Nina diploma ya computer science naombeni kazi ya kujitolea

N

naomba kazi

Senior Member
Joined
Mar 5, 2019
Messages
129
Points
225
N

naomba kazi

Senior Member
Joined Mar 5, 2019
129 225
Habarini ndugu zangu

Naombeni nafasi ya kazi yeyote ya kujitolea/ internships

Nina diploma ya computer science

Nipo Dar es salaam kwa SaaS

Asanteni
 
N

naomba kazi

Senior Member
Joined
Mar 5, 2019
Messages
129
Points
225
N

naomba kazi

Senior Member
Joined Mar 5, 2019
129 225
Jamani amna wa kunisaidia kweli
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,015
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,015 2,000
Kuna mtu anaitwa Jafaricom ametangaza kazi Kama hyo unayotafuta.
Utafute uzi wake
 
teledam

teledam

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
967
Points
1,000
teledam

teledam

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
967 1,000
peleka resume yako Reime..ipo mikocheni karibu na chuo cha utangazangaji cha mlimani ila iyo posho yao sasa usije kimbia tu uwe mvumilivu maana kwa akina kanjibai ni kisanga
 
Baba wa Mapaka

Baba wa Mapaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
1,145
Points
2,000
Baba wa Mapaka

Baba wa Mapaka

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
1,145 2,000
peleka resume yako Reime..ipo mikocheni karibu na chuo cha utangazangaji cha mlimani ila iyo posho yao sasa usije kimbia tu uwe mvumilivu maana kwa akina kanjibai ni kisanga
Mwaka 2016 nilikuwa nikifanya na hawa Kanjibhai cha muhimu ni uvumilivu ila akijitahidi anaingia kwenye Active NOC
 
teledam

teledam

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
967
Points
1,000
teledam

teledam

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
967 1,000
Mwaka 2016 nilikuwa nikifanya na hawa Kanjibhai cha muhimu ni uvumilivu ila akijitahidi anaingia kwenye Active NOC
yeah..cha msingi awe tu mvumilivu ili apate ujuzi active noc atajifunza vingi sana
 
D

Dojiny

Member
Joined
Mar 3, 2014
Messages
79
Points
225
D

Dojiny

Member
Joined Mar 3, 2014
79 225
peleka resume yako Reime..ipo mikocheni karibu na chuo cha utangazangaji cha mlimani ila iyo posho yao sasa usije kimbia tu uwe mvumilivu maana kwa akina kanjibai ni kisanga
Hapa Reime nimepeleka CV mara nyingi sana ila wananitosa
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,173
Points
2,000
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,173 2,000
Habarini ndugu zangu

Naombeni nafasi ya kazi yeyote ya kujitolea/ internships

Nina diploma ya computer science

Nipo Dar es salaam kwa SaaS

Asanteni
Una diploma ya Computer science,lkn hujui umespecialize kwenye nini,kama ni networking,database,system analysis au programming.

Kwa kifupi ww mwenyewe hujijui unajua nini na ndio kosa kubwa wanalolifanya vijana wengi wanaosoma hizi course za IT na asikudanganye mtu hamna field yenye ajira za kumwaga kama IT na ni field ambayo rahisi kujiajiri tatizo wanaosoma HAWAJUI WANATAKA KUWA NANI.

Je nakuuliza ww upo vizuri katika eneo gani? na unatakiwa ujue haswa na si kujua jua ili iwe rahisi mtu kukusaidia.
 
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
762
Points
500
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
762 500
Izo diploma na degree ndio zinawatia ujinga sema huna kazi na unataka kazi maisha yaendelee kwani wote wanaoendesha maisha yao mjini wana ayo madude.
 
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
711
Points
1,000
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
711 1,000
Una diploma ya Computer science,lkn hujui umespecialize kwenye nini,kama ni networking,database,system analysis au programming.

Kwa kifupi ww mwenyewe hujijui unajua nini na ndio kosa kubwa wanalolifanya vijana wengi wanaosoma hizi course za IT na asikudanganye mtu hamna field yenye ajira za kumwaga kama IT na ni field ambayo rahisi kujiajiri tatizo wanaosoma HAWAJUI WANATAKA KUWA NANI.

Je nakuuliza ww upo vizuri katika eneo gani? na unatakiwa ujue haswa na si kujua jua ili iwe rahisi mtu kukusaidia.
Mkuu diploma unaspecialize. Duh. Cs huwa ni general unagusa kila angle
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,173
Points
2,000
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,173 2,000
Mkuu diploma unaspecialize. Duh. Cs huwa ni general unagusa kila angle
Duu kweli ww hujitambui,wenzako certificate washajijua wanataka nini na wenzako diploma wana project zao washazifanya.Kuna dogo alimaliza 4m4 akawa anasoma UCC certificate,huku akiwa tayari kasha specialize ktk networking kaunga diploma sasa,yupo bank ana deal na ATM.Kijana narudia tena we na diploma yako wanaweza wakakuacha alafu wakamchukua wa certificate,sababu anajijua anafanya nini shauli yako na kwa style hii nina uhakika,huwezi kusaidiwa SABABU WW MWENYEWE HUJAJUA UNAFANYA NINI.

Mtu anayesoma computer science haajiliwi sababu ya certificate au gpa bali kwa kile anachokijua,
Kama Networking basi device za Cisco,Juniper,Huawei ,Mikrotik nk uwe unazijua.

Kama database basi atleast Oracle au Mysql uwe unajua.

Kama programming hakikisha atleast language tatu uwe unazijua mf Java,Php,C++,Python nk.

Sasa wewe unakuja eti ooohh mimi nina diploma ya computer science naomba ajira !!!!! ni ngumu kusaidiwa kwa style hiyo,sababu hata ww HUJUI UNATAKA NINI.Huu ushauri nakupa ukitaka uchukue au uache,ila hujachelewa unaweza soma ww mwenyewe Youtube tutorials zipo kibao ktk nyanja mbalimbali za IT na bado kuna torrents hizi download vitabu soma,so kijana hujachelewa AMUA SASA UNATAKA KUWA NANI.

Kalaga bhao kuna wenzako wana diploma wanawakalisha wenye degree na master zao.
 
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
1,318
Points
2,000
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
1,318 2,000
Una diploma ya Computer science,lkn hujui umespecialize kwenye nini,kama ni networking,database,system analysis au programming.

Kwa kifupi ww mwenyewe hujijui unajua nini na ndio kosa kubwa wanalolifanya vijana wengi wanaosoma hizi course za IT na asikudanganye mtu hamna field yenye ajira za kumwaga kama IT na ni field ambayo rahisi kujiajiri tatizo wanaosoma HAWAJUI WANATAKA KUWA NANI.

Je nakuuliza ww upo vizuri katika eneo gani? na unatakiwa ujue haswa na si kujua jua ili iwe rahisi mtu kukusaidia.
Mimi nna ndugu yangu ana degree ya Cs hashauriki jamani mvivu wa kutafakari nje ya box
 
J

Jics

Senior Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
190
Points
250
J

Jics

Senior Member
Joined Dec 16, 2016
190 250
Duu kweli ww hujitambui,wenzako certificate washajijua wanataka nini na wenzako diploma wana project zao washazifanya.Kuna dogo alimaliza 4m4 akawa anasoma UCC certificate,huku akiwa tayari kasha specialize ktk networking kaunga diploma sasa,yupo bank ana deal na ATM.Kijana narudia tena we na diploma yako wanaweza wakakuacha alafu wakamchukua wa certificate,sababu anajijua anafanya nini shauli yako na kwa style hii nina uhakika,huwezi kusaidiwa SABABU WW MWENYEWE HUJAJUA UNAFANYA NINI.

Mtu anayesoma computer science haajiliwi sababu ya certificate au gpa bali kwa kile anachokijua,
Kama Networking basi device za Cisco,Juniper,Huawei ,Mikrotik nk uwe unazijua.

Kama database basi atleast Oracle au Mysql uwe unajua.

Kama programming hakikisha atleast language tatu uwe unazijua mf Java,Php,C++,Python nk.

Sasa wewe unakuja eti ooohh mimi nina diploma ya computer science naomba ajira !!!!! ni ngumu kusaidiwa kwa style hiyo,sababu hata ww HUJUI UNATAKA NINI.Huu ushauri nakupa ukitaka uchukue au uache,ila hujachelewa unaweza soma ww mwenyewe Youtube tutorials zipo kibao ktk nyanja mbalimbali za IT na bado kuna torrents hizi download vitabu soma,so kijana hujachelewa AMUA SASA UNATAKA KUWA NANI.

Kalaga bhao kuna wenzako wana diploma wanawakalisha wenye degree na master zao.
ungekuwa karibu ningek toutoa buku ya soda umeongea point tupu tena kiprofessional
 
J

Jics

Senior Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
190
Points
250
J

Jics

Senior Member
Joined Dec 16, 2016
190 250
ungemuwekea na listi ya vitabu ili akiwa idol awe anavipitia
 
Hong25

Hong25

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
1,170
Points
1,500
Hong25

Hong25

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2012
1,170 1,500
Mkuu diploma unaspecialize. Duh. Cs huwa ni general unagusa kila angle
akifika kwenye interview ataambiwa "kwa kuanza tu hebu assign static IP kwenye hiyo computer hapo", macho yatamtoka
 
Hong25

Hong25

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
1,170
Points
1,500
Hong25

Hong25

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2012
1,170 1,500
Duu kweli ww hujitambui,wenzako certificate washajijua wanataka nini na wenzako diploma wana project zao washazifanya.Kuna dogo alimaliza 4m4 akawa anasoma UCC certificate,huku akiwa tayari kasha specialize ktk networking kaunga diploma sasa,yupo bank ana deal na ATM.Kijana narudia tena we na diploma yako wanaweza wakakuacha alafu wakamchukua wa certificate,sababu anajijua anafanya nini shauli yako na kwa style hii nina uhakika,huwezi kusaidiwa SABABU WW MWENYEWE HUJAJUA UNAFANYA NINI.

Mtu anayesoma computer science haajiliwi sababu ya certificate au gpa bali kwa kile anachokijua,
Kama Networking basi device za Cisco,Juniper,Huawei ,Mikrotik nk uwe unazijua.

Kama database basi atleast Oracle au Mysql uwe unajua.

Kama programming hakikisha atleast language tatu uwe unazijua mf Java,Php,C++,Python nk.

Sasa wewe unakuja eti ooohh mimi nina diploma ya computer science naomba ajira !!!!! ni ngumu kusaidiwa kwa style hiyo,sababu hata ww HUJUI UNATAKA NINI.Huu ushauri nakupa ukitaka uchukue au uache,ila hujachelewa unaweza soma ww mwenyewe Youtube tutorials zipo kibao ktk nyanja mbalimbali za IT na bado kuna torrents hizi download vitabu soma,so kijana hujachelewa AMUA SASA UNATAKA KUWA NANI.

Kalaga bhao kuna wenzako wana diploma wanawakalisha wenye degree na master zao.
Umesema yoote...
 

Forum statistics

Threads 1,304,895
Members 501,583
Posts 31,530,995
Top