Nimeumia sana,nimesikitika sana,nimefadhaika sana!...


N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Likes
19
Points
35
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 19 35
Wapenzi leo siku yangu imeisha vibaya kweli,baada ya kazi nikawa nimekumbuka song flan hivi la Westlife maaana mi ni

shabiki wao toka kitambo enzi za cost to cost hadi Lighthouse.Sasa hilo song ninalo kwenye tape na walkman yangu

ninaiona mzigo ikabidi niutafute Youtube hapo ndy balaa lilipoanzia si nikakutana na hii heading Congratulations Mark

and Kevin!(Engaged)!
ilinishtua Mark ninajua ni star wa Westlife sasa Kevin tena engaged basi sikujari sababu

mawazo yangu yalikuwa kwenye hilo song nilipolipata ndy ikabidi nirudi kwenye hy video nione huyo kevin ni msichana

au mvulana na hiyo engagement gani?...

Mama yangu wee!... nikakuta jamaa kumbe anamahusiano na shoga duh,hata sikuamini ikabidi nigoogle kama kawa ndy

nikapata hizo data vizuri na pia kumbe jamaa waliachana mwaka jana baada ya kudumu miaka 6.

Sasa chakushangaza wakati mm ninasikitika huyu jamaa kujihusisha na mambo hayo nikakuta mamia ya watu

wanasikitika kwa comments zao baada ya Mark kutangaza kwenye tweeter kwamba ameachana na Kevin aiseee.

Ninawapenda sana hawa jamaa japokuwa sikuwa ninafatilia saana mambo yao binafsi zaidi ya majina yao na

kinachoendelea kwenye Band.

Kwakweli hizi habari zimenichosha mno hata wimbo wangu nimeshindwa kuusikiliza!............
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,843
Likes
2,300
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,843 2,300 280
Aaah mi nilikuwa hatua za mwisho kumalizia series za "how I met your mother" kuna jamaa humo anachekesha balaa anatongoza kila mwanamke,yani ye ndo kidume mle,anaitwa Barney jina la usanii jina halisi Neil Harris Patric,kuja kusoma habari zake kumbe shoga na ameolewa,nimekatika mpka nimekosa kuangalia ham ya series mpaka leo
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Aaah mi nilikuwa hatua za mwisho kumalizia series za "how I met your mother" kuna jamaa humo anachekesha balaa anatongoza kila mwanamke,yani ye ndo kidume mle,anaitwa Barney jina la usanii jina halisi Neil Harris Patric,kuja kusoma habari zake kumbe shoga na ameolewa,nimekatika mpka nimekosa kuangalia ham ya series mpaka leo
Barney Stinson, sikuamini kuwa Jamaa ni Chakla aisee. Lege, wait for it........... Ndaryyyyyyyyyyyyy!!!!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
makubwa! Madogo yana afazali.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,635
Likes
1,098
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,635 1,098 280
Ukistaajabu ya wazungu utayaona ya Shetani.
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Likes
19
Points
35
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 19 35
Mkuu inasikitisha sana yaani hata mood linaisha kabisa la kuwa fan wake!
Aaah mi nilikuwa hatua za mwisho kumalizia series za "how I met your mother" kuna jamaa humo anachekesha balaa anatongoza kila mwanamke,yani ye ndo kidume mle,anaitwa Barney jina la usanii jina halisi Neil Harris Patric,kuja kusoma habari zake kumbe shoga na ameolewa,nimekatika mpka nimekosa kuangalia ham ya series mpaka leo
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Likes
19
Points
35
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 19 35
Mbona hyo kitu ipo wangu mi ninayo auto reverse huwa ninaitumia sana nikiwa naenda safari za mbali km mikoani kwetu huko cku 3 kwa treni.
dah....mkuu....hiyo kitu kwa red hapo bado inaekzisti.......
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
MI huwa nasikiliza nyimbo za Elton John (Sir, Sick) kwa masikio matatu...muziki nautaka.....mtu mwenyewe sasa....daaaamn
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Likes
19
Points
35
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 19 35
Huyo jamaa mi nilishaacha kumwita sir kitambo sana,nasikia anamtoto mmoja anategemea wapili hivi karibuni.Jamani dunia inamambo!
MI huwa nasikiliza nyimbo za Elton John (Sir, Sick) kwa masikio matatu...muziki nautaka.....mtu mwenyewe sasa....daaaamn
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Likes
19
Points
35
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 19 35
Dah zimenisumbua sana hizi walkman nikienda dukani sony walkman mpya nikaambiwa laki na nusu duh,nitaitoa wapi mm!.Nikaja kupata duka moja la used kariakoo nikapata sony ya ukweli sana kila mtu akiiona lazima aishangae
Mie ninayo tena ya Sony....
 

Forum statistics

Threads 1,235,379
Members 474,523
Posts 29,220,445