Nimpe kiasi gani kama shukrani?

Nyambi Sr

JF-Expert Member
Apr 17, 2021
805
1,000
1m even 100m unatoa hisani ya nini?
"Bosi hapewi hata Mia kwa namna yoyote we mwonyeshe bado Ni mnyonge balaa"
hawa ndio wale pesa kidogo tayari wanaza kujenga pembeni ya nyumba ya mkuu wa kazi
Ni ngumu sana watu aina hiyo kuwa na plan B yaan hawawazi Jambo la Mana na ndani ya taasisi tunawaita wanafiki walamba viatu na umbea
 

Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
2,794
2,000
Mpe 70, ni shukurani labda kama hesabu zinaruhusu umpe laki.

Everyday is Saturday............................... :cool:
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
3,620
2,000
Usimpe ela. Mwalike chakula cha usiku sehemu tulivu yeye pamoja na familia yake na ww pia kama una familia unaweza enda nayo then baadae ( baada ya kuliza kupat chakula) muite pembeni umshukuru kwa maneno tu.
 

Paul Buchira

R I P
Aug 5, 2013
1,044
2,000
Nafkri litachukuliwa kivingine...lakni fatilia uzi huu wapo watu watakupa ushauri mzuri na utajifunza kitu. binafsi 5% itatosha nayo itategemea na namna mlivyopeana kazi.
 

Siasa mbaya sana

JF-Expert Member
Nov 24, 2019
1,440
2,000
Mm kuna mzee huku kijijin kwet nilimpa deal za kuchomelea gril za dirisha na milngo almost kama 1.2m

Baada ya kazi akaninunulia k+ vant ndogo fresh tu

Ila mpaka leo ananiuliza mbona simpelekeagi kazi tena?
Mjini kua Sasa hivi unauwezo wa kununua kvant mwenyewe
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
14,358
2,000
Mm kuna mzee huku kijijin kwet nilimpa deal za kuchomelea gril za dirisha na milngo almost kama 1.2m

Baada ya kazi akaninunulia k+ vant ndogo fresh tu

Ila mpaka leo ananiuliza mbona simpelekeagi kazi tena?
😅 😅 😅 😅 😅
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
14,358
2,000
Usimpe ela. Mwalike chakula cha usiku sehemu tulivu yeye pamoja na familia yake na ww pia kama una familia unaweza enda nayo then baadae ( baada ya kuliza kupat chakula) muite pembeni umshukuru kwa maneno tu.
kuchoshana tu hukooo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom