Nimetafuta ajira nimeipata kwenye kampuni la wahindi ila hiyo kazi, ushauri

savage94

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2018
Messages
443
Points
1,000

savage94

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2018
443 1,000
Dah mkuu umenikumbusha mbali, beat zao ni kuwa unakuwa msambazaji wa bidhaa. Kuna kipindi nilimalizaga form six nipo kitaa Moro nikaomba hiyo kazi. Siku ya kwanza nikazunguka na jamaa hadi jioni misele ya kutosha kwenye maofisi ya watu. Siku ya pili tupo mtaani nikakutana na madem wananifahamu kindakindaki. Nilijifunika na beseni lakini walishaniona. Tulivyopishana tu nikampa vyombo vyote yule mwalimu wangu na sikurudi tena!!!
kuwa mwanaume kazi sana! Mpaka unakuja kutoboa ni story ndefu
 

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,788
Points
1,225

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,788 1,225
Hadi umekuja kuuliza hapa nadhani umeikubali kwa asilimia kubwa kofia ya plastiki nakushauri kitu kimoja, ifanye kwa muda mfupi sana upate uzoefu flani halafu uiache, baadae utumie uzoefu huo kufanya biashara yako....kama unahitaji mawazo ya biasha utapata . Sikushauri uifanye zaidi ya mwezi mmoja hata ukipewa ofisi itakulemaza
 

kofia ya plastiki

Senior Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
142
Points
250

kofia ya plastiki

Senior Member
Joined Jun 9, 2019
142 250
Hadi umekuja kuuliza hapa nadhani umeikubali kwa asilimia kubwa kofia ya plastiki nakushauri kitu kimoja, ifanye kwa muda mfupi sana upate uzoefu flani halafu uiache, baadae utumie uzoefu huo kufanya biashara yako....kama unahitaji mawazo ya biasha utapata . Sikushauri uifanye zaidi ya mwezi mmoja hata ukipewa ofisi itakulemaza
Shukurani mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,343,415
Members 515,055
Posts 32,784,063
Top