Nimetumiwa ujumbe kwenye sim yakuwa nizime simu kati ya saa 6:30 na 9:30 kisa mionzi leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetumiwa ujumbe kwenye sim yakuwa nizime simu kati ya saa 6:30 na 9:30 kisa mionzi leo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba Mchungaji, Oct 9, 2012.

  1. B

    Baba Mchungaji Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu siku ya leo na usiku huu nimetumiwa SMS ya kuwa
    ``Leo usikusaa 6:30 na saa 9:300 Miale ya Cosmo itaingia duniani kutoka sayari ya mars. Hivyo zima simu yako usiku na iweke mbali nawe usilale nayo kwa sababu ni miale hatari. Chanzo cha habari ni NASA BBC NEWS Tafadhali wape taarifa wengine.''

    ujumbe umekaa hivyo kwahiyo aliyeona atujuze zaidi au anieleze kama siyo kweli
    Nawasilisha!
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,891
    Likes Received: 5,140
    Trophy Points: 280
    Uongo huo

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,758
    Likes Received: 4,013
    Trophy Points: 280
    we umetumiwa leo!!!wengine toka jana na siku isha pita!
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiyo msg huwa inazunguka zunguka kwa watu wengi ni uwongo huo,
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mie nilitumiwa wiki tatu zilizopita na hakuna kilichotokea
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,688
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    Mimi nilitumiwa Jan 2012 same same msg....sasa wewe amua utakavyopenda....mionzi haiwezi pita kwenye radio waves....ambazo zina magnets
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,922
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Mm niliusubiri muda huo kati ya saa 6 hadi saa 9 usiku tena nje na na simu 3 hakuna kitu hiyo
     
Loading...