Nimetupa Jiwe Gizani Nimesikia Uwii Humu Jf.

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,696
2,000

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Sep 13, 2013
3,773
2,000
Kaja hapa jukwani kujisifia kuwa kawafuata inbobo kawachamba mpaka mmeomba poo! Mtoto wa kike alikuwa kachefukwa leo... Jamani, guseni maslahi mengine, ila ndoa hapana. Hamjui watu wamestrugle vipi mpaka wamewekwa ndani, leo hii mnataka muwavunjie ndoa zao? Ndoa tamu wewe!
Nimemiss mtanange kumbe

nani tena hao wamechafukwa roho mpaka jic ika-don't
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom