Nimwonavyo Dr. Slaa (Maoni yangu)


Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
593
Likes
29
Points
45
Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
593 29 45
KWA MABADILIKO ALIYOYALETA Dr SLAA NASHINDWA KUJIZUIA KUMFANANISHA NA MARTIN LUTHER KING NA HARAKATI ZAKE ZA KUWAKOMBOA WATU WEUSI NCHINI MAREKANI.

HONGERA Dr SLAA WWE NI MWANAMAPINDUZI WA UKWELI WA WATANZANIA.:israel:
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
59
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 59 145
Tuendelee kumpa sapoti huku tukiwaandaa wengine watakaorithi nafasi yake.
Chonde tusijekuwa kama NCCR
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,987
Likes
1,435
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,987 1,435 280
Tuendelee kumpa sapoti huku tukiwaandaa wengine watakaorithi nafasi yake.
Chonde tusijekuwa kama NCCR
:tape::nono:
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,465
Likes
905
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,465 905 280
Dr Slaa amelay foundation ya upinzani Tanzania. Ameonyesha ni jinsi gani upinzani unavyotakiwa kubehave. Now upinzani needs to build on this. Kuna thread huko nyuma tulikuwa tunadiscuss issue ya grassroot campaigns baada ya uchaguzi. Kuna umuhimu wa kuwatafuta hawa 50% ya waliojiandikisha kupiga kura lakini hawakupiga.
 
I

Ibnabdillahi

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
0
I

Ibnabdillahi

Member
Joined Oct 31, 2010
39 0 0
Aah Slaa ni nguvu ya SODA TU! ,hana lolote,kati ya SLAA n LIPUMBA Nani aliyetikisa katika wagombea waupinzani?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Aah Slaa ni nguvu ya SODA TU! ,hana lolote,kati ya SLAA n LIPUMBA Nani aliyetikisa katika wagombea waupinzani?
naona hujaelewa somo na hutoelewa kwa sababu umejipanga kutoelewa.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
59
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 59 145
Aah Slaa ni nguvu ya SODA TU! ,hana lolote,kati ya SLAA n LIPUMBA Nani aliyetikisa katika wagombea waupinzani?
EH, HUYU JAMAA KWANZA YUPO WAPI. KAMA NI ZANZIBAR BASI HANA KOSA. ILA KAma YUPO anafuatilia kote basi tumwache kimyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. kama kichaa akichukua nguo zako ukioga, ukimkimbiza tu, basi wewe ndo kichaa. si upo uchi???
Huyu zero anataka atupotoshe. ASHINDWE NA KULEGEA!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
R

rito

Member
Joined
Apr 13, 2009
Messages
79
Likes
0
Points
13
R

rito

Member
Joined Apr 13, 2009
79 0 13
To me slaa is professor ukiangalia jinsi alivyoweza kubadilisha watanzania kukiona chama cha machakachuaji kuwa hakifai. Na vile vile kuwa alert wa tz walindekura zao ni fika kuwa watu tumejionea wenyewe sisiem walivyo majizi. Sasa hivi changamoto iliyoko kwa slaa nikuwafikia watu waishio vijijini. Na ukiangalia kule alipo fanikiwa kupita (mijini) chadema imeweza kuibuka kidedea kwakweli.:peep:
 
M

Moitalel

Member
Joined
May 8, 2010
Messages
88
Likes
0
Points
0
M

Moitalel

Member
Joined May 8, 2010
88 0 0
Umesema kweli mkuu. Kinachotakiwa kwa sasa ni mshikamano katika Chadema. Ili kuwajengea wananchi imani hasa katika mikoa iliyo nyuma katika mambo mengi ambao bado wanaamini kwamba bila CCM nchi haitawaliki. Ninacho amini kwa sasa, kama hali ya kisiasa ktk chadema itaendelea kuwa na hamasa kama ilivyo kwa sasa, katika miaka mitano CCM ikimsimamisha mtu asiyefahamika kupambana na Dr. Slaa watakuwa na wakati mgumu sana!!
 
M

Mzalendo101

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

Mzalendo101

Member
Joined Nov 2, 2010
14 0 0
KWA MABADILIKO ALIYOYALETA Dr SLAA NASHINDWA KUJIZUIA KUMFANANISHA NA MARTIN LUTHER KING NA HARAKATI ZAKE ZA KUWAKOMBOA WATU WEUSI NCHINI MAREKANI.

HONGERA Dr SLAA WWE NI MWANAMAPINDUZI WA UKWELI WA WATANZANIA.:israel:
Mimi simfananishi na Martin Luther King, ila naomba niseme Dr. Wilbrod Slaa ni Jiwe kuu la pembeni lililokataliwa na waashi, kama tunavyosoma katika vitabu vitakatifu.....
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
59
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 59 145
Umesema kweli mkuu. Kinachotakiwa kwa sasa ni mshikamano katika Chadema. Ili kuwajengea wananchi imani hasa katika mikoa iliyo nyuma katika mambo mengi ambao bado wanaamini kwamba bila CCM nchi haitawaliki. Ninacho amini kwa sasa, kama hali ya kisiasa ktk chadema itaendelea kuwa na hamasa kama ilivyo kwa sasa, katika miaka mitano CCM ikimsimamisha mtu asiyefahamika kupambana na Dr. Slaa watakuwa na wakati mgumu sana!!
hii ni kweli kwa sababu niwajuavyo ccm hawatabadilika kiutendaji, na wananchi ndipo chadema waendelee kuwaelimisha taratibu
Kwa vile maisha ndani ya miaka 5 ijayo yatakuwa magumu zaidi, chadema tena tutasogea kiulainiiiii
hadi kuchukua nchi na kuwashtaki mafisadi wote.
Nakwambia Chadema wakiingia Tz itakuwa si Masikini tena
 
M

mkume

Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

mkume

Member
Joined Oct 10, 2010
8 0 0
AKILI KAMA YA KOBE. UNAWEZAJE KUMLINGANISHA DR. SLAA MWANA MAGEUZI WA KWELI NA pro.lipumba, pumbaf mkubwa, HUYO LIPUMBA ANASIMAMA KWA MARA YA NNE KUGOMBEA URAIS NA BADO WATU HAWAMJUI UTALINGANISHA NA DR. SLAA MARA YA KWANZA LAKINI NCHI IMETIKISIKA. SUBIRI 2015 UTAONA KITAKACHOTOEA:A S-baby:
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
769
Likes
11
Points
0
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
769 11 0
big up Dr wa ukweli
 
M

Malembeka Shija

Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
55
Likes
0
Points
0
M

Malembeka Shija

Member
Joined Aug 25, 2010
55 0 0
labda ****** ya MLK na sio MLK MWENYEWE
 
Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
593
Likes
29
Points
45
Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
593 29 45
pumbavuuuu........:)))))))))))))) nenda darasani kasome. Akili zako zimekaa ki-macca macca.
 
I

Ibnabdillahi

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
0
I

Ibnabdillahi

Member
Joined Oct 31, 2010
39 0 0
Naam nashkuru umepata kaka,ni wazi SLAA Ahadi zake hazina msingi,mpaka sasa ana mda mrefu katika ubunge,je ameleta Mabadiliko gani Karatu,je ameondoa umaskini au kakuza kiriba tu na 1st lady wa msimo,Tanzania bado haijafikiwa kuongozwa na mhuni
 
H

Hardwood

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
888
Likes
553
Points
180
H

Hardwood

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
888 553 180
habari za kuaminika ni kwamba majimbo mengi slaa kaongoza ila nec wameripoti data wanazojua wao wenyewe. Mfano dar dr. Slaa alifunika vibaya hadi ikabidi makada wa ccm waombe msaada usalama wa taifa ili zichakachuliwe kwanza kabla ya kutangazwa....

dr.slaa atatoa data baadae leo......
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
15
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 15 35
hivi wewe kikwete uoeni hata aibu kuwaibia watanzania mchana kweupe, unataka tuzungumze na wewe kwa lugha ya kikwele ili utuelewe, maana nake sidhani hata kama hiko kikwele unajua kwa kweli. Sasa tunasema hivi tumekuchoka ikulu siyo kijiwe cha familia, majungu, ushirikina na mengineyo ya gizani unayo yafanya wewe, kuliko kuondoka na aibu bora umwage manyanga kwa busara. Na wasiwasi kama miaka mitano utamaliza kwa kuwa utabiri wa mchawi wako mkubwa "shekhe yahya" utatimia.
 

Forum statistics

Threads 1,215,487
Members 463,205
Posts 28,550,322