Nimrod Mkono vs Serikali


muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
"Mimi nakudai shilingi 12 ila nimenyamaza kimya nikitegemea unajipanga kunilipa. Lakini wewe unanidai shilingi 1 bila kunipa taarifa unakimbilia kutoboa masufulia yangu kwa misumari ili nisipike!!"

Nimrod Mkono vs Serikali(TRA).

Acha Picha lisonge!!.P
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
908
Likes
391
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
908 391 80
Kweli wewe ni muona mambo wacha tuone nini kitatokea.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,837
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,837 280
Mimi nakudai shilingi 12 ila nimenyamaza kimya nikitegemea unajipanga kunilipa. Lakini wewe unanidai shilingi 1 bila kunipa taarifa unakimbilia kutoboa masufulia yangu kwa misumari ili nisipike!!.

Nimrod Mkono vs Serikali(TRA).

Acha Picha lisonge!!.P
Hizo pesa anaidai TRA au serikali? Serikali na TRA ni vitu viwili tofauti.Ukitakiwa ulipe kodi na TRA huwezi kusema nina malipo yangu nilijenga barabara serikali haijanilipa!!
 
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
3,057
Likes
2,119
Points
280
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
3,057 2,119 280
Hii ndo sirikali bana.... wao wanataka tu....
 
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
3,057
Likes
2,119
Points
280
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
3,057 2,119 280
Hizo pesa anaidai TRA au serikali? Serikali na TRA ni vitu viwili tofauti.Ukitakiwa ulipe kodi na TRA huwezi kusema nina malipo yangu nilijenga barabara serikali haijanilipa!!
Theoretically ni sawa but logically and practically si sawa hasa kwa wenye mitaji midogo ya kuunga unga .... serikali itoe kazi ikiwa na uhakika wa pesa na sio kutoa kazi ikitegemea wafadhili nao wakiingia mtini basi wanao tekeleza hizo kazi wanaumia.... awamu ya 4 imeumiza wengi sana kwa utaratibu huu hasa wa mfano ulio utolea wa ujenzi....
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
Hizo pesa anaidai TRA au serikali? Serikali na TRA ni vitu viwili tofauti.Ukitakiwa ulipe kodi na TRA huwezi kusema nina malipo yangu nilijenga barabara serikali haijanilipa!!
TRA ni waviziaji miaka yote unapeleka mahessabu wanakutazama tu kisha hao wanakurupuka na kukuletea kodi ya ajabu...Sasa mkono anawaambia anaidai serikali yao Shs 12 na amekaa kimya wao wanadai shs 1 wanatoboa sufuria ...wapi na wapi ...Wahimize serikali ilipe kwanza madeni yake kisha wawe na ubavu wa kuja kudai kodi yao
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
7,693
Likes
5,745
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
7,693 5,745 280
Hizo pesa anaidai TRA au serikali? Serikali na TRA ni vitu viwili tofauti.Ukitakiwa ulipe kodi na TRA huwezi kusema nina malipo yangu nilijenga barabara serikali haijanilipa!!
Kwa hiyo TRA sio serekali !!? ama umeamua kujitoa ufahamu mchana kweupe!!?
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
7,693
Likes
5,745
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
7,693 5,745 280
Hizo pesa anaidai TRA au serikali? Serikali na TRA ni vitu viwili tofauti.Ukitakiwa ulipe kodi na TRA huwezi kusema nina malipo yangu nilijenga barabara serikali haijanilipa!!
Kwa hiyo TRA sio serekali !!? ama umeamua kujitoa ufahamu mchana kweupe!!?
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,293
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,293 280
Taratibu za kihasibu zinakinzana kimantiki.
Reflection ya figure ya huyo mdeni ipo kwenye balance sheet na cash flow ya huyo mlipa kodi na yet ana oparate business kwa faida!
Hakuna namna lazima ulipe kodi kwa mamlaka ya mapato.
Alipe kodi then akomae na huyo bad debtor(Govt)
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,837
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,837 280
Wahimize serikali ilipe kwanza madeni yake kisha wawe na ubavu wa kuja kudai kodi yao
Kwani umeambiwa kazi ya TRA ni sawa na ya Majembe Auction Mart Kukusanya madeni kwa niaba ya wateja? Kazi ya TRA ni kukusanya kodi sio kampuni ya udalali
 
E

eltontz

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
848
Likes
217
Points
60
E

eltontz

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
848 217 60
Mimi nakudai shilingi 12 ila nimenyamaza kimya nikitegemea unajipanga kunilipa. Lakini wewe unanidai shilingi 1 bila kunipa taarifa unakimbilia kutoboa masufulia yangu kwa misumari ili nisipike!!.

Nimrod Mkono vs Serikali(TRA).

Acha Picha lisonge!!.P
Accounts Separation....
 
N

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2014
Messages
2,876
Likes
739
Points
280
N

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2014
2,876 739 280
TRA ni waviziaji miaka yote unapeleka mahessabu wanakutazama tu kisha hao wanakurupuka na kukuletea kodi ya ajabu...Sasa mkono anawaambia anaidai serikali yao Shs 12 na amekaa kimya wao wanadai shs 1 wanatoboa sufuria ...wapi na wapi ...Wahimize serikali ilipe kwanza madeni yake kisha wawe na ubavu wa kuja kudai kodi yao
Kutolipa kodi ni jinai na huyo Mkono kama Mwanasheria anafahamu hilo. Alipe kodi zote pamoja na adhabu ili madai yake yashughulikiwe baada ya kuhakikiwa upya kikamilifu. Awamu iliyopita haikuwa makini katika hilo.
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
Kutolipa kodi ni jinai na huyo Mkono kama Mwanasheria anafahamu hilo. Alipe kodi zote pamoja na adhabu ili madai yake yashughulikiwe baada ya kuhakikiwa upya kikamilifu. Awamu iliyopita haikuwa makini katika hilo.
Ni kweli kabisa has a ukizingatia kuwa Serikali kukaidi kulipa Deni LA mwananchi kwa zaidi ya miaka 5 sio Jinai......Kunya anye bata akinya kuku....Ni vyema Serikali ikaacha visingizio vya awamu iliyopita aikuwa makini...Deni ni Deni linatakiwa kulipwa ...
 
LUS0MYA

LUS0MYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
243
Likes
105
Points
60
LUS0MYA

LUS0MYA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
243 105 60
Kodi lazima ilipwe...na hayo madeni yatahakikiwa kama yana ukweli na kuakisi kazi iliyofanywa....mwisho wa kuifanya serikali shamba la bi bi kwa kushirikiana na watumishi ambao si waaminifu.....
 
D

Dr Akili

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,955
Likes
2,071
Points
280
D

Dr Akili

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,955 2,071 280
Hivi Mzee Mkono ameshindwa kweli kulipa hako ka bilioni moja tu? Basi wananchi wa Musoma wamchangie mzee wetu maana ni mengi mazuri aliwatendea watu wa Musoma enzi zake za ukwasi.
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Taratibu za kihasibu zinakinzana kimantiki.
Reflection ya figure ya huyo mdeni ipo kwenye balance sheet na cash flow ya huyo mlipa kodi na yet ana oparate business kwa faida!
Hakuna namna lazima ulipe kodi kwa mamlaka ya mapato.
Alipe kodi then akomae na huyo bad debtor(Govt)
What makes you conclude that Govt is a bad debtor??
 

Forum statistics

Threads 1,238,367
Members 475,924
Posts 29,318,317