Nimetapeliwa laki moja kwa tamaa zangu mbaya

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,919
2,000
Kumbe jana nimeingizwa choo cha kike na ujanja wangu wote.

Ilikua hivi nilikua bar alafu nilikuwa mitungi, akaja jamaaa alikuwa na shida ya laki moja ila yeye alikuwa na euro 200.

Kwa tamaa yangu mimi nkachukuaa ilw euro 200 nkampa laki nikjua nimempata.

Leo asubuhi naenda kuichenji kumbe ile hela fafa kanjanja. Ahhhh yani mimi mtoto wa town alafu mjanja nimeingizwa kingi hivi hivi kweli tamaa imeniponza.

Jana nimeingizwa choo cha kike nimeona niwajulishe wanajf humu ili asije mwingine akalizwa kama mimi.
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,752
2,000
nawewe tafuta boya mwenzio umbambikie ila angalia asikushtukie akupe kichapo non-stop,..
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,185
2,000
Una hakina wewe ni mtoto wa mjini?,kweli unatapeliwa kizembe hivi kweli?...pole sana mkuu..
 

Mashaxizo

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
6,712
1,225
Kumbe jana nimeingizwa choo cha kike na ujanja wangu wote.

Ilikua hivi nilikua bar alafu nilikuwa mitungi, akaja jamaaa alikuwa na shida ya laki moja ila yeye alikuwa na euro 200.

Kwa tamaa yangu mimi nkachukuaa ilw euro 200 nkampa laki nikjua nimempata.

Leo asubuhi naenda kuichenji kumbe ile hela fafa kanjanja. Ahhhh yani mimi mtoto wa town alafu mjanja nimeingizwa kingi hivi hivi kweli tamaa imeniponza.

Jana nimeingizwa choo cha kike nimeona niwajulishe wanajf humu ili asije mwingine akalizwa kama mimi.

Mkuu hauwezi kuwa mjanja bila kutapeliwa kiuzembe!

Nakumbuka nilijiona mjanja kwa kuzaliwa na kukulia town! One day nikaamua kwenda kutembea kijiji fulani, nilijiamini sana na kuwachukulia watu wa vijijini ni washamba, Mwee!
Walinii soko nzoba mpya niliyoipeleka kwa ajili ya ndugu yangu!

Niliishia kucheka tu! Teh teh teh!
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,969
2,000
Yani amtu anakuja na laki mbili alafu anakwambia umpe laki moja ili akupe zile laki mbili. na wewe hustuki!!
 

Prince Hope

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
2,159
1,225
Kumbe jana nimeingizwa choo cha kike na ujanja wangu wote.

Ilikua hivi nilikua bar alafu nilikuwa mitungi, akaja jamaaa alikuwa na shida ya laki moja ila yeye alikuwa na euro 200.

Kwa tamaa yangu mimi nkachukuaa ilw euro 200 nkampa laki nikjua nimempata.

Leo asubuhi naenda kuichenji kumbe ile hela fafa kanjanja. Ahhhh yani mimi mtoto wa town alafu mjanja nimeingizwa kingi hivi hivi kweli tamaa imeniponza.

Jana nimeingizwa choo cha kike nimeona niwajulishe wanajf humu ili asije mwingine akalizwa kama mimi.

Napata mashaka kidogo!

Kama katika mazingira hayo unaingizwa mkenge, je kwenye hii biashara ya viwanja unayoifanya hali itakuweje?

Ref:

https://www.jamiiforums.com/matangazo-madogo/652544-viwanja-viwanja-kigamboni.html

https://www.jamiiforums.com/matangazo-madogo/652280-viwanja-viko-surveyed-tayari.html


I doubt!!!!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom