Nimewajibu CHADEMA mkutano wa Mbozi, tutaimaliza CHADEMA kwa mikono yetu

  • Thread starter Mtela Mwampamba
  • Start date

Status
Not open for further replies.
M

Mtela Mwampamba

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
537
Likes
11
Points
35
Age
36
M

Mtela Mwampamba

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
537 11 35
Wana Jf "MWIBA HUTOKEA ULIPOINGILIA"
Napenda kutoa shukrani zangu za dhati kabisa kabisa kwa wanambozi,chama dume chama cha mapinduzi kwa mkutano mkubwa na wakihistoria nilioufanya jana nikiwa nimeongozana na Jemedali wa kisiasa comrade Mwigulu Nchemba,Juliana Shonza na viongozi wengine.

Wanambozi mmewajibu vijana wa CHADEMA na viongozi wao kuwa Mbozi ni ardhi ya watu waelewa na sio kitoweo cha wajinga.

Nimefanya mkutano kuwajibu wale wote wanaokesha mitandanoni kujifurahisha eti Mbozi hakuna CCM,eti Mbozi kuna CHADEMA. Mimi ndio nimeipeleka CHADEMA Mbozi,na kwa mikono yangu naiua CHADEMA Mbozi

"If u can just Join the game and feel the taste of Mwampamba"

Tumeshawaonesha CHADEMA kwamba CCM ni zaidi yao,hatuwezi kupambana na sisimizi kwenye uga wa siasa.

Juliana Shonza na mimi tutaitumikia CCM kwa nguvu zetu zote na kwaakili yetu yote tena kwa kujitolea.


Kilichonishangaza ni kuona sioni hata kija wa CHADEMA aliyesogelea,Niliishia kubebwa na kupandishwa jukwaani.siasa hatufanyi mitandaoni vijana wa chadema,Kukesha kwenye keyboard sio Field.
ID YA MPEPO(IMEVUMISHA UONGO WA WAZI KABISA KWAMBA MTELA MWAMPAMBA NIMESHUSHWA JUKWAANI.NK)
H
I
I ID siku zote imekuwa ikitumika kuchafua jina langu,na mhusika wake namjua na ndiye aliyezunguka mikoani nilipokuwa chadema kwenda kunichafua,na alifika mbozi kutengeneza mazingira ya kuandaa vijana walete vurugu lakini wanambozi si kitoweo cha wajinga wamemtosa na nidhani yeye ndiye aliletewa vurugu.
Imemuuma sana kuona umati ule,Namna mkutano ulivyokuwa mkubwa.Pole sana Mpepo,mwambie dr.slaa mimi naitwa Mtela allam mwampamba jiwe walilowakataa waashi sasa jiwe kuu la PEMBENI.
Nakanusha kabisa kabisa hakuna vurugu wala dalili yoyote ile ya uwepo wa hizo vurugu walizozizoea chadema.mkutano ulimalizika kwa amani kabisa,sasa nipo Mkoa wa pwani tayari kwa kazi ya kichama.
CHINI
Baba mzazi mzee Mwampamba akirudisha takataka za chadema mbele ya Jemedari Mwigulu Nchemba nyumbani mlowo.

Mzee Allam Mwampamba akiwa ndiye muasisi wa vyama vingi wilayani mbozi ameamua kauchana na siasa za majungu,kinafiki za chadema na kujiunga na CCM.Amesema ni bora viya ya kupambana na mafisadi kuliko vita ya ukabila,umwagaji damu na ukdanda ndani ya hivi vyama vya upinzani(CDM0




 
Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
1,470
Likes
172
Points
160
Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
1,470 172 160
ha ha wapi Cobra Ben Saanane weka mbali na ZZK
 
Last edited by a moderator:
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Usaliti unakutesa sana, vipi, ulienda kumsalimu mama yako mzazi, ambaye ni diwani wa CHADEMA viti maaluma? Mshua nae vipi bado analilia uanachama wa CHADEMA? ni kwanini usimshawishi ahamie CCM kuliko kuing`ang`ania CHADEMA?
 
N

NDESALUCHO

Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
32
Likes
1
Points
0
N

NDESALUCHO

Member
Joined Oct 22, 2010
32 1 0
Nimeamini siasa unayofanya hakuna atakaye kuamini kwa staili yako hii. Hukuipeleka CHADEMA mbozi ila watu walipenda sera na sio wewe. Vijana mnajirahisha sana kwa kuchumia tumbo.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Likes
534
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 534 280
Siasa ni VITENDO...
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
safi sana,kidumu chama cha mapinduzi! mwenye wivu na ajinyonge
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Hahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaa.
CCM safiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

Mkuu Mtela Mwampamba kuna story zipo humu ndani na nnatumai umeziona eti umepigwa mawe mbozi,Ebu tuthitishie hi mkuu.

VIVA CCM,VIVA MA COMRADE WETU!
 
Last edited by a moderator:
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
tanzania kazi ipo, kama kunawatu bado wanashabikia CCM. na mbaya zaidi unakuta watu wana hongwa kwa vitu vya kipuuzi kabisa.Naililia nchi yangu Tanzania, lini tutatoka katika ujinga wa mawazo?
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,026
Likes
5,727
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,026 5,727 280
Mkuu, mlitumia sh ngapi kuwasomba watu kuwaleta kwenye mkutano kisha kuwarudisha makwao?
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
11
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 11 35
Mmmh!! Kwa kutumika huku lazima c****m ipasuke!! Vijana jitambueni hii ni aibu!!!!
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,787
Likes
3,110
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,787 3,110 280
mumejitahidi mkuu ila musiishie kuotukana CDM na kujivunia kubebwa,timizeni ahadi za chama chenu maisha yetu ni magumu sana huku uraiani na ninaamini CDM sio wanaosababisha bali ni usimamiaji mbovu wa rasilimali zetu chini ya chama chako ni mchango wangu kwenu mkuu,nasema hivi maana mke wa rafiki yangu amefariki kwa matatizo ya kujifungua na kila nikiangalia hali ya hoapital zetu kwa upande wa wamama wajawazito hali zao si nzuri so,nikiwaona munadili sana na CDM badala ya sisi wananchi roho inaniuma.....ni hayo tu.
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Jipimeni muone mmepanda ama mmeshuka kwa Nyomi hii na ile ya kubeba watu?

 
M

mawenge

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
285
Likes
1
Points
35
M

mawenge

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2012
285 1 35
Hii nchi watu wapo kicomedy comedy tu, things arent taken seriously.
SASA hivyo si vitupu.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,697
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,697 280
Safi sana Mwampamba, kuna jamaa wa Bavicha walikuwa wanataka picha.
 
F

FUHRER

Senior Member
Joined
May 29, 2013
Messages
101
Likes
324
Points
60
Age
31
F

FUHRER

Senior Member
Joined May 29, 2013
101 324 60
Believe nothing you hear from politician,
Believe half of what you see politician does.
 
B

bitete

Senior Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
104
Likes
1
Points
35
B

bitete

Senior Member
Joined Jan 17, 2013
104 1 35
Napenda kutoa shukrani zangu za dhati kabisa kabisa kwa wanambozi,chama dume chama cha mapinduzi kwa mkutano mkubwa na wakihistoria nilioufanya jana nikiwa nimeongozana na Jemedali wa kisiasa comrade Mwigulu Nchemba,Juliana Shonza na viongozi wengine.

Wanambozi mmewajibu vijana wa CHADEMA na viongozi wao kuwa Mbozi ni ardhi ya watu waelewa na sio kitoweo cha wajinga.

Nimefanya mkutano kuwajibu wale wote wanaokesha mitandanoni kujifurahisha eti Mbozi hakuna CCM,eti Mbozi kuna CHADEMA. Mimi ndio nimeipeleka CHADEMA Mbozi,na kwa mikono yangu naiua CHADEMA Mbozi

"If u can just Join the game and feel the taste of Mwampamba"

Tumeshawaonesha CHADEMA kwamba CCM ni zaidi yao,hatuwezi kupambana na sisimizi kwenye uga wa siasa.

Juliana Shonza na mimi tutaitumikia CCM kwa nguvu zetu zote na kwaakili yetu yote tena kwa kujitolea.


Kilichonishangaza ni kuona sioni hata kija wa CHADEMA aliyesogelea,Niliishia kubebwa na kupandishwa jukwaani.siasa hatufanyi mitandaoni vijana wa chadema,Kukesha kwenye keyboard sio Field.
CHINI
Baba mzazi mzee Mwampamba akirudisha takataka za chadema mbele ya Jemedari Mwigulu Nchemba nyumbani mlowo.

Mzee Allam Mwampamba akiwa ndiye muasisi wa vyama vingi wilayani mbozi ameamua kauchana na siasa za majungu,kinafiki za chadema na kujiunga na CCM.Amesema ni bora viya ya kupambana na mafisadi kuliko vita ya ukabila,umwagaji damu na ukdanda ndani ya hivi vyama vya upinzani(CDM0





"If u can just Join the game and feel the taste of Mwampamba"

And you taste good too....lol
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Ulivyoshushwa Jukwaani kama mwizi kule Mbulu mbona hukuleta JF.
Ndio mkutano pekee waliobahatisha kuwa na wasikilizaji wengi.
Siku 5 matangazo, Wanambeya wakataka wakasikilize kilichotangazwa siku zote hizo.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878