Nina degree nimegundua nimeajiriwa na darasa la saba

Aladeen04

Aladeen04

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
348
Points
250
Aladeen04

Aladeen04

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
348 250
Hongera sana.
Piga kazi kwa weledi, wengine tumekosa kuajiriwa hata na mtu wa la 4, piga kazi.
 
Kung fu panda

Kung fu panda

Senior Member
Joined
Aug 13, 2019
Messages
192
Points
225
Kung fu panda

Kung fu panda

Senior Member
Joined Aug 13, 2019
192 225
ugunduzi huu ni juhudi za seikali ya awamu ya tano utunzwe na upewe thamani kubwa
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,215
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,215 2,000
Wewe Ulikuwa hujua kuwa darasa la 7 ndio waajiri wazuri? Hiyo degree yako umeipataje kama mambo madogo kama hayo hukuyajua? Rudisha degree ya watu
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,215
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,215 2,000
Elimu ya Kitanzania ni ya kipumbavu sana na huwa inawachelewesha sana wasomi wake wakiamini kwamba makaratasi yao ndio yatafanya kila kitu na miujiza yote itakuja Kama huyu mtoa mada.
Angalia Bakhresa hajasoma lakini ameajiri wasomi wa kutoka hadi Ulaya,Asia achana na wasomi wa huku waliotoka jalalani kwa kukariri theories.
 
mtakahela

mtakahela

Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
98
Points
125
mtakahela

mtakahela

Member
Joined Jun 11, 2016
98 125
Una degree ila uandishi wako ni wa darasa la 7.
Maji hufuata mkondo, uandishi wa darasa la 7 umefuata boss wa darasa la 7.
Mkuu kwenye mwandiko wake umegundua makosa yapi ya uandishi
 
mtakahela

mtakahela

Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
98
Points
125
mtakahela

mtakahela

Member
Joined Jun 11, 2016
98 125
Una degree ila uandishi wako ni wa darasa la 7.
Maji hufuata mkondo, uandishi wa darasa la 7 umefuata boss wa darasa la 7.
Mkuu kwenye mwandiko wake umegundua makosa yapi ya uandishi?
 
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,747
Points
2,000
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,747 2,000
Acha kazi mkuu,hapakufai hapo,katafute mu
Mwajiri mwenye future
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
844
Points
500
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
844 500
Jiwe ana kadgree tu lkn kamfukuza kazi yuleee, Professsor Mruri- wa Mugango vijijini. sijui mjini!
 

Forum statistics

Threads 1,336,650
Members 512,670
Posts 32,546,576
Top