, Mungu hamfichi mnafiki, n.k".

Hata hivyo, sisi wengine tulijua mapema kuwa huyu bwana ni wale wale tu na kwamba hakuwa na uhalali wowote wa kumlaumu mzee wa msoga kwani wote ni wa ukoo ule ule wa kijani na sasa muda unathibitisha.

Nawaza tu sijui kwa sasa akikutana na huyu mzee atakuwa anaweza kumuangalia usoni bila chembe ya aibu!

Na sijui bado atakuwa na guts za kuendelea kumshambulia mtanguli wake?

Ama kweli utamu wa ngoma, ingia ucheze.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,154
Likes
33,110
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,154 33,110 280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,057
Likes
15,083
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,057 15,083 280
Salary Slip

Nimefurahi kuona kuwa, unaitumia vema haki yako ya kikatiba ya kutoa nje mawazo yako. Lakini kwa wakati mmoja, nasikitika kuona kuwa, unachofanya ni kazi ya usanii wa maandishi ya kufatiliziwa na muigizaji kwenye tamthiliya uliyoibuni wewe mwenyewe.

Ingefaa sana ikiwa bunilizi lako ukaliweka kwenye uhalisia, ili kwamba ujumbe wako ukae kiuhalisia zaidi. Na hilo litawezekana tu, kama ukatuwekea na ushahidi kwa hayo ambayo umeyaeleza waziwazi.

Kwa maana, mara nyingi tunapopata nafasi ya kusikiliza maelezo ya mzee wetu mstaafu. Ni dhahiri kuwa anaunga mkono na anakubaliana na namna ya utendaji kazi wa serikali ya awamu ya tano ya Dkt Magufuli. Na si kwamba hayo anayasema akiwa mafichoni; mzee Kikwete amekuwa akiyasema hayo hadharani. Vivyo hivyo kwa Rais Magufuli, amekuwa akizitambua na kuthamini juhudi ambazo mtangulizi wake amezifanya kwa taifa. Naye ameyasema hayo waziwazi na ushahidi upo. Sasa nimepata kufadhahika kidogo niliposoma maelezo yako haya. Labda kama ulikuwa unatoa simulizi bunilizi lako.
Wewe hujawahi kumsikia huyu tuliye naye hivi sasa akimpiga vijembe Mzee wa Msoga kuwa anawashwawashwa??

Yaani tushukuru uvumilivu wake na uwamadiplomasia wake Mzee wa Msoga, wa kupokea mashambulizi......

Kwani yeye ameamua kutekeleza mafundisho ya Bwana wetu Yesu Kristo, ya akupigaye Kofi shavu la kulia, mgeuzie na shavu la kushoto aendelee tu kukuchapa!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,154
Likes
33,110
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,154 33,110 280
Unakumbuka uliandika nini wakati anaondoka madarakani miaka 3 iliyopita? Ulisema utashangilia kila siku baada kustaafu kwake maana alikuwa 'dhaifu? Leo hii unapata ujasiri wapi wa kuita wengine wanafiki wakati unakula matapishi yako hadharani? Ukiwa mwongo sharti uwe na kumbukumbu nzuri.
@Salary Slip yuko sawa, Zamani wakati vyoo ni vya jumuia nilipata kuingia choo cha soko nikatoka nimelaani hakuna choo kichafu duniani kama hicho. Lakini siku nilipokuja kuingia cha stand nilichoka kabisa na kutaja kuwa cha choo cha sokoni ni bora zaidi.
Jee hapo kulifanya choo cha soko kuwa kisafi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,227
Likes
72,711
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,227 72,711 280
@Salary Slip yuko sawa, Zamani wakati vyoo ni vya jumuia nilipata kuingia choo cha soko nikatoka nimelaani hakuna choo kichafu duniani kama hicho. Lakini siku nilipokuja kuingia cha stand nilichoka kabisa na kutaja kuwa cha choo cha sokoni ni bora zaidi.
Jee hapo kulifanya choo cha soko kuwa kisafi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo hata hii mada hajaielewe imelenga nini bali amekurupuka tu.
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
8,034
Likes
4,224
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
8,034 4,224 280
Kulipuliwa kwa mwandishi Daud Mwangosi hakukushtua wala kushambuliwa na kuuawa kwa mgombea Urais wa Chadema, Dr. Mvungi hakukushtua kisa? Ilikuwa ni awamu ya mtoto wa mjini, lakini kushambuliwa kwa Mh. Lissu katika awamu ya wakuja kumekushtua sana hadi umeanzisha uzi. Watu kama wewe ni hatari sana katika jamii.
Wala kuteswa kwa Dr Ulimboka kule Mabwepande hakukumshtua mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,748
Likes
3,857
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,748 3,857 280
magufuri akiingia madarakani mm nitastafu kwa raaaha na kupata usingizi by jmk

sasa ww hizo kelele za umajunguni unazutoa wapi wakati mkwere anashinda ikulu kumpongeza jpm
chadema wanakiwanda cha majungu na uongo by jpm
Kumbuka chadema kwa sasa wapo kwenye kikaango cha moto..wanafundishwa kufanya siasa za ustaarabu na kuheshimu watu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Counsellor Sima

Counsellor Sima

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
353
Likes
339
Points
80
Age
48
Counsellor Sima

Counsellor Sima

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
353 339 80
Magu endelea kutunyosha baba, ukikaza, sis mtaan tunasikia...ni bora vinavyoonekana kwa macho kuliko vya kufikirika, unafiki hautaisha Tanzania, lkn tutakulinda na tupo kwa ajili yako...
 
silver_back

silver_back

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2018
Messages
785
Likes
709
Points
180
silver_back

silver_back

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2018
785 709 180
Kwa spidi hii, upinzani huu hata Magu baada ya kuondoka madarakani mtamkumbuka kwa mazuri na kumsifia.
Leo kikwete ni kama shujaa kwa wapinzani.
 
silver_back

silver_back

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2018
Messages
785
Likes
709
Points
180
silver_back

silver_back

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2018
785 709 180
Chezea wanafiki...aliyekuwa mtetezi namba wani wa Mzee wa Msoga humu ndani, FaizaFoxy, sasa kampa kisogo na kuachana na chakacha ya pwani anasakata rumba ya bara anakotoka Jiwe. Sijui kaka yake Ritz yeye kapotelea wapi...kweli dunia mviringo.
Mkuu, hawa jamaa ni ccm damu. Usipoteze muda kuwa watakuwa upande wako kwa kuwapaka mafuta.
 
J

Jeremz

Member
Joined
Jun 30, 2018
Messages
34
Likes
14
Points
15
J

Jeremz

Member
Joined Jun 30, 2018
34 14 15
Sijui Kama anawawazia wale mashee wake wa Zanzibar kule Segerea
 
T

The Giantist

Member
Joined
Dec 12, 2018
Messages
36
Likes
28
Points
25
T

The Giantist

Member
Joined Dec 12, 2018
36 28 25
Kwa spidi hii, upinzani huu hata Magu baada ya kuondoka madarakani mtamkumbuka kwa mazuri na kumsifia.
Leo kikwete ni kama shujaa kwa wapinzani.
Silver Back

Unajua kawaida ya kila mwanadamu, ni hii. Binadamu kwa asili ni mbinafsi, kwa hiyo katika kila alitendalo ni kutoka na nguvu ya ule ubinfsi wake, kwamba ni lazima liwe na tija kwake. Kwa jinsi hiyo, hutaweza hata siku moja kukubaliwa na watu wote, na hasa unapokuwa kiongozi.

Lakini jambo zuri kuhusu sisi binadamu, mara zote tumekuwa tukitekeleza mambo kwa ajili ya kuhakikisha walio karibu yetu wanatukubali na kutufurahia. Hapo tunakuwa na ile hali ya upendo wa asili wa mtu kwa mtu. Hata hivyo, bwana Silver... Tunakuwa tunakosea wakati mwingine, mara nyingi katika utendaji wetu. Lakini kukukosea huko haikanushi ile dhamiri zetu kwa watu hao wenzetu.

Ni ukweli kuwa mzee Kikwete ametenda mazuri mengi sana katika kustawisha uchumi wa Tanzania hii ya sasa. Kama mwanadamu alipokosea alisema waziwazi bila kificho. Vivyo hivyo kwa Rais wa sasa, haya anayoyatenda sasa umuhimu wake utaonekana baadaye; na kama ni ushujaa, ni imani yangu wanaompinga sasa watampa ushajaa mara baada ya mzee huyu kutoka madarakani. Kwa sasa hawawezi kumuelewa kwa sababh wamezongwa na kelele za wababaishaji ambao kwa ubinafsi wao hawataki kuyasema wazi yaliyomazuri; badala yake wanayafunika kwa kuzusha malalamiko bandia, ili wakipate wanachokitafuta kwa ajilo ya binafsi zao.

Ni suala la wakati tu. Amini nakuambia kaka, umuhimu wa mzee huyu utapata kujidhihirisha akishamaliza muda wake wa uongozi. Ikumbukwe hata mtume Muhammad (SAW) kwa mara ya kwanza alipowapa watu wake ujumbe utokao kwenye kuran tukufu, hawakumuelewa! Wakamuita mzushi na muongo. Lakini sasa, wengi wamemuelewa na wengi wameyapokea mafundisho yake.
 
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2017
Messages
1,349
Likes
1,119
Points
280
Age
39
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2017
1,349 1,119 280
Afadhali mwenzie alikuwa anazembea baadhi ya mambo lakini hakuwa na roho ya Shetani , katili, na hazikupotea tilioni 2.4 .
Zimepotea? Are you sure ? Si Heri hata Sasa unaskia uliibiwa na mkeo hukujua Sasa unajua. Na hapo utakuwa Wa Kwanza kupanda Train La umeme umekenua meno na unatuma ujumbe jF kutukana. Baadhi ya Watz kama wewe Wanafiki sana
 
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2017
Messages
1,349
Likes
1,119
Points
280
Age
39
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2017
1,349 1,119 280
Mzee huyu baada ya kuondoka ofisini zaidi ya miaka mitatu iliyopita, mrithi wake amekuwa akimshambulia kimafumbo kwamba aliacha kila kitu kiende hovyo hovyo na watu wapige madili.

Mzee wa watu hakuwahi kujibu hata kwa .mafumbo bali alijikalia kimya pengine akiamini muda ndio utahibitisha kama kweli bwana yule atakuwa mtu wa tofauti.

Leo hii ikiwa ni miaka 3 na zaidi, ukweli umeanza kujidhirisha kwani kwa sasa ni mwendo wa kashifa kuibuka moja baada ya nyingine huku bwana yule akikaa kimya utadhani hayupo au sio yule aliekuwa akimnanga mwenzake majukwaani kuwa alikuwa anazembea.

Kwa haya yanayoendelea kuibuka kila kukicha huku tukitarajia mengine kuendelea kuibuka katika siku zijazo, nina hakika mzee wa msoga kwa sasa anashangilia na pengine anajisemea maneno: "Mungu si athumani, Mungu hamfichi mnafiki, n.k".

Hata hivyo, sisi wengine tulijua mapema kuwa huyu bwana ni wale wale tu na kwamba hakuwa na uhalali wowote wa kumlaumu mzee wa msoga kwani wote ni wa ukoo ule ule wa kijani na sasa muda unathibitisha.

Nawaza tu sijui kwa sasa akikutana na huyu mzee atakuwa anaweza kumuangalia usoni bila chembe ya aibu!

Na sijui bado atakuwa na guts za kuendelea kumshambulia mtanguli wake?

Ama kweli utamu wa ngoma, ingia ucheze.
Unalipwa sh ngapi mkuu . Tupeni uzi za Chadema. Sera tuzijue. JPM
Mmeshamtungia sana uzi. Na ukiona mgonjwa analia jua kaguswa. We unaongoza.
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,932
Likes
9,402
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,932 9,402 280
Sijui ni kwanini vyama vya Upinzani hapa Tanzania huwa siwaelewi-elewi...Nawaona kama Wahuni wahuni Walio na ngozi za kondoo.

Je,Wanafanya biashara ya kisiasa..?

Kunatoafuti gani Kati ya harakati na siasa...? Naam wengine Watasema Utofauti upo kiduchu.

Waliopo washatuchosha mno na Upuuzi wao usio hesabiki,Je Watakao tuwape wapo imara kweli au ni Washenzi wanaosukumwa na Njaa na Urafi...?

Nilikuwa napitia Mataifa ya Africa Vyama vya Upinzani vilivyochukua serikali kwa kiasi kikubwa mambo yalibaki kama vile vile.Nikang'amua Africa kazi ipo kubwa.

Jambo la kwanza Taasisi.

Taasisi nyingi ni dhaifu Mno,zinaendeshwa na kuongozwa na akili kisoda,Rushwa (Pesa & Ngono), Ubunifu ziro,Watu wapeana dili kindugu,Maneno mengi vitendo sifuri.

Nb: Nipo huru,Sina chama.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu umesema ukweli hakuna upinzani unaweza fanya nusu ya aliyofanya ccm kwasasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,497
Members 485,587
Posts 30,123,850