Nina degree nimegundua nimeajiriwa na darasa la saba

kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Senior Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
104
Points
225
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Senior Member
Joined Jun 9, 2019
104 225
Wakuu nimetoka kugundua sio mda kumbe nimeajiriwa wa darasa la 7 live is a great controversy
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,994
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,994 2,000
Kakuajiri au mmeajiriwa section moja?? Kwa uandishi wako huu, nadhani ulitakiwa uajiriwe na wa darasa la 4. Elimu haihitajiki kumzalisha mtu bali experience.
 
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
3,020
Points
2,000
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
3,020 2,000
Wewe Ulikuwa hujua kuwa darasa la 7 ndio waajiri wazuri? Hiyo degree yako umeipataje kama mambo madogo kama hayo hukuyajua? Rudisha degree ya watu
Elimu ya Tznia ni bomb.....kama huyu ni graduate kweli wa f4 atakua je?
 
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
3,883
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
3,883 2,000
Una degree ila uandishi wako ni wa darasa la 7.

Maji hufuata mkondo, uandishi wa darasa la 7 umefuata boss wa darasa la 7.
Mzee Mwinyi alishawahi kuwa Rais wa nchi hii na mawaziri wake wengine walikuwa na PhD. Kwa hiyo kipindi hicho maji hayakufuata mkondo?
 

Forum statistics

Threads 1,334,524
Members 512,012
Posts 32,479,082
Top