Nina hakika Mzee wa Msoga saa hizi anashangilia huku akijisema moyoni Mungu hamfichi.....


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,226
Likes
72,704
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,226 72,704 280
Mzee huyu baada ya kuondoka ofisini zaidi ya miaka mitatu iliyopita, mrithi wake amekuwa akimshambulia kimafumbo kwamba aliacha kila kitu kiende hovyo hovyo na watu wapige madili.

Mzee wa watu hakuwahi kujibu hata kwa .mafumbo bali alijikalia kimya pengine akiamini muda ndio utahibitisha kama kweli bwana yule atakuwa mtu wa tofauti.

Leo hii ikiwa ni miaka 3 na zaidi, ukweli umeanza kujidhirisha kwani kwa sasa ni mwendo wa kashifa kuibuka moja baada ya nyingine huku bwana yule akikaa kimya utadhani hayupo au sio yule aliekuwa akimnanga mwenzake majukwaani kuwa alikuwa anazembea.

Kwa haya yanayoendelea kuibuka kila kukicha huku tukitarajia mengine kuendelea kuibuka katika siku zijazo, nina hakika mzee wa msoga kwa sasa anashangilia na pengine anajisemea maneno: "Mungu si athumani, Mungu hamfichi mnafiki, n.k".

Hata hivyo, sisi wengine tulijua mapema kuwa huyu bwana ni wale wale tu na kwamba hakuwa na uhalali wowote wa kumlaumu mzee wa msoga kwani wote ni wa ukoo ule ule wa kijani na sasa muda unathibitisha.

Nawaza tu sijui kwa sasa akikutana na huyu mzee atakuwa anaweza kumuangalia usoni bila chembe ya aibu!

Na sijui bado atakuwa na guts za kuendelea kumshambulia mtanguli wake?

Ama kweli utamu wa ngoma, ingia ucheze.
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,471
Likes
3,421
Points
280
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,471 3,421 280
Yaani unashindwa kumuelewa ambae hakusaini mkataba wa Richmond, Dowans, asiyehusika na dili za Escrow, EPA, Ambaye hakupitisha mkataba wa gesi na mafuta kwa hati ya dharula halafu unawaelewa waliopiga hayo madili?! Na bado unaamini uko huru, huna chama? Maajabu hayatakuja kwisha.
Pure nonsense!!!

Nani kasema anawaelewa hawa wachovu wa kijani kibichi...?

Jiwe Juu ya tofali.

Naam, sasa nimeng'amua nimeshakuacha Mweupe Ka'mkorogo chata kawagogo.

Chukuaa darsa hili.

Taasisi.
Taasisi.
Taasisi.

(World Bank &IMF)

Wawezakuta nyinyi ndio ambao huwa mnamasimulizi mtaani huko yakwamba kikitolewa chama tawala basi Tanzania ghafla bin vuu Taifa lenye nguvu na chumi kubwa duniani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
2,823
Likes
3,409
Points
280
Age
40
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
2,823 3,409 280
Mzee huyu baada ya kuondoka ofisini zaidi ya miaka mitatu iliyopita, mrithi wake amekuwa akimshambulia kimafumbo kwamba aliacha kila kitu kiende hovyo hovyo na watu wapige madili.

Mzee wa watu hakuwahi kujibu hata kwa .mafumbo bali alijikalia kimya pengine akiamini muda ndio utahibitisha kama kweli bwana yule atakuwa mtu wa tofauti.

Leo hii ikiwa ni miaka 3 na zaidi, ukweli umeanza kujidhirisha kwani kwa sasa ni mwendo wa kashifa kuibuka moja baada ya nyingine huku bwana yule akikaa kimya utadhani hayupo au sio yule aliekuwa akimnanga mwenzake majukwaani kuwa alikuwa anazembea.

Kwa haya yanayoendelea kuibuka kila kukicha huku tukitarajia mengine kuendelea kuibuka katika siku zijazo, nina hakika mzee wa msoga kwa sasa anashangilia na pengine anajisemea maneno: "Mungu si athumani, Mungu hamfichi mnafiki, n.k".

Hata hivyo, sisi wengine tulijua mapema kuwa huyu bwana ni wale wale tu na kwamba hakuwa na uhalali wowote wa kumlaumu mzee wa msoga kwani wote ni wa ukoo ule ule wa kijani na sasa muda unathibitisha.

Nawaza tu sijui kwa sasa akikutana na huyu mzee atakuwa anaweza kumuangalia usoni bila chembe ya aibu!

Na sijui bado atakuwa na guts za kuendelea kumshambulia mtanguli wake?

Ama kweli utamu wa ngoma, ingia ucheze.
Unakumbuka uliandika nini wakati anaondoka madarakani miaka 3 iliyopita? Ulisema utashangilia kila siku baada kustaafu kwake maana alikuwa 'dhaifu? Leo hii unapata ujasiri wapi wa kuita wengine wanafiki wakati unakula matapishi yako hadharani? Ukiwa mwongo sharti uwe na kumbukumbu nzuri.
 
Omuzirambogo

Omuzirambogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
654
Likes
670
Points
180
Omuzirambogo

Omuzirambogo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2018
654 670 180
Sasa mnataka afanyeje? Muache apumuzike
 
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
726
Likes
381
Points
80
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
726 381 80
magufuri akiingia madarakani mm nitastafu kwa raaaha na kupata usingizi by jmk

sasa ww hizo kelele za umajunguni unazutoa wapi wakati mkwere anashinda ikulu kumpongeza jpm
chadema wanakiwanda cha majungu na uongo by jpm
mwenye pepo kila saa anawaza negatives, vita na ugomvi..
wanatengeneza story za kufikilika ili wajizolee likes na comments...
Hayo ni mdhara ya kuwa lonely and useless
Tuwaombee
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
4,393
Likes
4,659
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
4,393 4,659 280
Pure nonsense!!!

Nani kasema anawaelewa hawa wachovu wa kijani kibichi...?

Jiwe Juu ya tofali.

Naam, sasa nimeng'amua nimeshakuacha Mweupe Ka'mkorogo chata kawagogo.

Chukuaa darsa hili.

Taasisi.
Taasisi.
Taasisi.

(World Bank &IMF)

Wawezakuta nyinyi ndio ambao huwa mnamasimulizi mtaani huko yakwamba kikitolewa chama tawala basi Tanzania ghafla bin vuu Taifa lenye nguvu na chumi kubwa duniani.

Sent using Jamii Forums mobile app
So you are now talking imaginary things sio?! This my last quote, kuna maneno unayatumia kwa mtoto wakiume yanaleta walakini.
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
838
Likes
723
Points
180
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
838 723 180
Mzee huyu baada ya kuondoka ofisini zaidi ya miaka mitatu iliyopita, mrithi wake amekuwa akimshambulia kimafumbo kwamba aliacha kila kitu kiende hovyo hovyo na watu wapige madili.

Mzee wa watu hakuwahi kujibu hata kwa .mafumbo bali alijikalia kimya pengine akiamini muda ndio utahibitisha kama kweli bwana yule atakuwa mtu wa tofauti.

Leo hii ikiwa ni miaka 3 na zaidi, ukweli umeanza kujidhirisha kwani kwa sasa ni mwendo wa kashifa kuibuka moja baada ya nyingine huku bwana yule akikaa kimya utadhani hayupo au sio yule aliekuwa akimnanga mwenzake majukwaani kuwa alikuwa anazembea.

Kwa haya yanayoendelea kuibuka kila kukicha huku tukitarajia mengine kuendelea kuibuka katika siku zijazo, nina hakika mzee wa msoga kwa sasa anashangilia na pengine anajisemea maneno: "Mungu si athumani, Mungu hamfichi mnafiki, n.k".

Hata hivyo, sisi wengine tulijua mapema kuwa huyu bwana ni wale wale tu na kwamba hakuwa na uhalali wowote wa kumlaumu mzee wa msoga kwani wote ni wa ukoo ule ule wa kijani na sasa muda unathibitisha.

Nawaza tu sijui kwa sasa akikutana na huyu mzee atakuwa anaweza kumuangalia usoni bila chembe ya aibu!

Na sijui bado atakuwa na guts za kuendelea kumshambulia mtanguli wake?

Ama kweli utamu wa ngoma, ingia ucheze.
Failures wanakaa pamoja
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
5,053
Likes
5,055
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
5,053 5,055 280
JK anaye CAG na hiyo ndo kabali kali kabisa inayomsumbua Jiwe. Ye atapiga domo weee nakurusha vijembe kwa JK, CAG akiibuka huko aliko anamtwisha Jiwe konde moja la maana kama lile la 1.5 Tril, Jiwe anafunga domo anaanza kujitetea teh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
16,478
Likes
21,137
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
16,478 21,137 280
Salary Slip

Nimefurahi kuona kuwa, unaitumia vema haki yako ya kikatiba ya kutoa nje mawazo yako. Lakini kwa wakati mmoja, nasikitika kuona kuwa, unachofanya ni kazi ya usanii wa maandishi ya kufatiliziwa na muigizaji kwenye tamthiliya uliyoibuni wewe mwenyewe.

Ingefaa sana ikiwa bunilizi lako ukaliweka kwenye uhalisia, ili kwamba ujumbe wako ukae kiuhalisia zaidi. Na hilo litawezekana tu, kama ukatuwekea na ushahidi kwa hayo ambayo umeyaeleza waziwazi.

Kwa maana, mara nyingi tunapopata nafasi ya kusikiliza maelezo ya mzee wetu mstaafu. Ni dhahiri kuwa anaunga mkono na anakubaliana na namna ya utendaji kazi wa serikali ya awamu ya tano ya Dkt Magufuli. Na si kwamba hayo anayasema akiwa mafichoni; mzee Kikwete amekuwa akiyasema hayo hadharani. Vivyo hivyo kwa Rais Magufuli, amekuwa akizitambua na kuthamini juhudi ambazo mtangulizi wake amezifanya kwa taifa. Naye ameyasema hayo waziwazi na ushahidi upo. Sasa nimepata kufadhahika kidogo niliposoma maelezo yako haya. Labda kama ulikuwa unatoa simulizi bunilizi lako.

Kwa yale JK aliyotenda hutokaa umuone hadharani akisema tofauti na anachosema kwani anajua itakula kwake. Hata nyakati za mwanzo alitaka kujibu mapigo, lakini baada ya neno kuwashwa washwa kutumika mpaka leo amebaki kukaa kwa kutulia. Anachokifanya hadharani ni kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,238
Likes
7,172
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,238 7,172 280
Kwa yale JK aliyotenda hutokaa umuone hadharani akisema tofauti na anachosema kwani anajua itakula kwake. Hata nyakati za mwanzo alitaka kujibu mapigo, lakini baada ya neno kuwashwa washwa kutumika mpaka leo amebaki kukaa kwa kutulia. Anachokifanya hadharani ni kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa
Mzee wa watu yuko nigeria kwenye uchaguzi unaoendelea huko nyie mmamponda huku
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,471
Likes
3,421
Points
280
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,471 3,421 280
So you are now talking imaginary things sio?! This my last quote, kuna maneno unayatumia kwa mtoto wakiume yanaleta walakini.
Naona Pumzi imekukata kitimbakwili.

Unakurupuka kuni'quote na Mihemuko yako yakindezi.

Nyinyi ndio hamuwezi hata kunusa pua Quora.Weka hoja watu Wasome kisha waamue,Sio unakaa unasubiri Mtu aweke hoja kisha unadakia hoja mbaya zaiidi unafanya shambulizi kali kwa kumquote aliyechangia maada"Ad hominem Argument"


Ulikuwa Unajaribu kuweka shingo kupima Ukali Wa panga.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
16,478
Likes
21,137
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
16,478 21,137 280
Mzee wa watu yuko nigeria kwenye uchaguzi unaoendelea huko nyie mmamponda huku
Wasimamizi wote wa Africa kwenye hizi chaguzi huwa wanaenda kupoteza muda kwani hawasemi kweli kwani nao tabia zao ni hizo hizo. Hivi JK anaenda kusimamia uchaguzi kwa chaguzi ipi iliyoendeshwa la haki akiwa rais hapa nchini? Hao viongozi huwa wanachaguliwa kutokana na nafasi walizoshika nchini mwao, wala sio uadilifu wao.
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,238
Likes
7,172
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,238 7,172 280
Nalijua hilo nimekuoata vema mkuu
Wasimamizi wote wa Africa kwenye hizi chaguzi huwa wanaenda kupoteza muda kwani hawasemi kweli kwani nao tabia zao ni hizo hizo. Hivi JK anaenda kusimamia uchaguzi kwa chaguzi ipi iliyoendeshwa la haki akiwa rais hapa nchini? Hao viongozi huwa wanachaguliwa kutokana na nafasi walizoshika nchini mwao, wala sio uadilifu wao.
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,611
Likes
1,492
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,611 1,492 280
Mzee huyu baada ya kuondoka ofisini zaidi ya miaka mitatu iliyopita, mrithi wake amekuwa akimshambulia kimafumbo kwamba aliacha kila kitu kiende hovyo hovyo na watu wapige madili.

Mzee wa watu hakuwahi kujibu hata kwa .mafumbo bali alijikalia kimya pengine akiamini muda ndio utahibitisha kama kweli bwana yule atakuwa mtu wa tofauti.

Leo hii ikiwa ni miaka 3 na zaidi, ukweli umeanza kujidhirisha kwani kwa sasa ni mwendo wa kashifa kuibuka moja baada ya nyingine huku bwana yule akikaa kimya utadhani hayupo au sio yule aliekuwa akimnanga mwenzake majukwaani kuwa alikuwa anazembea.

Kwa haya yanayoendelea kuibuka kila kukicha huku tukitarajia mengine kuendelea kuibuka katika siku zijazo, nina hakika mzee wa msoga kwa sasa anashangilia na pengine anajisemea maneno: "Mungu si athumani, Mungu hamfichi mnafiki, n.k".

Hata hivyo, sisi wengine tulijua mapema kuwa huyu bwana ni wale wale tu na kwamba hakuwa na uhalali wowote wa kumlaumu mzee wa msoga kwani wote ni wa ukoo ule ule wa kijani na sasa muda unathibitisha.

Nawaza tu sijui kwa sasa akikutana na huyu mzee atakuwa anaweza kumuangalia usoni bila chembe ya aibu!

Na sijui bado atakuwa na guts za kuendelea kumshambulia mtanguli wake?

Ama kweli utamu wa ngoma, ingia ucheze.
Mwenyewe hujui hata unaongelea nini. Ungejua namna ccm ina operate usingekuja na uzi huu wa kipuuzi vinginevyo unataka kupotosha tu. Hakuna shaka jpm anadhibiti vyema mambo.
 
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
5,566
Likes
3,883
Points
280
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
5,566 3,883 280
JK anaye CAG na hiyo ndo kabali kali kabisa inayomsumbua Jiwe. Ye atapiga domo weee nakurusha vijembe kwa JK, CAG akiibuka huko aliko anamtwisha Jiwe konde moja la maana kama lile la 1.5 Tril, Jiwe anafunga domo anaanza kujitetea teh

Sent using Jamii Forums mobile app
CAG anamuumbua huyu jamaa vibaya mno MUNGU ampe maisha marefu CAG Assad na awamu hii ndo kuna Ufisadi mkubwa mno ngoja amalize mda wake watajionea
 
M

Mangilimassawe

Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
81
Likes
81
Points
25
M

Mangilimassawe

Member
Joined Sep 10, 2018
81 81 25
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,778
Likes
51,814
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,778 51,814 280
Chezea wanafiki...aliyekuwa mtetezi namba wani wa Mzee wa Msoga humu ndani, FaizaFoxy, sasa kampa kisogo na kuachana na chakacha ya pwani anasakata rumba ya bara anakotoka Jiwe. Sijui kaka yake Ritz yeye kapotelea wapi...kweli dunia mviringo.
anaunga mkono wala vitimoto
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,471
Likes
3,421
Points
280
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,471 3,421 280
Shoga tu ww ht sura inaonyesha kbs nitafute nikufumue marinda

Sent using Jamii Forums mobile app
Moja ya hotuba za Mwalimu Julius Nyerere.

Aliwahi kusema Upumbavu ni kipaji.

Na Mpumbavu hurudia Makosa yale yale,anaambiwa usifanye hiki sio kizuri yeye hurudia mule-mule.

Wapumbavu karne hii ya 21 adhabu yao tosha ni shimo la hewa.

Sasa ulivyo mvivu wa kuandika(Kbs-kabisa,ht-hata) na Uandishi wako mchafu,Kwanini tusikutumbukize katika shimo la hewa Ewe Kipwilo..??

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,459
Members 485,588
Posts 30,122,935