Nimesoma International Relations, naomba mbinu za kupata kazi

namriny

Senior Member
Mar 21, 2020
157
250
Nina bachelor degree ya IR (International Relations)

Nmeomba kazi kuanzia January hadi hivi ninavyoongea yaani kila siku nikiona tangazo la kazi nliyosomea na apply
Ila sijapata chochote, wale wenzangu waliomaliza wakapata kazi mnatumia mbinu gani?
 

Los técnicos

JF-Expert Member
Sep 14, 2014
2,790
2,000
Sasa hivi wengi wana watu kwenye system. Nafasi zikitoka wanawajulisha mapema utaratibu mzima na hata interview yenyewe.
Uko wapi wewe?
 

Los técnicos

JF-Expert Member
Sep 14, 2014
2,790
2,000
Jitahidi kuwa na watu wenye uzoefu na nafasi hizo za IR, interview zao na kazi hiyo kwa ujumla
 

Mla Bata

JF-Expert Member
Jan 24, 2013
5,299
2,000
Pole sana na changamoto ya ukosefu wa ajira, usikate tamaa, kuna watu wana over 3 yrs mtaani na bado wanapambana, ningekushauri uingie kwenye masuala ya kujiajiri lakini najua huku napo si rahisi.

Ushawahi kutembelea sherehe zozote za kibalozi hapa tanzania???
 

namriny

Senior Member
Mar 21, 2020
157
250
Nilitembelea kipind niko chuo
Pole sana na changamoto ya ukosefu wa ajira, usikate tamaa, kuna watu wana over 3 yrs mtaani na bado wanapambana, ningekushauri uingie kwenye masuala ya kujiajiri lakini najua huku napo si rahisi.

Ushawahi kutembelea sherehe zozote za kibalozi hapa tanzania???
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
27,481
2,000
Jamaa mmoja kazunguka na bahasha hadi kachoka, I just told him to find an alternative, white collar jobs kipindi hiki uwe na bahati sana. Tena kipindi hiki ambacho companies are laying off experienced workers, nah tafuta mbinu nyingine kuishi mjini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom