Nimesikitishwa sana na jinsi Gazeti la kaka yangu Mbowe (Tanzania Daima)................


Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
335
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 335 180
kwani uongo?
 
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
724
Likes
3
Points
0
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
724 3 0
Nafikiri tunakoelekea sasa siko, hii ni ishara mbaya watu wanaonyesha wameshachoka watawala wanatakiwa kuchukua hatua mapema, dhuluma na mambo yafananayo na hayo yakomeshwe vinginevyo tutasikia mengi
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Ridhiwani lini Mbowe amekuwa kaka yako?
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,954
Likes
7,584
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,954 7,584 280
Haya majamaa ya CHADEMA yana roho mbaya utadhani yataishi milele.
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
11,973
Likes
3,782
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
11,973 3,782 280
Gazeti la Udaku hili,
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
4,998
Likes
2,248
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
4,998 2,248 280
Cha ajabu hili ni miongoni mwa magazeti yanayo uza sana, naonaga huku mikoani watu hua wanaonaga aibu kununua gazeti kama Uhuru, Habari leo na yenye mwelekeo wa kiccm, mnunuaji hununua na kuishia zake huyooo!
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,209
Likes
1,588
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,209 1,588 280
kama wameandika uongo, peleka malalamiko jukwaa la wahariri
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
426
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 426 180
kama hii habari niyakweli basi tanzania daima haina tofauti na magazeti mengine ya udaku.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,963
Likes
40
Points
145
Age
38
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,963 40 145
Chadema ni janga la kitaifa
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,496
Likes
3,042
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,496 3,042 280
attachment.php?attachmentid=127845&d=1387540869
 

Forum statistics

Threads 1,214,257
Members 462,617
Posts 28,507,007