Nimsaidiaje Kaka yangu aliyelazimishwa kumuacha mkewe na vyombo vya dini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimsaidiaje Kaka yangu aliyelazimishwa kumuacha mkewe na vyombo vya dini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Mar 15, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wanajamii,
    Ni hivi nina mdogo wangu alikuwa anafanya kazi kwa hawa watu wa kushikashika bunduki sasa alikuwa anajifanya anawapinga sana mafisadi basi wakamtengenezea scandal na mwishowe kumtimua kazi.
    Basi akawa yupo yupo nyumbani tukamfanyia mpango akapata kazi katika kampuni ya ulinzi lakini kama mnavyojua mshahara wake ni mdogo huko aliko sasa
    Basi mkewe akaanza kutoka nje baada ya kumuona jamaa kachacha kimtindo sababu maisha yalibadilika kwa kweli sio kama alivyozoea.akapata jamaa huko nje ambaye ana mshiko kinoma.
    Basi siku moja kaka yangu akiwa anarudi kutoka kazini akakuta baadhi ya vitu chumbani kwake havipo na mke pia hayupo,ndipo alipowaliza majirani na kuambiwa kwamba mkewe kasema anaenda kwao,wakamuuliza kwani hajakuaga?
    Jamaa presha juu,kesho akaenda kuomba ruhusa kazini na kwenda ukweni kujua kulikoni mbona bibie kaondoka bila ruhusa!
    Lakini alipofika ukweni baba mkwe akamuonesha talaka ya kuwa mwanawe anasema kaachwa,kaka yangu huyo alipinga kwa nguvu zake zote lakini mtoto wa kike akawa anang'ang'ania kuwa kaachwa.
    Basi ikabidi mzee kutokana kidogo ni mtu wa dini akaomba suala hilo likamalizwe na vyombo vya dini nakumuomba kaka yangu arudi cku ya ijumaa ili baada ya swala ya Ijumaa,waende ktk vyombo husika.
    Ilipofika Ijumaa kama makubaliano yalivyokuwa kaka yangu akaenda na kwenda kwa vyombo husika,basi baada ya swala kuisha ndipo kikao kikafanyika na hiki chombo kiliipinga talaka ile maana ilisomeka hivi,
    MPOKEE MWANAO NIMEMUACHA,NDIMI WASHAWASHA JR
    Wakasema hii sio talaka bali ni maelezo,je talaka iko wapi basi ?kukawa na ubishani wa hapa na pale mpaka kushikishwa MSAHAFU na viapo juu lakini bibie alikomaa kuwa kaachwa na ndugu yangu aking'ang'ania kuwa hajaacha,ndipo kikao kikaghairishwa mpaka ijumaa nyingine,
    Basi yule mtoto akaamua kusema ukweli ya kwamba hajaachwa na mumewe huyo hiyo talaka alimuomba rafiki yake amuandikie isipokuwa kampata kibosile mwingine ambaye anataka kumuoa na kuomba aje kumtambulisha
    Jamaa akatambulishwa na kubomoa nyumba ya udongo na kujenga ya tofali na kule kwenye chombo cha dini akamwaga fedhwa,Ijumaa ilipofika kile chombo cha dini kikamuambia kaka yangu kuwa kaacha na ile ni TALAKA sahihi kwahiyo mke si wake.
    Ndugu yangu anataka kwenda kuchoma moto ile nyumba na kuwafanya kitu mbaya huyu jamaa na huyo my wife wake kwasababu anayajua haya mambo vizuri mno na anataka kuwaumiza hawa watu wa dini,anaomba msaada wangu ,je nimsaidieje huyu WASHAWASHA JR?
    VYOMBO VYA DINI MBONA MNATUANGUSHA ,SASA TUMUAMINI NANI JAMANI?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160

    Sijui kiswahili au macho yana usingizi Washawasha bana haya
     
  3. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,410
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    Whether kaka yako au mdogo wako - anamng'ang'ania huyo mwanamke wa nini?

    Anachotafutwa ni kufungwa tu sasa
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Lengo langu hapo ni kumaanisha huyu mdogo wangu ni dume ndio maana nikatumia neno kaka,samahani kwa wote ambao mtashindwa kuelewa hapo kwenye BLUE
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    kwahiyo nimshauri ampe kitaa?
     
  6. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,410
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe unaonaje kamanda?
     
  7. shejele

    shejele Senior Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndoa zingine matatizo matupu, inakuaje mtu anataka kuendelea kukaa na mtu kama huyo dada?

    Kifupi huyo dada yuko after money..sasa kama huyo mdogo wako anataka kuendelea kuwa na mtu ambae ameshajua hampendi yeye kama yeye bali pesa yake basi mwambie ajitahidi kukusanya mkwanja wa kutosha kummiliki kifaa hicho.
     
  8. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,465
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ndo maanake
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hamna noma askari wangu nitampa ushauri huo
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    sawa ndugu yangu mie itabidi nimuambie kuwa kumrudia huyo shemeji yangu ni kama kutaka kufanya mapenzi na tembo
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ni kitaa tu askari wangu
     
  12. chairman mao

    chairman mao Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mshawasha ana mshawasha wa champions league
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,546
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Jamani kitaa ndio nini? Ni talaka?
     
  14. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mie cjui labda muandishi atakuja kutuambia,ila mwenzangu wa mkoa upi?
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Kiukwel wanawake wengi, hata hapa kwenye JF wapo after money. Tafakari.
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mhh jamani mpaka huzuni....
     
  17. k

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,562
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    huyo kaka ashukuru mara mia,ajue kwamba huyo si mke,kama talaka,amuongezee.ingawa ataumia na inaweza kuchua muda,baadae atampata anaemfaa wa shida na raha.
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mwambie bro wako aachane naye, laana itamkuta huko huko pamoja na hao aliowanunua, alaa!
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Kitaa=mtaa,yaani namaanisha amuache
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Sawa Tuko nitajitahidi kutafakari na kupata suluhisho
     
Loading...