Nimetumwa Nguo Chafu Ya Adui Yangu Nitaipataje?

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Wadau Wenzangu Wa Mambo Ya Jadi Nimepitapita Maeneo Flani Nimetumwa Nguo Yake Chafu Yenye Jasho Nitaipataje Maana Nitahangaika Nae Miaka Na Miaka Mpaka Akione Cha Mtema Kuni.Sitakubali Kushindwa.
 

runna

JF-Expert Member
Sep 6, 2014
336
1,000
Mtongoze Mke wake au mume wake then umteke kwa mapenzi ya Visiwa vya shelisheli, Kupitia huyo utapata nguo yake chafu ya Adui ako
 

DEMBA

JF-Expert Member
May 10, 2012
8,310
2,000
duuh!! bora ingekuwa safi ungesubiri afue, uibe kwenye kamba. sasa chafu utaitoa wapi yarabi toba!....waganga wehu kweli.
 

CCNP Engineer

JF-Expert Member
Apr 13, 2017
460
1,000
Hatimaye leo nimepata mwenye shida kama yangu..
Mimi kuna jamaa kanitapeli Laki 5 zangu.. Nikaweka uzi hapa kuwa Natafuta mtaalamu wa mambo ya jadi. Sikufanikiwa.
Jamaa aliacha nguo zake kadhaa getto kwangu. Hivo mkuu nielekeze huyo mtaalamu nikamuone
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
No Retreat No Surrender Nikianzisha Vita Yangu Hairudi [HASHTAG]#revenge[/HASHTAG] Ni Sehemu Ya Life Yangu Na Wala Sijutii My Heart Will Be Free After Saying [HASHTAG]#missioncompleted[/HASHTAG].
 

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,411
2,000
Waganga wana mambo yaani wanaagiza vitu vyenye ugumu tu ili kumkomoa mteja wake
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Hatimaye leo nimepata mwenye shida kama yangu..
Mimi kuna jamaa kanitapeli Laki 5 zangu.. Nikaweka uzi hapa kuwa Natafuta mtaalamu wa mambo ya jadi. Sikufanikiwa.
Jamaa aliacha nguo zake kadhaa getto kwangu. Hivo mkuu nielekeze huyo mtaalamu nikamuone
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom