...Nimetumia Saa 1:15 kutembea Kutoka K/KOO TO K/mwisho...


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
Sikuwa na Mchezo baada ya kumaliza shughuli zangu Kariakoo...niliamua kutembea kutoka K/koo mpaka kimara Mwisho....muda niliotumia ni Saa limoja na dakika 15....

...fitest for the fist...
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Points
225
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 225
Iwe mara kwa mara hautaumwa cholestral maana utakuwa unachoma mafuta ya kutosha.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,428
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,428 2,000
Mmmmh, kwa hiyo wewe umetangulia magari, lol ila ni mbali mno jamani.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Sikuwa na Mchezo baada ya kumaliza shughuli zangu Kariakoo...niliamua kutembea kutoka K/koo mpaka kimara Mwisho....muda niliotumia ni Saa limoja na dakika 15....

...fitest for the fist...
Week hii nzima hata ukipewa hutaweza tehe tehe, hongera sana.

Ila kama ni mazoezi poa lakini kama ni wale jamaa ambaye anasaga rhumba toka G/Mboto - Posta ambapo nauli ni 600 pamoja na kugeuka na gari anafika Posta ananunua soda ya 600 (I'm joking).
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,158
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,158 2,000
Huo mda ni ngumu kumesa kaka!! Hata Ubungo lzm utumie not less than 2hrs...
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Chit-Chat at work.
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Points
195
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 195
Hongera mwenzetu utakua utahatua kama za ashuae!....
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,121
Points
1,250
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,121 1,250
Sidhani kama ni kweli aisee mbona ni mbali sana wajameni kha!!!
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Lazma uote vistogimbi
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,453
Points
1,225
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,453 1,225
Duh... Unauhakika kweli hukupata hata lifti hapo kati? Maana hiyo time...! Labda kama ulikuwa mchaka mchaka mwanzo mwishoo
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
ndo naamka nilifika na kulala.....e bwana si mbali ki ivyo sema mazoea ndo yameharibu watu
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
Duh... Unauhakika kweli hukupata hata lifti hapo kati? Maana hiyo time...! Labda kama ulikuwa mchaka mchaka mwanzo mwishoo
Hapo ni pumzi na Na ukakamavu wa mwili...
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,158
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,158 2,000
Si kweli....mzee huo ndo muda niliotumia...
Hata husain bolt hawezi bwana!! Huo mda mdogo sana maana kutoka k/ko mpaka kimara kama km 10 hv ambayo ni 10,000m kwa saa 1 15mins maana dkk 75 that means ulikua unatembea 134m kwa dakika ambayo haiwezekani
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,121
Points
1,250
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,121 1,250
Hata husain bolt hawezi bwana!! Huo mda mdogo sana maana kutoka k/ko mpaka kimara kama km 10 hv ambayo ni 10,000m kwa saa 1 15mins maana dkk 75 that means ulikua unatembea 134m kwa dakika ambayo haiwezekani
Wazee wa namba utawajua tu umekalukulate mpaka nimechoka mie maana mie na hesabu ni ziro kabisa dah we mkali
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,977
Points
1,500
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,977 1,500
Hata husain bolt hawezi bwana!! Huo mda mdogo sana maana kutoka k/ko mpaka kimara kama km 10 hv ambayo ni 10,000m kwa saa 1 15mins maana dkk 75 that means ulikua unatembea 134m kwa dakika ambayo haiwezekani
Na ina maana alikuwa anatembea Mita 2.2 kwa Sekunde. Ngumu kumesa!
Kwamba inawezekana nakubaliana naye, ila hilo suala la muda angejaribu kuongeza kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top