Nina buku tano hapa


buyoya419

buyoya419

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
243
Likes
114
Points
60
buyoya419

buyoya419

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
243 114 60
anayejua kuunda apps nani

Nina shida ya apps ambayo ndani yake yakae matangazo ya admob tu

sitaki vikolombwwzo vingi

apps tu nakupa code za admob ili matangazo yaonekane tu

NINA BUKU TANO TU NITAFUTE PM
 
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

Senior Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
164
Likes
154
Points
60
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

Senior Member
Joined Apr 22, 2018
164 154 60
Sijakuelewa! Mtu aunde app kwa 5000 au?
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
3,601
Likes
3,237
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
3,601 3,237 280
Buku tano.
 
kabiriga

kabiriga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
561
Likes
289
Points
80
kabiriga

kabiriga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
561 289 80
una utani na fani za watu!!
 
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
3,326
Likes
2,320
Points
280
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
3,326 2,320 280
anayejua kuunda apps nani

Nina shida ya apps ambayo ndani yake yakae matangazo ya admob tu

sitaki vikolombwwzo vingi

apps tu nakupa code za admob ili matangazo yaonekane tu

NINA BUKU TANO TU NITAFUTE PM
mimi kukutengenezea app naweza hata bure ila kama plan yako ni kuclick matangazo hayo mwenyewe ili upige pesa imekula kwako Adsense ni wajanja zaidi yako utapigwa ban tu
 
Zikwe

Zikwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
208
Likes
71
Points
45
Zikwe

Zikwe

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
208 71 45
5000....!??
Jamaa!!
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,368
Likes
69
Points
145
Age
24
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,368 69 145
anayejua kuunda apps nani

Nina shida ya apps ambayo ndani yake yakae matangazo ya admob tu

sitaki vikolombwwzo vingi

apps tu nakupa code za admob ili matangazo yaonekane tu

NINA BUKU TANO TU NITAFUTE PM
Nicheki,0621082183
 
Tajirii_

Tajirii_

Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
51
Likes
12
Points
15
Tajirii_

Tajirii_

Member
Joined Aug 30, 2018
51 12 15
anayejua kuunda apps nani

Nina shida ya apps ambayo ndani yake yakae matangazo ya admob tu

sitaki vikolombwwzo vingi

apps tu nakupa code za admob ili matangazo yaonekane tu

NINA BUKU TANO TU NITAFUTE PM
Njoo 0621022095
 
buyoya419

buyoya419

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
243
Likes
114
Points
60
buyoya419

buyoya419

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
243 114 60
mimi kukutengenezea app naweza hata bure ila kama plan yako ni kuclick matangazo hayo mwenyewe ili upige pesa imekula kwako Adsense ni wajanja zaidi yako utapigwa ban tu
bro na Mimi mjanja kuliko wao

nitengenezee app nitakuletea matokeo wiki tu
 
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
3,326
Likes
2,320
Points
280
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
3,326 2,320 280
bro na Mimi mjanja kuliko wao

nitengenezee app nitakuletea matokeo wiki tu
yule jamaa yenu wa telegram anawadanganya na VPN, Adsense wana security zaidi ya vpn bro.
 
buyoya419

buyoya419

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
243
Likes
114
Points
60
buyoya419

buyoya419

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
243 114 60
SIKU YA PILI LEO TOKA NIANZE KAZI
screenshot_2018-12-05-15-49-20-jpeg.957062
 
ndaga boy mtemi

ndaga boy mtemi

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2018
Messages
329
Likes
84
Points
45
ndaga boy mtemi

ndaga boy mtemi

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2018
329 84 45
ngoja tupite tu maana hazituhusu
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,225
Likes
1,295
Points
280
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,225 1,295 280
Hii sio dharau kweli
 

Forum statistics

Threads 1,237,069
Members 475,401
Posts 29,277,274