Nina bajeti ya laki sita nahitaji pikipiki yenye unafuu Iringa Mjini


Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,993
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,993 360 180
Nilikuwa napenda sana aina sanlg cc 150 nikiipata toka Ilula ni njema sana.Mimi ni mgeni kwenye hivi vyombo naombeni ushauri. Hata aina hiyo kuna mtu alishauri
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,226
Likes
2,771
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,226 2,771 280
Nenda kituo chochote cha polisi wanauzaga pikipiki zilizikamatwa na wenyewe wakazikimbia au za wizi ambazo.wenyewe hawajapatikana!! Hua zinauzwa kwa manada then unapewa barua kwenda TRA kupewa hati mpya!
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,299
Likes
4,432
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,299 4,432 280
Nenda kituo chochote cha polisi wanauzaga pikipiki zilizikamatwa na wenyewe wakazikimbia au za wizi ambazo.wenyewe hawajapatikana!! Hua zinauzwa kwa manada then unapewa barua kwenda TRA kupewa hati mpya!
Kumbe??
 
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
423
Likes
316
Points
80
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
423 316 80
leta iyo pesa nikupe pikipikibaskeli


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,993
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,993 360 180
Nenda kituo chochote cha polisi wanauzaga pikipiki zilizikamatwa na wenyewe wakazikimbia au za wizi ambazo.wenyewe hawajapatikana!! Hua zinauzwa kwa manada then unapewa barua kwenda TRA kupewa hati mpya!
Asante sana kwa ushauri ngoja nifanye utaratibu wa kuwaona.
 
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
646
Likes
492
Points
80
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
646 492 80
Nenda kituo chochote cha polisi wanauzaga pikipiki zilizikamatwa na wenyewe wakazikimbia au za wizi ambazo.wenyewe hawajapatikana!! Hua zinauzwa kwa manada then unapewa barua kwenda TRA kupewa hati mpya!
mkuu mbona nilisikia wanajipigiaga pasi wenyewe tuu?? na jee gari pia zinapatkana??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,065
Likes
4,121
Points
280
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,065 4,121 280
Acha kupenda mtelemko nunua mpya
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860