Nimfanyaje huyu dada

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,509
2,000
Wana jf naomba ushauri. Kuna dada anafanya kazi sehemu moja inayo toa services. Ni dada mzuri, msafi, anajiheshi, anaelimu nzuri na muungwana. Tatizo Kila nikienda hiyo sehemu kupata service nakutana na vituko. Sometimes akiniona ni kama anachanganyikiwa. Siku moja nimepita hapo akawa anaongea na jamaa kwenye simu alipo niona akaweka loud speaker. Huyo jamaa alikua anamwomba amwoe na yeye akawa anakataa. Siku changia chochote nikauchuna. Siku nyingine akaniambia nimevaa vizuri kama nakuja kumwoa. Nikamshukuru kwa compliment yake lakini sikuongeza lolote. Jana sijui kapeleleza wapi akaniambia kitu ambacho alipaswa kuniambia mtu ambaye nipo naye karibu nina maana amepeleleza hadi amajua hicho kitu.
Sasa naomba masaada maana juhudi anayo fanya huyu dada, naona kama namwonea kutoonyesha any positive response. Namheshimu, i mean sijaonyesha dharau yoyote. Nifanyaje na je nimawazo yangu finyu. Note. Samahani sina maana sipendi anacho kifanya (nafurahia mno) lakini kutojua na kutokuwa makini kunaweza kunigharimu.
 

Masanilo

Platinum Member
Oct 2, 2007
22,295
1,250
Omba Mungu akuepushe na tamaa za kimwili. Wabongo wakati mwingine sijui tukoje, mdada akikuchekea tu basi anakutaka.
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,509
2,000
Omba Mungu akuepushe na tamaa za kimwili. Wabongo wakati mwingine sijui tukoje, mdada akikuchekea tu basi anakutaka.
.
Ni kweli unalo sema lakini si kirahisi hivyo. Nimekutana na wengi wanalionichekea na ni vitu vya kawaida , lakini huyo sijamwelewa.
 

Nipigie

Senior Member
Nov 2, 2010
121
0
Mie nakushauri usiende haraka. Huyo ni rafiki mzuri na wale usiwe na wazo kubwa juu yake. Unajua mambo yanabadilika, dada kukuambia anakupenda sio lazima akwambie kwa mdomo, hiyo kazi anayo ifanya izingatie na Mwombe Mungu akupe kibari. Yapo mambo ya msingi ambayo unatakiwa uangalie kama unataka kuchukua one step ahead. lakini chamsingi mwombe Mungu utapata jibu juu ya huyo dada.
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,759
2,000
Kaka upo single au? Kama ndio anza kujisogeza karibu taratibu. Labda mdada amemind swaga zako.
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,509
2,000
Mie nakushauri usiende haraka. Huyo ni rafiki mzuri na wale usiwe na wazo kubwa juu yake. Unajua mambo yanabadilika, dada kukuambia anakupenda sio lazima akwambie kwa mdomo, hiyo kazi anayo ifanya izingatie na Mwombe Mungu akupe kibari. Yapo mambo ya msingi ambayo unatakiwa uangalie kama unataka kuchukua one step ahead. lakini chamsingi mwombe Mungu utapata jibu juu ya huyo dada.
.
asante kwa ushauri mzuri.
 

klorokwini

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
8,675
1,225
na huyo mdada pia anafikiri wewe unammind kwa kujipeleka peleka hapo kwenye ka ofisi kila mara bila shuhuli ya msingi . kwa ufupi wazembe wawili mmekutana. tabu tupu
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,509
2,000
na huyo mdada pia anafikiri wewe unammind kwa kujipeleka peleka hapo kwenye ka ofisi kila mara bila shuhuli ya msingi . kwa ufupi wazembe wawili mmekutana. tabu tupu
.
No thanks!! hujaelewa, soma upya. naenda kununua service za kampuni na sio kwajili yake. kawni wewe unapokwenda gengeni pale mtaani pako ni kijipendekeza??
 

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
390
0
kwanza mwanaume haringi au kujishaua, wanawake watakuchukia ukiwa hivi pili una condoms? tatu opportunity dance with the one on the dance floor, ingia kula kitu kama size yako
anza mkataba, ndio mwanaume anatakiwa kuwa, hakuna mapenzi siku hizi watch out, kitu kikiwa kinakufaa kiweke ndani au hakifai sepa, kata mawasiliano, acha mapenzi hayapo, usipoteze muda, ukazani ni ww mwenyewe umemwona, kula tambaa kama hafai ciao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom