Nimetafuta ajira nimeipata kwenye kampuni la wahindi ila hiyo kazi, ushauri

kofia ya plastiki

Senior Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
142
Points
250

kofia ya plastiki

Senior Member
Joined Jun 9, 2019
142 250
Kesho najaza mkataba wa kazi Mungu akipenda, kazi unazunguka na bidhaa gawio la asilimia 10 ya mauzo kwa siku..ndo salary (mfano wa wakala)

Ukifikisha point wanakupromote unakabidhiwa ofisi... Nipo naitafakari hii kazi..
Kwa anaetaka aje nimuumganishe aandike barua ya kuomba kazi na barua ya mdhamini.. Na paspot size mbili zako na za mdham wako
 

Jodeo

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
1,119
Points
2,000

Jodeo

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
1,119 2,000
Kesho najaza mkataba wa kazi Mungu akipenda, kazi unazunguka na bidhaa gawio la asilimia 10 ya mauzo kwa siku..ndo salary (mfano wa wakala)

Ukifikisha point wanakupromote unakabidhiwa ofisi... Nipo naitafakari hii kazi..
Unazunguka kwa miguu au kuna usafiri
 

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
1,005
Points
2,000

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
1,005 2,000
Kesho najaza mkataba wa kazi Mungu akipenda, kazi unazunguka na bidhaa gawio la asilimia 10 ya mauzo kwa siku..ndo salary (mfano wa wakala)

Ukifikisha point wanakupromote unakabidhiwa ofisi... Nipo naitafakari hii kazi..
Kwa anaetaka aje nimuumganishe aandike barua ya kuomba kazi na barua ya mdhamini.. Na paspot size mbili zako na za mdham wako
Kama maisha yametaiti kiasi hicho ifanye ila kama kuna uhakika wa maisha kidogo usifanye mkuu tafuta ishu nyingine bora uzungushe bidhaa zako mwenyewe utapigwa na jua na hakuna utachoambulia zaidi ya stress.
 

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,946
Points
2,000

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,946 2,000
Kesho najaza mkataba wa kazi Mungu akipenda, kazi unazunguka na bidhaa gawio la asilimia 10 ya mauzo kwa siku..ndo salary (mfano wa wakala)

Ukifikisha point wanakupromote unakabidhiwa ofisi... Nipo naitafakari hii kazi..
Kwa anaetaka aje nimuumganishe aandike barua ya kuomba kazi na barua ya mdhamini.. Na paspot size mbili zako na za mdham wako
Nikisema nitaonekana nadharau kazi za watu wengine.

All the best mkuu
 

MURUSI

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
1,372
Points
2,000

MURUSI

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2013
1,372 2,000
Unatembeza Mabeseni?
Kesho najaza mkataba wa kazi Mungu akipenda, kazi unazunguka na bidhaa gawio la asilimia 10 ya mauzo kwa siku..ndo salary (mfano wa wakala)

Ukifikisha point wanakupromote unakabidhiwa ofisi... Nipo naitafakari hii kazi..
Kwa anaetaka aje nimuumganishe aandike barua ya kuomba kazi na barua ya mdhamini.. Na paspot size mbili zako na za mdham wako
 

PETER PIERE

Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
92
Points
150

PETER PIERE

Member
Joined Mar 8, 2013
92 150
Nilivyomaliza form 4 mwaka 2004 niliwah kuomba kazi, nkaenda nkapewa mkataba wa kazi, nkakabidhiwa kwa mtu wa kunifundisha kaz, kumbe ndo kaz hii unayokwenda kujaza mkataba kesho?

Nilizunguka na jamaa na mahotpot, mabesen, sahan, vikombe, tulitembea kutwa, kurud saa 12 jioni, mnaacha vitu kesho tena.

Aseh, sikurud hyo kesho.. Hyo syo kaz, watakunyonya
 

kofia ya plastiki

Senior Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
142
Points
250

kofia ya plastiki

Senior Member
Joined Jun 9, 2019
142 250
Nilivyomaliza form 4 mwaka 2004 niliwah kuomba kazi, nkaenda nkapewa mkataba wa kazi, nkakabidhiwa kwa mtu wa kunifundisha kaz, kumbe ndo kaz hii unayokwenda kujaza mkataba kesho?

Nilizunguka na jamaa na mahotpot, mabesen, sahan, vikombe, tulitembea kutwa, kurud saa 12 jioni, mnaacha vitu kesho tena.

Aseh, sikurud hyo kesho.. Hyo syo kaz, watakunyonya
Hahaha eti sikirudi hiyo kesho
 

Forum statistics

Threads 1,343,339
Members 515,022
Posts 32,781,310
Top