Nimeumwa na nge, kuna haja ya kutumia dawa? Naomba msaada wenu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeumwa na nge, kuna haja ya kutumia dawa? Naomba msaada wenu

Discussion in 'JF Doctor' started by Eddy Love, Dec 24, 2011.

  1. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 12,877
    Likes Received: 6,320
    Trophy Points: 280
    Toka ning'atwe nmekuwa na mashaka naweza dhurika
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    ayaaaa....aisee pole sana....nasikia hilo dudu lina sumu....hebu jaribu kucheck na doc....ila hata hapa unaweza saidiwa....vuta subra.....
     
  3. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 12,877
    Likes Received: 6,320
    Trophy Points: 280
    haya kaka ndo nasubiri ushauri
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mbona umekimbilia kusema "kaka" wakati jina tu 'preta' labda "she"
     
  5. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 12,877
    Likes Received: 6,320
    Trophy Points: 280
    me cjajua kama she
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kung'atwa na nge miaka kadhaa iliyopita, maumivu yake hayakua ya kitoto. Ila yaliisha yenyewe na sikupata tatizo lolote baada.

    Kama unaona hali yako sio nzuri masaa baada ya kuumwa fikiria kumuona daktari.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    hujaumwa na nge wewe, ungeumwa na nge usingekua hapa unadetermine kama ni he au she
     
  8. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 12,877
    Likes Received: 6,320
    Trophy Points: 280
    unamatatzo ya akili wewe cjakuambia ukomenti wapo wenye busara watanipa ushauri
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    dogo una shida kubwa sana, kitu usichotkaa watu wacomment ongea na mamako au shangazi yako kwako, once you go JF, you have gone public and you gonna interact with public... umeumwa na nge unabishana na watu

    kama unaona watu wamepiga bati jua kwamba unafuka .... muume basi na wewe huyo nge aje na yeye JF apost kwamba ameumwa na kimavi anataka ushauri.... if you were dead serious you'd be in hospital right now

    kakojoe ulalle, Nyambaff wahed
     
  10. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 12,877
    Likes Received: 6,320
    Trophy Points: 280
    thanx u nmekuelewa
     
  11. m

    malimi katoro JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2015
    Joined: Mar 31, 2015
    Messages: 341
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Pole mkuu!
     
  12. Rai Pazzy

    Rai Pazzy JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2015
    Joined: Jul 6, 2015
    Messages: 405
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    tumia kitunguu saumu
     
  13. Nyanda Dindai

    Nyanda Dindai JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2015
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 723
    Likes Received: 846
    Trophy Points: 180
    Wewe tangu 2011 leo 2015 inakaribia 2016 ndo umekumbuka kumpa pole
     
  14. LIKE Niku ADD

    LIKE Niku ADD JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2015
    Joined: Jul 21, 2014
    Messages: 3,422
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    hahahah watu hawaishi visa humu
     
  15. Mfalme Daud

    Mfalme Daud Senior Member

    #15
    Sep 18, 2015
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Duh@@@!! Cjui nani ameifufua hii thread!!
     
  16. Doto Dotto

    Doto Dotto JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2015
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 2,176
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu nami nakuunga mkono huyo kaumwa na nge, kwanza hata cm asingeinua ilipo angekuwa anapiga mayowe unachezea nge wewe! Me nishawahi kuumwa na huyo mdudu ni balaa maumivu yake yan sijui niyalinganishe na nn ni makali hatari
     
Loading...