Nimetimiza mwaka mmoja JF


Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
Siku kama ya leo mwaka jana ndipo nilijiunga na JF kwa mara ya kwanza. Ninapenda kuchukua wasaa huu kuwashukuru wanaJF wote kwa upendo na uvumilivu mkubwa mliouonyesha kwangu katika kuchangia maada zangu. Ni vigumu sana kuwashukuru wana JF wote kwa kuwa ni wengi sana, zaidi ya 20000 na wote walikuwa na mchango mkubwa katika kuniwezesha kuendelea kuwa member wa JF na kuweka post zaidi ya 1000. Lakini kwa uchache tu nitapenda kuwashukuru: ACID, Mch. MASANILO, KIRANGA, Fidel80, KATAVI, PDIDY, PRETA, WOFSUBSTANCE, M/KIJIJI, NYANI NGABU, AFRODENZI, FIRST LADY, MUKANDARA, QUININE, MALARIA SUGU, JEYKEYWAKWELI, ABDURULAHM, THE BOSS, PAULS na wengine wengi sana kwa changamoto ambazo mmekuwa mkinipa katika posts ninazoweka.

Mwingine ninayependa kumshukuru katika namna ya pekee sana ni Invisible. Siamini kama siku zote nimekuwa nikiweka posts nzuri. Lakini invisible na moderator wengine wamekuwa wavumilivu sana. Kwa muda wa mwaka mzima sikupata ban wala onyo. Thanks wakuu. Nitajitahidi kuendelea kufuata sheria na taratibu za JF kwa umakini

Lakini wapo ambao kwa sababu moja au nyingine tulishindwa kukubaliana: wapo ambao tulipishana kwa wazi na wapo ambao inawezekana waligugumia kimoyomoyo bila kusema. Kwa namna yoyote ile tuliyotofautiana nawaombeni radhi kwa dhati kabisa, na ninaahidi kupunguza kasi ya kuwaudhi katika mwaka huu mwingine ninaoanza.
 
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2010
Messages
685
Likes
0
Points
33
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2010
685 0 33
Keep it up!! but you forget to mention Fidel80
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
Keep it up!! but you forget to mention Fidel80
Very true DaMie, kwa kweli Fidl80 nadhani amesahaulika kwa bahati mbaya tu. Ni mtu mhimu sana katika mafanikio yangu. Thanks DaMie kwa kunikumbusha
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
Mkuu mimi nimekusamehe kabisaa kwa kutonilusha hapo!
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
Usijali nipo hapo kwa wengineo hao
Mkuu Fidel80, kwa kweli ulipaswa utajwe, nafikiri ni bahati mbaya tu nilikusahau. Hatimaye nimeongeza jina lako. Mchango wako ulikuwa ni mhimu sana.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
Mkuu mimi nimekusamehe kabisaa kwa kutonilusha hapo!
Ha ha ha!! Henge, usijali mkuu. Upo katika kumbukumbu zangu lakini mpo wengi sana. Ningeweza kujaza ukurasa mzima wa watu mhimu kama ninyi:teeth:
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
ha ha ha!! Henge, usijali mkuu. Upo katika kumbukumbu zangu lakini mpo wengi sana. Ningeweza kujaza ukurasa mzima wa watu mhimu kama ninyi:teeth:
poa mkuu tupo pamoja sana!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
: ACID, Mch. MASANILO, KIRANGA, Fidel80, KATAVI, PDIDY, PRETA, WOFSUBSTANCE, M/KIJIJI, NYANI NGABU, AFRODENZI, FIRST LADY, MUKANDARA, QUININE, MALARIA SUGU, JEYKEYWAKWELI, ABDURULAHM, THE BOSS, PAULS na wengine wengi sana kwa changamoto ambazo mmekuwa mkinipa katika posts ninazoweka.


Lakini wapo ambao kwa sababu moja au nyingine tulishindwa kukubaliana: wapo ambao tulipishana kwa wazi na wapo ambao inawezekana waligugumia kimoyomoyo bila kusema. Kwa namna yoyote ile tuliyotofautiana nawaombeni radhi kwa dhati kabisa, .
Mkuu, nambie, mimi niko kundi hilo la Bluu, au RED?......ni lazima tujichunguze bana!
Lakini Mkuu wangu hongera sana kwa mafanikio hayo...Kuna mengi sana tumejifunza toka kwako, na napenda nikwambie kuwa hakuna binadamu asiye na umuhimu katika Jamii yoyote!...Hata mwizi anakufunza kuwa makini!..right?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
Mkuu, nambie, mimi niko kundi hilo la Bluu, au RED?......ni lazima tujichunguze bana!
Lakini Mkuu wangu hongera sana kwa mafanikio hayo...Kuna mengi sana tumejifunza toka kwako, na napenda nikwambie kuwa hakuna binadamu asiye na umuhimu katika Jamii yoyote!...Hata mwizi anakufunza kuwa makini!..right?
WEWE PAKA HATA MIMI NAKUWEKA KWENYE RED (jock)
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
Mkuu, nambie, mimi niko kundi hilo la Bluu, au RED?......ni lazima tujichunguze bana!
Lakini Mkuu wangu hongera sana kwa mafanikio hayo...Kuna mengi sana tumejifunza toka kwako, na napenda nikwambie kuwa hakuna binadamu asiye na umuhimu katika Jamii yoyote!...Hata mwizi anakufunza kuwa makini!..right?
Mkuu Pakajimmy, bila hiyana kabisa upo kundi la bluu. Wale ambao hatukuwahi kukwazana. Shukurani sana kwa changamoto uliyonipa. Nafikiri umeona kwenye list ya niliowashukuru, hata Malaria Sugu na Jeykeywakweli wamo, japo sikuwahi kukubaliana nao hata siku moja kimtizamo. Lakini nimewashukuru kwa kuwa ubishi wao ulinifanya niongeze idadi ya posts.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
WEWE PAKA HATA MIMI NAKUWEKA KWENYE RED (jock)
Afu Henge wewe hupendi kunitafuta tu wewe...Mi nduguyo kabisa ati!...Shauri yako bana...
Mambo vp lakini?...Wikiendi ndo inasogea hivi..unakula wapi?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
afu henge wewe hupendi kunitafuta tu wewe...mi nduguyo kabisa ati!...shauri yako bana...
Mambo vp lakini?...wikiendi ndo inasogea hivi..unakula wapi?
mkuu itabidi nikutafute! Tuongee zaidi mkuu!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
. Lakini kwa uchache tu nitapenda kuwashukuru: ACID, Mch. MASANILO, KIRANGA, Fidel80, KATAVI, PDIDY, PRETA, WOFSUBSTANCE, M/KIJIJI, NYANI NGABU, AFRODENZI, FIRST LADY, MUKANDARA, QUININE, MALARIA SUGU, JEYKEYWAKWELI, ABDURULAHM, THE BOSS, PAULS na wengine wengi sana kwa changamoto ambazo mmekuwa mkinipa katika posts ninazoweka.
[/B].
Hebu nifafanulie huyo hapo kwenye red unamshukuru kwa lipi haswa??
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
264
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 264 180
Hongera sana kwa birthday yako
 

Forum statistics

Threads 1,205,688
Members 458,032
Posts 28,202,832