Nimesikitishwa sana baada ya kuona kwenye CCTV vitendo alivyofanya shemeji yangu.

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
15,128
2,000
Wanabodi JF.

Mie sio mwenyeji sana huku nimeona nije nipate michango yenu kutoka kwenu wadau wa MMU.

Kuna rafiki yangu wa karibu mke wake anafanya kazi benki mmoja maeneo ya posta mpya, mara nyingi anafanya kazi mpaka mida ya saa mbili usiku (part time).

Shughuli zake za kibenki zipo ghorofa ya saba ndio kuna ofisi yake, wakati anatoka kazini mida ya saa mbili usiku huwa anapanda lifti na mmoja wa mfanyakazi mwenzake wa kiume, mida hiyo ofisi zote zimefungwa kwenye jengo hilo.

Kinachofanyika kwenye lifti ni kunyonyana ndimi na kufanya machafu, tuna rafiki yetu pale kwenye hilo jengo yupo kitengo cha CCTV Control room ambaye ndio kanionyesha shemeji yetu anavyofanya uchafu huo.

Bahati mbaya rafiki yetu ambae mwenye mke kaambiwa lakini hataki kuona hizo picha za video za mke wake akifanya uchafu kwenye lift.

Aliyekwambia denda ni uchafu nani?

Huyo mwanamke atakuwa ni mmoja wa wanachama hai wa MMU, kwa hiyo subiri matusi. Hawa watoto ndio zao, turudi zetu kwenye siasa. Hapa wanafundishana hadi kutoka nje ya ndoa zao.
 

SG8

JF-Expert Member
Dec 12, 2009
3,919
2,000
Ndoa, ndoano... Jamaa hataki kujua. Kinachofuata hapo atalaumiwa mtoa habari wao watamalizana kwa bed
 

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Jun 21, 2011
6,788
1,225
Makosa ni yako Ritz na huyo rafiki yako,mngetafuta namna ya kumkanya huyo shemeji yenu si kupeleka umbea moja kwa moja kwa mumewe. KINGA NI BORA KULIKO TIBA
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,379
2,000
Hahaaaaaa ritz na wewe ushaanza mambo ya shigongo?

diana40310_468x340.jpg

Kuna mtu kasema eti kwenye lift hakuna CCTV Camera
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,379
2,000
Hii story ni ya kutengeneza! Kwenye lift hakuna camera za Closed Circuit Televison(CCTV)! Hizo Camera za CCTV zinaongelewa kama kitu cha ajabu vile, mbona huwa zinaonekana tu! Mara nyingi ziko kwenye lift lobbies(mbele ya ule uwazi kabla hujaingia kwa lift), ama kwenye entrance lobbies na hata chooni hakuna cemera! Kama umeoneshwa hiyo crip ya video ni baada ya kutoka kwa lift ama wakiagana lift kabla haijafungwa but not inside the lift!

01.jpg

Eti kwenye lift hakuna camera
 

Katikomile

JF-Expert Member
Jul 12, 2007
472
225
01.jpg

Eti kwenye lift hakuna camera

Usilazimishe unachokitaka wewe kiwe kweli! Umegoogle image majengo ya nje unaonesha CCTV camera, nimekwambia kwamba I know about Lift surveillance cctv camera, na hii ni fani yangu, na ndio maana nikakuomba utupe ushahidi wa majengo ya hapa bongo yenye CCTV camera kwenye lift? Soma comments zangu to the dot mkuu! Mbona hutaki kukiri kwamba story yako ni ya kusadikika tu?
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,379
2,000
Usilazimishe unachokitaka wewe kiwe kweli! Umegoogle image majengo ya nje unaonesha CCTV camera, nimekwambia kwamba I know about Lift surveillance cctv camera, na hii ni fani yangu, na ndio maana nikakuomba utupe ushahidi wa majengo ya hapa bongo yenye CCTV camera kwenye lift? Soma comments zangu to the dot mkuu! Mbona hutaki kukiri kwamba story yako ni ya kusadikika tu?

Acha uongo wewe kwa hiyo majengo yote ya Dar es Salaam wewe ndio unafunga CCTV ha haa haa haaa! Watanzania kwa uongo bana.
 

Lukolo

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
5,146
1,250
Wanabodi JF.

Mie sio mwenyeji sana huku nimeona nije nipate michango yenu kutoka kwenu wadau wa MMU.

Kuna rafiki yangu wa karibu mke wake anafanya kazi benki mmoja maeneo ya posta mpya, mara nyingi anafanya kazi mpaka mida ya saa mbili usiku (part time).

Shughuli zake za kibenki zipo ghorofa ya saba ndio kuna ofisi yake, wakati anatoka kazini mida ya saa mbili usiku huwa anapanda lifti na mmoja wa mfanyakazi mwenzake wa kiume, mida hiyo ofisi zote zimefungwa kwenye jengo hilo.

Kinachofanyika kwenye lifti ni kunyonyana ndimi na kufanya machafu, tuna rafiki yetu pale kwenye hilo jengo yupo kitengo cha CCTV Control room ambaye ndio kanionyesha shemeji yetu anavyofanya uchafu huo.

Bahati mbaya rafiki yetu ambae mwenye mke kaambiwa lakini hataki kuona hizo picha za video za mke wake akifanya uchafu kwenye lift.

Hivi ukiwa kwenye CCTV ndiyo unayo ruhusa ya kutoa nje siri za watu? Habari za wapenzi wawili kulana denda kwenye lift zinamhusu nini controller wa CCTV? Ni kazi yake kuangalia madenda ya watu au kuchunguza usalama wa humo? Au aliombwa mzigo akanyimwa? Kwa hiyo analipiza? Hiyo video ikiathiri ndoa yake, huyo dada aende mahakamani, kushitaki kwa kuingiliwa privacy yake.
 

Katikomile

JF-Expert Member
Jul 12, 2007
472
225
Acha uongo wewe kwa hiyo wewe kwa hiyo majengo yote ya Dar es Salaam wewe ndio unafunga CCTV ha haa haa haaa! Watanzania kwa uongo bana.

Mimi nimesema wapi kwamba ndio nafunga hizo CCTV Cameras? Do not beat around the bush and dwell on talking the talk!! Tetea hoja yako! Ijenge iwe na mashiko! Hapa ni kwa Great Thinkers, we don't just swallow whatever posted!
 

seniorita

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
674
0
kama mume wake hasemi kitu why do we bla bla bla on the issue? Plus who among us can point the finger to her, while three fingers are pointing back to us? Think about it...
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,379
2,000
Mimi nimesema wapi kwamba ndio nafunga hizo CCTV Cameras? Do not beat around the bush and dwell on talking the talk!! Tetea hoja yako! Ijenge iwe na mashiko! Hapa ni kwa Great Thinkers, we don't just swallow whatever posted!
Kuna jengo Tandale ngoja liishe takupa kazi bingwa wangu wa CCTV Camera Tanzania nzima.
 

Katikomile

JF-Expert Member
Jul 12, 2007
472
225
Kuna jengo Tandale ngoja liishe takupa kazi bingwa wangu wa CCTV Camera Tanzania nzima.
Nashukuru umekubali kushindwa japo kiubishi ubishi! Mara nyingine ukija hapa uje umejiandaa mkuu! NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK!
 

Abdulhalim

Platinum Member
Jul 20, 2007
16,861
2,000
@Katikomile,
Hebu tugagadulie ni kipi kitachofanya elevetor isiwe na CCTV?? huenda una hoja ila hujafunguka. Kumbuka elimu ni kusaidia jamii sio kwa ajili ya tambo.
 

KIGHERA

Member
Nov 19, 2010
86
125
Sasa wewe inakuhusu nini kama mwenye mke hataki we kinachokuuma nini,kama uliuomba akakunyima ndo maana umeamua umuanike humu JF,haitakusaidia hii we dili na mkeo,labda uwezi jua jamaa kashazoe na mama ndo anatoa matumizi we unataka umuaribie, MTU MZIMA KUWA MBEA HAIPENDEZI,UTAVALISHWA GAUNI WEWE

hii sio sawa mkuu maana mshkaji kaomba ushauri,iweje umshambulie kiasi hicho au nyie ndo mna wa** kwenye izo lifti,sio lzm uchangie
 

Katikomile

JF-Expert Member
Jul 12, 2007
472
225
@katikomile,
hebu tugagadulie ni kipi kitachofanya elevetor isiwe na cctv?? Huenda una hoja ila hujanguka. kumbuka elimu ni kusaidia jamii sio kwa ajili ya tambo.

hizo tambo zangu ziko wapi? Wabongo bwana? Na wapi nimesema elevator haiwezi kuwa na cctv? Au umekurupuka na lako jambo mkuu?
 

yaser

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
1,364
1,225
Sasa wewe inakuhusu nini kama mwenye mke hataki we kinachokuuma nini,kama uliuomba akakunyima ndo maana umeamua umuanike humu JF,haitakusaidia hii we dili na mkeo,labda uwezi jua jamaa kashazoe na mama ndo anatoa matumizi we unataka umuaribie, MTU MZIMA KUWA MBEA HAIPENDEZI,UTAVALISHWA GAUNI WEWE

nahis km kuna ka ukweli kwa mbaali
 

mbongopopo

JF-Expert Member
Jan 24, 2008
1,610
2,000
Hii story ni ya kutengeneza! Kwenye lift hakuna camera za Closed Circuit Televison(CCTV)! Hizo Camera za CCTV zinaongelewa kama kitu cha ajabu vile, mbona huwa zinaonekana tu! Mara nyingi ziko kwenye lift lobbies(mbele ya ule uwazi kabla hujaingia kwa lift), ama kwenye entrance lobbies na hata chooni hakuna cemera! Kama umeoneshwa hiyo crip ya video ni baada ya kutoka kwa lift ama wakiagana lift kabla haijafungwa but not inside the lift!

umefikiria au ni unajua lifti zote hapa duniani kuwa kazina cctv?

acha kuongea pumba wewe.
 

yaser

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
1,364
1,225
Hii story ni ya kutengeneza! Kwenye lift hakuna camera za Closed Circuit Televison(CCTV)! Hizo Camera za CCTV zinaongelewa kama kitu cha ajabu vile, mbona huwa zinaonekana tu! Mara nyingi ziko kwenye lift lobbies(mbele ya ule uwazi kabla hujaingia kwa lift), ama kwenye entrance lobbies na hata chooni hakuna cemera! Kama umeoneshwa hiyo crip ya video ni baada ya kutoka kwa lift ama wakiagana lift kabla haijafungwa but not inside the lift!

ndugu haya maneno yako ni sehemu zote ama specific mahala fulani.km ni sehemu zote ni uongo coz we nenda pale regency hotel ukafanye utumbo wako choon kama hajaonekana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom