Nina hakika kuna watu watakuja kwenda mahabusu na wengine hata kufungwa jela wakiwa wazee wa miaka 80


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,805
Likes
64,827
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,805 64,827 280
Imeandikwa katiika Biblia kuwa ukiua kwa upanga nawe utakufaa kwa upanga na pia kuna msemo: "malipo ni hapa hapa duniani"

Kuna watu wamejisahau sana ila ukweli wana tuhuma nyingi sana na nzito zinazowakabili ambazo haziwezi kuwaacha salama hasa kutokana na chuki na visasi vyao kwa siku za baadae hata wakiwa ni wazee wa miaka 80 na kuendeĺea.

Pia na wale wengine wote wanaotuhumiwa kutenda makosa mbalimbali ila kuna nguvu kubwa inatumika kuwalinda wajue tu anaewalinda hawezi kuwapa kinga kama ambavyo yeye mwenyeww asivyo na kinga kwa baadhi ya tuhuma za wakati ule.

Heri yao wale wote wanaokwenda jela/mahabusu leo hii wakiwa vijana kuliko wale watakaokwenda jela /mahabusu kesho wakiwa wazee.

"madaraka hayadumu bali jinai huduma"
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,556
Likes
1,148
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,556 1,148 280
Nyalando awe wa kwanza kuhusu hiyo Mada yako
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,458
Likes
4,006
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,458 4,006 280
Jamaa una usongo na Dr Kichwa kama korosho!
 
L

laptop90

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
537
Likes
524
Points
180
L

laptop90

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
537 524 180
Imeandikwa katiika Biblia kuwa ukiua kwa upanga nawe utakufaa kwa upanga na pia kuna msemo: "malipo ni hapa hapa duniani"

Kuna watu wamejisahau sana ila ukweli wana tuhuma nyingi sana na nzito zinazowakabili ambazo haziwezi kuwaacha salama hasa kutokana na chuki na visasi vyao kwa siku za baadae hata wakiwa ni wazee wa miaka 80 na kuendeĺea.

Pia na wale wengine wote wanaotuhumiwa kutenda makosa mbalimbali ila kuna nguvu kubwa inatumika kuwalinda wajue tu anaewalinda hawezi kuwapa kinga kama ambavyo yeye mwenyeww asivyo na kinga kwa baadhi ya tuhuma za wakati ule.

Heri yao wale wote wanaokwenda jela/mahabusu leo hii wakiwa vijana kuliko wale watakaokwenda jela /mahabusu kesho wakiwa wazee.

"madaraka hayadumu bali jinai huduma"
Wallah 2025 november bashite na sisonje hakuna kusubiri ni kuwapiga risasi ili wajue maumivu waliopata/wanayopata wengine walioumbwa na mungu yapoje, ni kuwapa vilema wawe wanajinyea walipokaa na mungu tunakuomba sana usiwaache salama hawa mafedhuli wawili
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
11,009
Likes
7,974
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
11,009 7,974 280
Pole lissu, Mungu aliye hai akuimarishe
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,271
Likes
30,624
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,271 30,624 280
Mkuu kama uliona ile clip ya Samwel Doe au Gaddafi ndio utajua kuwa binadamu tunajidanganya sana na mamlaka ambayo yana muda tuu.
Nikikumbuka ile sura ya Saddam dakika moja kabla hajaveshwa kitanzi haijanitoka akilini hadi Leo.
Hivi kwa nini viongozi wetu wasiishi na kutenda kama Jerry Rawlings ambaye unaambiwa hata Leo hii hapo Ghana anaweza kutembea mitaani peke yake bila hofu? Tusubiri!
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
14,869
Likes
16,483
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
14,869 16,483 280
list ni ndefu sana.wengi huko CCM wenye mamlaka katika utawala huu wa awamu ya 5 wanasubiri kwenda jela
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
3,764
Likes
1,990
Points
280
Age
56
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
3,764 1,990 280
Imeandikwa katiika Biblia kuwa ukiua kwa upanga nawe utakufaa kwa upanga na pia kuna msemo: "malipo ni hapa hapa duniani"

Kuna watu wamejisahau sana ila ukweli wana tuhuma nyingi sana na nzito zinazowakabili ambazo haziwezi kuwaacha salama hasa kutokana na chuki na visasi vyao kwa siku za baadae hata wakiwa ni wazee wa miaka 80 na kuendeĺea.

Pia na wale wengine wote wanaotuhumiwa kutenda makosa mbalimbali ila kuna nguvu kubwa inatumika kuwalinda wajue tu anaewalinda hawezi kuwapa kinga kama ambavyo yeye mwenyeww asivyo na kinga kwa baadhi ya tuhuma za wakati ule.

Heri yao wale wote wanaokwenda jela/mahabusu leo hii wakiwa vijana kuliko wale watakaokwenda jela /mahabusu kesho wakiwa wazee.

"madaraka hayadumu bali jinai huduma"
Anaye wakinga ni shetani kwa muda huu ambao wameshika hatamu ni kukesha kwa maombi maana mungu ametupa kila kitu sisi ni waumbaji pia
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,833
Likes
13,595
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,833 13,595 280
Hata yule Rais wa Brazil amekuja kufungwa Jela baada ya miaka 20 ya uongozi wake..juzi tu ndo wamemfunga jela
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,203
Likes
29,954
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,203 29,954 280
Heri yao wale wote wanaokwenda jela/mahabusu leo hii wakiwa vijana kuliko wale watakaokwenda jela /mahabusu kesho wakiwa wazee.

"madaraka hayadumu bali jinai hudumu"
Ni kufuatia hoja kama hizi hivyo kupelekea waliopo kuingiwa uoga wa kuondoka kwa hiyari na kuwapisha wengine, na ndio maana lile zoezi la kupishana hupangwa kwa igizo, zisipotosha, zinatosheshwa, zisipojaa, zinajazilizwa, na hata ikitokea kwa bahati mbaya zoezi la kutoshesha na kujaziliza kushindikana, then kanuni ya tatu ni kubatilisha, kama ilivyotokea kule!. Hivyo sana ndugu yangu, mtasubiri sana!.

Paskali
 
paliemba

paliemba

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
449
Likes
196
Points
60
Age
32
paliemba

paliemba

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
449 196 60
Hivi ni kwa nini viongozi hujisahau kwamba kuna kutoka madarakani hapo baadaye? Mungu atunusuru saasa
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
3,764
Likes
1,990
Points
280
Age
56
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
3,764 1,990 280
Hivi ni kwa nini viongozi hujisahau kwamba kuna kutoka madarakani hapo baadaye? Mungu atunusuru saasa
Ni ushamba na ulimbukeni tu 'They are happy to see poor people worshing them'
 
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
2,966
Likes
2,514
Points
280
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
2,966 2,514 280
Bora umekiri wazi 'kiaina' kwamba ccm haitatolewa madarakani (kwa miaka ya karibuni) kwa upinzani huu wa KITAPELI - leo nakuunga mkono kwa 100% kamanda!.
 
K

kajima

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2009
Messages
988
Likes
128
Points
60
K

kajima

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2009
988 128 60
Ni kufuatia hoja kama hizi hivyo kupelekea waliopo kuingiwa uoga wa kuondoka kwa hiyari na kuwapisha wengine, na ndio maana lile zoezi la kupishana hupangwa kwa igizo, zisipotosha, zinatosheshwa, zisipojaa, zinajazilizwa, na hata ikitokea kwa bahati mbaya zoezi la kutoshesha na kujaziliza kushindikana, then kanuni ya tatu ni kubatilisha, kama ilivyotokea kule!. Hivyo sana ndugu yangu, mtasubiri sana!.

Paskali
Pole yanaweza kutokea usiyoyajua.
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,279
Likes
4,063
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,279 4,063 280
Wallah 2025 november bashite na sisonje hakuna kusubiri ni kuwapiga risasi ili wajue maumivu waliopata/wanayopata wengine walioumbwa na mungu yapoje, ni kuwapa vilema wawe wanajinyea walipokaa na mungu tunakuomba sana usiwaache salama hawa mafedhuli wawili
teh! teh!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,271
Likes
30,624
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,271 30,624 280
Ni kufuatia hoja kama hizi hivyo kupelekea waliopo kuingiwa uoga wa kuondoka kwa hiyari na kuwapisha wengine, na ndio maana lile zoezi la kupishana hupangwa kwa igizo, zisipotosha, zinatosheshwa, zisipojaa, zinajazilizwa, na hata ikitokea kwa bahati mbaya zoezi la kutoshesha na kujaziliza kushindikana, then kanuni ya tatu ni kubatilisha, kama ilivyotokea kule!. Hivyo sana ndugu yangu, mtasubiri sana!.

Paskali
Paskali unamkumbuka General Olusegon Obasanjo wa Nigeria? Hivi alishawahi kupata tuzo ya Nobel? Nikumbushe kama unakumbuka.
 
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
577
Likes
854
Points
180
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
577 854 180
Siku Makonda akienda jela naomba siku hiyo iwe siku ya mapumziko Tanzania na siku hiyo naiona inakaribia sana
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,805
Likes
64,827
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,805 64,827 280
Mkuu kama uliona ile clip ya Samwel Doe au Gaddafi ndio utajua kuwa binadamu tunajidanganya sana na mamlaka ambayo yana muda tuu.
Nikikumbuka ile sura ya Saddam dakika moja kabla hajaveshwa kitanzi haijanitoka akilini hadi Leo.
Hivi kwa nini viongozi wetu wasiishi na kutenda kama Jerry Rawlings ambaye unaambiwa hata Leo hii hapo Ghana anaweza kutembea mitaani peke yake bila hofu? Tusubiri!
Kuna watu wanaponzwa na ulevi pamoja na ushamba wa madaraka na wamejisahau kupita kiasi.

Hivi sasa wanaona dunia yote ni yao na wala hawawazi kesho itakuwaje.Hawa watu watakuja kutia huruma sana wakati ukifika kwa yatakayowakuta baadhi wakiwa wazee na hata wagonjwa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,773
Members 475,220
Posts 29,268,046